> Kiran dodanni: jagororin jarumai, jagororin wasa, labarai    
Kiran Dodanni
Ƙungiyoyi a cikin Kira na Dragons: cikakken jagora 2024 da bayanin fa'idodi
A cikin Kira na Dodanni, ƙawance suna da mahimmanci. Haɗin yana taimaka wa 'yan wasa su ƙara ƙarfin su da samun fa'idodi da yawa
Duniyar wasannin hannu
Kiran Dodanni
Mafi kyawun gudummawa a cikin Kira na Dragons a cikin 2024: mafi kyawun ciniki
A cikin Kira na Dodanni, kowa zai iya ba da gudummawa a duk lokacin da ya ga dama. Ta hanyar siyan kaya da kayan aiki daban-daban, zaku iya haɓaka sosai
Duniyar wasannin hannu
Kiran Dodanni
Jagoran rukuni a cikin Kira na Dragons 2024: abin da za a zaɓa a matakai daban-daban
Wasan Kira na Dragons yana ba 'yan wasansa zaɓi na ƙungiyoyi 3. Sun bambanta zuwa wani iyaka daga juna, ko da yake suna da yawa na hali.
Duniyar wasannin hannu
Kiran Dodanni
Madeleine a cikin Kira na Dragons: jagora 2024, mafi kyawun baiwa, daure da kayan tarihi
Madeleine yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kwamandojin sojoji a cikin Kira na Dragons. Farkon fasaha na wannan gwarzo yana ba da garkuwa mai ƙarfi wanda zai iya ɗaukar adadi mai yawa
Duniyar wasannin hannu
Kiran Dodanni
Duk martani ga taron Kalubalen Tambayoyi a cikin Kira na Dodanni
A cikin taron "Task-quiz" wajibi ne don amsa tambayoyin daidai. Idan za ku iya zaɓar zaɓi daidai a cikin kowace tambayoyin, za ku samu
Duniyar wasannin hannu

A cikin wannan sashe za ku sami jagorori, litattafai, jeri na harbi da labarai masu ban sha'awa game da wasan Call of Dragons.

Kira na Dragons wasa ne na dabarun wasan kwaikwayo na zamani wanda ke ba 'yan wasa damar nutsar da kansu a cikin duniyar tunanin Tamaris. Aikin ya ƙunshi bangarori uku, kowannensu yana da nasa fa'idodi na musamman waɗanda ke shafar samar da albarkatu da ƙarfin yaƙi.

Akwai jarumai iri-iri iri-iri, nau'ikan raka'a iri-iri, halittu masu duhu da shuwagabanni. Kuna iya bincika fasahohi, gina gine-gine da haɓaka garin ku, hayar da haɓaka sojoji, haɓaka haruffa, buɗe sabbin dabaru, yaƙi da sauran masu amfani da ƙari! Wasan yana da yanayin PvE da PvP, da kuma fadace-fadacen hadin gwiwa tare da membobin kawance. Aikin koyaushe yana ɗaukar abubuwan da suka faru da abubuwan da suka faru tare da kyakkyawan sakamako.