> Jagora ga Madeleine a cikin Kira na Dragons 2024: baiwa, daure da kayan tarihi    

Madeleine a cikin Kira na Dragons: jagora 2024, mafi kyawun baiwa, daure da kayan tarihi

Kiran Dodanni

Madeleine yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kwamandojin sojoji a cikin Kira na Dragons. Farkon fasaha na wannan gwarzo yana ba da garkuwa mai ƙarfi wanda zai iya ɗaukar babban adadin lalacewa, kuma yana ƙara kai hari na legion. Godiya ga wannan, zaku iya wasa duka azaman tanki kuma azaman babban dillalin lalacewa. A cikin wannan jagorar, za mu dubi basirar halaye, mafi kyawun haɗuwa tare da sauran jarumai, kayan tarihi masu dacewa don yanayin wasanni daban-daban, da kuma daidaita rassan gwaninta.

Jarumin ya dace da PvP da PvE, kuma ana amfani da wannan kwamandan sosai a cikin yaƙe-yaƙe da kattai.

Samun hali

A halin yanzu, ana iya samun alamun Madeline kawai a cikin taron "juyar da sa'a", wanda lokaci-lokaci yana bayyana akan sabobin. Muna ba ku shawara ku kashe aƙalla duwatsu masu daraja 17500 a cikin wannan taron don samun ƙarin lada don takamaiman adadin spins na dabaran.

Yadda ake samun Madeleine

Ƙarfin Madeline ya sa ta zama kwamanda mai kyau wanda za a iya amfani dashi a kusan kowane yanayi. Ƙwarewarta tana ba da garkuwa, kyauta ga harin jiki na raka'a, ƙara ƙarfin ƙungiyar da lalata, da rage lalacewa mai shigowa. Bari mu dubi fasaha daki-daki.

Ability Bayanin fasaha
Blade mai albarka

Albarkacin Ruwa (Rage Skill)

Yana ba da tasiriKishin jiki", wanda ke ƙara kai hari na jiki na tsawon daƙiƙa 4, kuma yana kiran garkuwa mai ƙarfi wanda ke ɗaukar lalacewa mai shigowa.

Ingantawa:

  • Bonus zuwa ATK: 5% / 8% / 11% / 15% / 20%
  • Ƙarfin Garkuwa: 600 / 700 / 800 / 1000 / 1200
dangi masu daraja

Gidan Noble (Passive)

Mahimmanci yana ƙara ƙarfin ƙungiyar Madeleine kuma yana ƙara lalacewa ta jiki yayin da ƙungiyoyin ta ke yin faɗa a fagen fama.

Ingantawa:

  • Ƙara. Leion iya aiki: 2000/4000/6000/8000/10000
  • Bonus ga jiki Lalacewa: 3% / 4% / 6% / 8% / 10%
karfe mai gadi

Karfe Guard (Passive)

Raka'a a cikin rundunar kwamandan suna magance ƙarin barnar da za a iya kaiwa, kuma duk rundunonin sojoji suna samun ƙarin wuraren kiwon lafiya.

Ingantawa:

  • Kyautar Lafiyar Ƙwararrun Ƙwararru: 5% / 7% / 9% / 12% / 15%
  • Ƙara. Lalacewar Magani: 5% / 7% / 9% / 12% / 15%
Duban Sokin (Passive)

Duban Sokin (Passive)

Lokacin da garkuwa daga fasaha "Blade mai albarka» an lalatar da shi, Madeleine yana magance lalacewar jiki har zuwa runduna 3 da ke kewaye.

Ingantawa:

  • Lalacewar rabo: 100/150/200/250/300
Takobin Sorland (Sokin Gaze buff)

Takobin Sorland (Sokin Gaze buff)

Kafin a tashe: halayen iyawa "Kallon huda".

Bayan farkawa: Har ila yau, jarumar ta samu nasara"Tsayayya", wanda ke rage lalacewa mai shigowa da kashi 10% na daƙiƙa 4.

Haɓaka basirar da ta dace

Ana amfani da Madeleine azaman tanki a cikin al'amuran PvE daban-daban, kuma ana amfani da shi sosai a cikin yaƙe-yaƙe na PvP inda kuke buƙatar yin lalata da yawa. Matsakaicin hazaka kuma ya danganta da yadda ake amfani da kwamandan. Na gaba, la'akari da zaɓuɓɓukan 2 mafi dacewa.

Lalacewar Dakarun Sojoji

Lalacewar Sojojin Maɗaukaki Madeleine

Wannan bambance-bambancen yana nufin haɓaka lalacewa da haɓaka rukunin sojoji a cikin Legion Madeleine. Wajibi ne a yi famfo da ikon "Fushi", wanda zai kara lalacewa lokaci-lokaci daga hare-haren jiki da kashi 4%. Kula da baiwaShirye don yaƙi". Tare da shi, ƙungiyar za ta iya haifar da ƙarin martani ga abokan gaba (dama 8%).

A ware sauran baiwa ga reshe"PvP"don magance har ma da lalacewa ga abokan gaba (fasa fasaha"Yaki mai daukaka"). Idan kuna buƙatar rayuwa mai tsayi, zaku iya ɗaukar gwanin "Ruhi mara karye» daga reshe «kariya".

Tanki da tsaro

Tanki da kariya Madeleine

Ana amfani da wannan zaɓin haɓakawa lokacin da ake amfani da Madeleine azaman babban tanki. Hazaka daga reshe"kariya"za ta sa ƙungiyar ta zama mai ƙarfi, ƙara yawan wuraren kiwon lafiya na raka'a, da kuma rage lalacewar da ke shigowa daga kowane tushe. Babban hazaka a cikin reshe, wanda dole ne a yi famfo, su ne "Ruhi mara karye"Kuma"sha'awar rayuwa". Tawagar ku za ta tsira daga yaƙe-yaƙe na dogon lokaci saboda waraka, garkuwa da rage lalacewa mai shigowa.

A ware sauran baiwa ga reshe"Sojojin sama"don bude iya"nutsuwa". Zai ba da ƙarin kariya, wanda zai ƙara ƙarfafa ƙungiyar.

Artifacts ga Madeleine

Ya kamata a zaɓi kayan tarihi bisa ga yanayin fama da kuma babban aikin tawagar (tanki ko lalacewa). Ga mafi kyawun abubuwan da za ku ba Madeleine don ƙarfafa ta:

rafkan dragon - abu don PvP. Mahimmanci yana ƙara kai hari na rukunin sojoji, kuma yana ba ku damar yin babban lahani ga abokan gaba.
Dragonscale Armor - kayan tarihi don PvP. Yana ƙãra kariya na raka'a a cikin legion kuma yana ƙara yawan adadin HP. Ƙarfin da aka kunna yana ba da ƙarin garkuwa kuma yana ƙara kai hari da kashi 10% (har zuwa ƙungiyoyin kawance 3).
Fang Ashkari - abu na duniya wanda ke ƙara kare raka'a. Kwarewar tana yin mummunar lalacewa ga maƙiyan 4 waɗanda ke kusa da ƙungiyar.
Shiru - wani kayan tarihi wanda ke ƙara yawan harin raka'a. Ƙwarewar da aka kunna tana magance lalacewar yanki (har zuwa maƙiya 3).
Rubutun Annabci - dace da PvE. Yana ba da kariya, yana rage ɓarna mai shigowa, sannan kuma yana kiran garkuwar da ke ɗaukar wasu lahani (har zuwa 4 abokan haɗin gwiwa za su iya karɓa).
Blade na mahauta - Yi amfani da PvP idan ba a haɓaka kayan tarihi na almara ba. Yana magance matsakaicin lalacewa ga maƙiya da yawa sau 2 a jere.
Harlequin mask - babban kayan tarihi don fadace-fadace da kattai, idan kungiyar Madeleine ta yi aiki a matsayin babban tanki. Yana ba da kariya, kuma ikon da aka kunna yana tilasta abokan gaba su kai hari naúrar ku na daƙiƙa 5. Ana iya amfani dashi a cikin yaƙe-yaƙe da masu duhu.

Dace nau'in sojoji

Lokacin zabar Madeleine a matsayin babban kwamandan ku, yi amfani da rukunin sojoji. Tare da su, za ta iya zama kyakkyawan tanki, kuma yana iya yin mummunar lalacewa. Ku sani cewa wannan kwamandan yana nuna kansa sosai a cikin sansanin da ake da rundunonin sojoji.

Shahararrun hanyoyin haɗin kai

  • Garwood. Kyakkyawan tankuna guda biyu waɗanda tare zasu iya tsayayya da babban adadin lalacewa kuma su tsira a cikin dogon yaƙi. Duk da haka, ya kamata a tuna cewa wannan dam ba zai iya yin isasshen lalacewa ba. Mafi sau da yawa, ana amfani da waɗannan kwamandojin tare a cikin PvE. Ana iya amfani da kowane ɗayan waɗannan haruffa azaman babba. Lokacin zabar, a jagorance ta da matakin da kuma busa hazaka.
  • Hosk. Wannan halin yana samuwa ne kawai ga waɗanda suka sayi saiti don kuɗi na gaske. Idan kun kasance ɗaya daga cikin waɗannan ƴan wasan, to tabbas ku yi amfani da wannan dam ɗin. Wannan kwamandojin guda biyu za su haɗa haɗin gwiwa mai kyau da kuma rayuwa na dogon lokaci. Ya dace da duka PvE da yaƙe-yaƙe tare da sauran masu amfani.
  • Nika. Kyakkyawan nau'i-nau'i waɗanda za su iya jure wa hare-haren da yawa, da kuma magance mummunar lalacewa ga abokan adawar saboda fasahar fushin Nike. Zai fi kyau a sanya Madeleine a matsayin babban kwamandan.
  • Eliana. Mafi kyawun gwarzon almara don amfani tare da Madeleine. Eliana zai ba da ƙarin garkuwa kuma ya ƙara sassan warkaswa kowane daƙiƙa 3. Wannan zaɓi ne mai kyau ga PvE idan ba ku da Nika da Garwood sun daidaita, saboda wannan kwamandan zai ƙara lalacewa ga masu duhu.
  • Bahar. Yi amfani da matsayin makoma ta ƙarshe idan duk jaruman da ke sama ba a daidaita su ko aka samu ba. A matsayin babban kwamandan, yi amfani da Madeleine, amma a cikin sansanin yana da kyau a sanya Bahar tare da reshe na gwaninta a matsayin tushen "Garrison". Bahar za ta magance lalacewa ta hanyar fasaha da aka kunna, kuma ƙwarewar wuce gona da iri za ta ƙarfafa rukunin sojojin da ke cikin rukunin.

Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan halin, tambaye su a cikin sharhin da ke ƙasa!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu