> Jagora ga Kinnaru a cikin Kira na Dodanni 2024: baiwa, daure da kayan tarihi    

Kinnara a cikin Kira na Dragons: jagora 2024, mafi kyawun baiwa, daure da kayan tarihi

Kiran Dodanni

Kinnara jarumi ne na almara daga Kira na dodanni. Ido masu kore-kore da kaho a kai suna mata wani kallo mai ban tsoro da girman kai. Halin yana da alamomi, sarrafawa da rassan gwaninta na PvP. Yana da kyau ga kowane al'amuran da ayyuka a cikin wasan, yana magance babban adadin lalacewa kuma yana ƙarfafa ƙungiyar masu harbi sosai. A cikin wannan jagorar, za mu dubi gwanintar jarumar dalla-dalla, za mu tantance mafi kyawun kayan tarihi, daure, da rarraba hazaka don yanayi daban-daban.

Kinnara ko da yaushe tana cimma burinta, an bambanta ta da juriya da son 'yanci. Wutsiyar maciji, wacce ke manne da mashinta, tana taimakon abokan gabanta.

Samun hali

Don yin amfani da basirar jarumi, kuna buƙatar alamu na musamman. Kuna iya samun su ta hanyoyi da yawa:

  1. Karɓi alamar 1 kowace rana, farawa daga mataki na 8 Membobin Daraja.
  2. Lamarin na wucin gadi juyar da sa'a, wanda za a iya buga shi Kinnar.
  3. Hakanan kuna iya haɓaka ƙwarewar halayenku ta amfani da alamun almara na duniya.

Hanyoyin samun Kinnara

Ƙwararrun jarumai suna da amfani sosai, musamman ga faɗa da sauran 'yan wasa. Ƙwarewa suna ba ku damar yin mummunar lalacewa, raunana abokan gaba, da kuma ƙarfafa ƙungiyar ku. Kuna iya yin famfo su ta hanyoyi daban-daban, amma yana da kyau a kawo su 5-1-1-1, Bayan haka za ku iya fara yin famfo wasu basira. Hakanan yin famfo zai nuna kanta daidai 3-1-3-1, Tun da na biyu m fasaha na ƙarfafa masu harbi ƙwarai.

Ability Bayanin fasaha
Yajin Tsawa (Skill)

Yajin Tsawa (Skill)

Kinnara yana yin lalata ga ƙungiyar abokan gaba, kuma yana rage barnar da abokan gaba ke yi.

Ingantawa:

  • Rage lalacewa: 700 / 800 / 1000 / 1200 / 1400
  • Rage Lalacewar Maƙiyi: 4% / 6% / 8% / 11% / 15%
Taunt (m)

 Taunt (m)

Yayin da yake cikin filin, ƙungiyar jarumar tana magance ƙarin lalacewa tare da hare-hare na yau da kullun, sannan kuma suna samun ƙarancin lalacewa daga ƙwarewar fushin abokan hamayya.

Ingantawa:

  • Kyautar Lalacewar Haɓaka ta Al'ada: 10% / 12% / 14% / 16% / 20%
  • Rage Lalacewar Ƙwarewa: 10% / 12% / 14% / 16% / 20%
Matakin Mafarauci (Mai wucewa)

Matakin Mafarauci (Mai wucewa)

Raka'o'in bindiga a cikin sojojin Kinnara suna samun kari ga harin jiki.

Ingantawa:

  • Kyauta ga masu harbi ATK: 10% / 15% / 20% / 25% / 30%
Rikicin Mara Ma'ana (Mai Tsaya)

Rikicin Mara Ma'ana (Mai Tsaya)

Lokacin da aka kai hari ga ƙungiyar hali, akwai damar 20% don haɓaka lalacewar harin da kuma rage saurin maƙiyan na tsawon daƙiƙa 5.

Ingantawa:

  • Kyautar Lalacewar Magani: 10% / 15% / 20% / 25% / 30%
  • Rage Gudun Maƙiyi: 10% / 12% / 14% / 16% / 20%
Gear Crusher (Passive)

Gear Crusher (Passive)

A yayin harin na yau da kullun, ƙungiyar Kinnara tana da damar 20% don amfani da buff ga ƙungiyar abokan gaba. Laifin KARE, wanda zai rage tsaronsa da kashi 20% na dakika 3.

Haɓaka basirar da ta dace

Duk itatuwan gwaninta na Kinnara na iya zama da amfani a yanayi daban-daban na wasa. Koyaya, galibi, 'yan wasa suna buga gwarzo don yaƙe-yaƙe na PvP, wanda shine dalilin da ya sa suke zaɓar reshen damar da ya dace. Hakanan zaka iya amfani da hali don yaƙar ƙattai da sarrafa abokan hamayya.

PvP

Kinnara PvP ginawa

Babban zaɓi na matakin baiwa don Kinnara. Zai haɓaka lalacewar ƙungiyar, haɓaka lalacewa daga harin da kuma samar da buffs masu amfani da yawa a cikin PvP. Talent Yaki mai daukaka kowane daƙiƙa 10 na fama zai ƙara ƙarfafa ƙungiyar halayen. Iyawa Ruwa mara tsayawa zai yi wa abokan gaba Hutun Kariya, wanda kuma zai kara yawan lalacewa ga abokan gaba. Talent Soul Siphon daga itacen sarrafawa zai ba ka damar satar fushi daga jarumin abokan gaba, don haka zai yi amfani da fasaha na fushi sau da yawa.

Sarrafa

Majalisar Kinnara don sarrafawa

Wannan bambance-bambancen na rarraba baiwa yana da nufin sarrafa abokan adawa. Lokacin fada da Kinnara, abokan gaba ba za su yi amfani da fasaha na Fury sau da yawa ba, rage lalata su, kuma ba za su iya haifar da Fury da sauri a cikin yaƙi ba. Wannan ginin yana ƙara lalacewa daga ƙwarewar fushin ku kuma yana ba ku damar amfani da shi akai-akai.

Talent Toshewa 25% damar jefa kan abokan gaba Shiru, wanda zai hana ku kai hari tare da fasaha na fushi na 2 seconds. Iyawa Guguwar buguwa daga reshen kibiya zai haɓaka fasaha da aka kunna sosai.

Don yaƙar ƙattai

Haɗa Kinnara don yaƙe-yaƙe da ƙattai

Ana iya amfani da wannan famfo yayin fadace-fadace tare da kattai masu ƙarfi, tunda waɗannan fadace-fadacen galibi suna buƙatar lalacewar jiki na masu harbi. Talent Daidai zai ƙara lalacewa daga harin na yau da kullun idan ƙungiyar gaba ɗaya ta kasance daga maharba, kuma Harin fashewa zai ba da ƙarin lalacewa daga fasaha, dangane da ƙarfin jiki na naúrar.

Ability Yaki mai daukaka zai taimaka a cikin fadace-fadace da kattai, tun da yaƙin da waɗannan halittun ya daɗe na dogon lokaci, kuma wannan baiwar tana ƙara lalacewa a kan lokaci.

Artifacts don Kinnara

Wannan gwarzo yana buƙatar kayan tarihi waɗanda za su ba shi damar yin ƙarin lahani a yaƙi, da kuma ƙarfafa ƙungiyar yayin yaƙin tare da sauran 'yan wasa.

Shadow Blades - ƙara kai hari na ƙungiyar jarumawa, kuma ikon da aka kunna yana yin babban lahani ga rukunin abokan gaba.
Zuciyar Kamasi - Idan ƙungiyar ku tana fuskantar hari akai-akai, wannan abun zai taimaka. Yana ƙara tsaro na legion kuma yana ba da buffs masu amfani ga 3 ƙawancen runduna.
Mai karya zuciya - idan ba a inganta kayan tarihi na almara ba, zaku iya amfani da wannan abun a cikin PvP. Ƙarfin da aka kunna yana magance lalacewa ga ƙungiyar abokan gaba 1.
Jagorar harbi - wani almara artifact cewa zai kara da tsaron cikin tawagar, kazalika da kara harin na legion.
mai fashewa - Idan ana amfani da Kinnara don PvE, ana iya amfani da wannan abu. Yana magance lalacewa ga abokan gaba kuma yana ƙara harin naúrar.

Dace nau'in sojoji

Kinnara kwamanda ne mai jego, don haka a yi amfani da maharba a cikin wannan jarumar. Don haka zaku sami matsakaicin adadin wutar lantarki da buffs kuma ku ƙarfafa ƙungiyar ku sosai.

Shahararrun hanyoyin haɗin kai

  • Niko. Mafi kyawun zaɓin hanyar haɗin gwiwa. Ya kamata a yi amfani da Niko a matsayin kwamanda na farko da Kinnaru a matsayin sakandare. Wannan yana da alaƙa da itatuwan baiwa na Royal Artillery. Ƙwararrun haruffan an haɗa su daidai kuma suna ba ku damar haifar da babbar lalacewa, raunana abokan adawar kuma ku sami buffs masu amfani don rukunin ku.
  • Guanuin. Wannan gwarzon almara yana da kyau tare da Kinnara. Yi amfani da wannan haɗin gwiwa idan ba ku da Niko, ko kuma idan ba a daidaita shi da kyau ba. Don PvP, yana da kyau a sanya Kinnara a matsayin babban jarumi, kuma ga PvE, zaɓi Guanuin a matsayin babban kwamandan, tunda tana da fasaha wanda ke ƙara lalata zaman lafiya.
  • Hosk. Ƙarfafa mai ƙarfi don yanayi daban-daban. Zai fi kyau a yi amfani da shi don yakin akan gine-ginen abokan gaba, yayin da yake nuna Hosk a matsayin babban kwamandan. Har ila yau, wannan zaɓi na damfara zai ba da kyaututtuka masu ma'ana ga ƙungiyar kuma ƙara yawan ƙarfin raka'a.
  • Cregg. Ba mafi mashahuri ba, amma haɗuwa mai yiwuwa. Kregg yana da fasaha da ke hana masu harbi da kuma magance lalacewar yanki. Yi amfani da idan ba zai yiwu a haɗa jarumawan da ke sama tare da Kinnara ba.

Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan halin, tambaye su a cikin sharhin da ke ƙasa!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu