> Aemon daga Mobile Legends: jagora, taro, yadda ake wasa    

Aemon Mobile Legends: jagora, taro, daure da ƙwarewar asali

Jagorar Legends ta Waya

Aemon (Aamon) jarumi ne mai kisan kai wanda ya ƙware wajen bin maƙiya da kuma yin lalata da sihiri. Yana da wayo kuma yana da wuyar ganowa idan ya shiga yanayin rashin gani. Wannan ya sa ya zama ɗaya daga cikin mafi kyawun masu kisan gilla a wasan. Shi ma yana da wayar hannu sosai kuma yana da saurin gudu, wanda ke taimaka masa wajen kamawa da halaka maƙiya.

A cikin wannan jagorar, zaku sami mafi kyawun alamomi, tsafi, ginawa, da nasihohi da dabaru don taimaka muku koyon yadda ake wasa da wannan ɗabi'a, samun babban matsayi da nasara da yawa.

Janar bayanai

Aemon cikakken kisa ne a cikin Legends na Wayar hannu wanda ke jin daɗi a cikin daji. Wannan jarumin shine babban yaya Gossen, wanda ke da ƙwarewa masu kyau waɗanda ke ba ku damar magance lalacewa a lokaci, kuɓuta daga sarrafawa kuma ku warkar da kanku. Ƙarshensa zai iya halaka cikin sauƙi masu harbi, masu sihiri da sauran makiya marasa lafiya a cikin dakika kadan. Kada a yi amfani da shi a cikin hanyoyi: yana da kyau a je daji tun farkon wasan. A farkon wasan, ba shi da lahani sosai, amma a tsakiya da kuma ƙarshen arangama, yana da babbar barazana ga kowane maƙiyi.

Bayanin basira

Aemon yana da jimillar fasaha guda 4: m ɗaya da uku masu aiki. Don ƙarin fahimtar iyawarsa da yadda ake amfani da su, kuna buƙatar sanin kanku da su. A cikin wannan jagorar, za mu kuma yi magana game da waɗanne ƙwarewa za mu yi amfani da su a wasu yanayi, da kuma haɗin gwaninta don yin amfani da su a matsayin tasiri sosai.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Makamai Mara Ganuwa

makamai marasa ganuwa

Lokacin da Aemon yayi amfani da fasaha na biyu ko ya kai hari ga abokan gaba da wasu iyawa, ya shiga yanayin rashin ganuwa (kuma yana iya Leslie). A cikin wannan jiha, ba za a iya buge shi da kowane fasaha da aka yi niyya ba, amma duk wani fasaha da ke magance lalacewar AoE na iya soke ganuwansa. Da shigarsa wannan hali shima ya dawo maki lafiya kowane 0,6 seconds kuma An ƙara saurin motsi da 60%, bayan haka yana raguwa sama da daƙiƙa 4.

Na daƙiƙa 2,5 na gaba bayan rashin ganuwa ya ƙare, Eemon zai inganta hare-hare na asali. Duk lokacin da jarumin ya bugi maƙiyi da Babban Hare-harensa, sanyin kwarewarsa yana raguwa da daƙiƙa 0,5. Lokacin da ya fito daga rashin ganuwa, farkon farkon harinsa zai kasance ya karu da 120%.

Farkon Skill - Soul Shards

Soul Shards

Wannan fasaha tana da matakai guda 2: ɗaya tare da ɓangarorin tarawa, ɗayan kuma ba tare da su ba. Waɗannan shards suna tari har sau 5. Eemon yana samun su lokacin da ya jefa fasaha, ya lalata maƙiyi da fasaha ko kuma tare da ingantaccen hari na asali. Hakanan zai iya karɓar shards yayin da ba a ganuwa na ɗan lokaci.

  • Lokacin nannade - idan Aemon ya bugi abokin gaba da fasaha ta farko, zai yi lalacewar sihiri. Hakanan, kowane guntuwar sa zai haifar da ƙarin lahani na sihiri ga abokan gaba.
  • Lokacin da jarumi ya bugi abokan gaba da fasaha na farko, amma ba shi da guntu, zai yi ƙananan lalacewar sihiri.

Skill XNUMX - Shards na Assassin

Assassin Shards

Bayan amfani da wannan fasaha, Eemon zai jefa shard a cikin jagorar da aka nuna kuma ya sa babban lalacewar sihiri Jarumin maƙiyi na farko a hanya kuma ya rage shi ta hanyar 2 seconds a 50%.

Shard yana aiki kamar boomerang: ba tare da la'akari da buga abokan gaba ba, zai koma ga jarumi, bayan haka Aemon zai shiga cikin yanayin da ba a iya gani ba. Idan jarumi ya yi amfani da fasaha na biyu tare da na farko, to, kowane guntu zai kai hari ga abokan gaba kuma ya lalata shi.

Ultimate - Shards mara iyaka

Shards mara iyaka

Lokacin buga abokin gaba da wannan fasaha, zai yi rage gudu ta 30% na 1,5 seconds. A wannan lokacin, ƙarshen Aemon zai tattara duk ɓangarorin da ke kwance a ƙasa (madaidaicin lamba shine 25) kuma ya lalata kowane ɗayan su.

Lalacewar wannan fasaha tana ƙaruwa lokacin da aka yi amfani da ita akan ƙananan maƙasudin lafiya. Ana iya amfani da wannan fasaha a kan dodanni daga daji, amma ba za a iya amfani da su a kan minions da ke tafiya a cikin hanyoyi ba.

Jerin dabarun daidaitawa

Daga farkon wasan, buɗe fasaha ta farko kuma haɓaka shi zuwa matsakaicin matakin. Bayan haka, kuna buƙatar ci gaba zuwa ganowa da haɓaka fasaha na biyu. Dole ne a buɗe ƙarshe lokacin da zai yiwu (matakin farko a matakin 4).

Abubuwan da suka dace

Amon ya fi dacewa Alamun Mage. Tare da taimakon su, za ku iya ƙara saurin motsi kuma ku haifar da ƙarin lalacewa ga abokan gaba. Iyawa Mafarauci ciniki zai ba ka damar siyan abubuwa mai rahusa fiye da yadda aka saba.

Alamar Mage Aemon

Hakanan zaka iya amfani alamomin kisa. Talent Gogaggen mafarauci zai ƙara lalacewar da aka yi wa Ubangiji, Kunkuru da dodanni na daji, da kuma iyawa Bikin kisa zai kara farfadowa da kuma hanzarta jarumi bayan kashe abokan gaba.

Alamomin Kisa don Aemon

Mafi kyawun Haruffa

  • Azaba - zai zama mafi kyawun bayani, tun da yake wannan jarumi ne mai kisa wanda dole ne ya yi noma a cikin daji.
  • Kara - dace idan har yanzu kuna yanke shawarar amfani da Aemon don yin wasa akan layi. Yi amfani don magance ƙarin lalacewa kuma samun ƙarin dama yayin yaƙar abokan gaba.

Gina da aka bada shawarar

Ga Aemon, akwai gine-gine da yawa waɗanda zasu dace da yanayi daban-daban. Bayan haka, za a gabatar da ɗayan mafi dacewa da daidaiton ginin wannan jaruma.

Aemon Magic Damage Gina

  • Ice Hunter Conjurer's Boots: don ƙarin shigar sihiri.
  • Wand na Genius: Tare da shi, Eemon na iya rage kariyar sihiri na abokan gaba, wanda zai ba da damar basira don magance ƙarin lalacewa.
  • Flaming Wand: Yana haifar da ƙonawa akan manufa wanda ke yin lalacewa akan lokaci.
  • Starlium Scythe: Yana ba da satar rayuwa ga matasan.
  • tofi na damuwa: Don ƙara lalacewa tare da hare-haren asali bayan amfani da basira (abu na farko).
  • Aljanna gashin tsuntsu: Don cin gajiyar Babban Hare-Hare na Ƙarfafan Ƙarfafan Ƙarfafawa na Eemon na daƙiƙa 2,5 bayan ƙaddamar da fasaha.
  • Crystal Crystal: Tun da gwanintar jarumi ya dogara da ikon sihiri, wannan abu ya dace da shi.
  • takobin allahntaka: Yana ƙara yawan shigar sihiri.

Tunda ƙwarewar Aemon a cikin Legends na Wayar hannu na iya ba shi saurin motsi, a ƙarshen wasan zaku iya siyar da takalmin kuma ku maye gurbinsu da su. Fuka-fukan Jini.

Yadda ake wasa da kyau kamar Aemon

Aemon yana ɗaya daga cikin jaruman da ke da wahalar koyon wasa. Yana da ƙarfi sosai a ƙarshen wasan, amma yana buƙatar wasu ƙwarewa daga ɗan wasan. Na gaba, bari mu kalli tsarin wasan da ya dace don wannan jaruma a matakai daban-daban na wasan.

Fara wasan

Yadda ake wasa azaman Aemon

Sayi kayan motsi tare da albarka Ice Hunter, sai a dauki jan buff. Bayan haka, ɗauki buff na kiwon lafiya wanda ke kan ruwa kuma kammala da'irar ta hanyar ɗaukar shuɗi mai shuɗi. Yanzu tabbatar da duba karamin taswira kamar yadda jaruman abokan gaba zasu iya yawo da tsoma baki tare da abokan tarayya. Idan komai yana da kyau, ɗauki buff na Turtle.

wasan tsakiya

Tun da Aemon na iya samun saurin motsi daga ƙwarewar sa na yau da kullun, kuna buƙatar amfani da shi koyaushe. Yi ƙoƙarin motsawa tare da layi kuma kashe majiɓin abokan gaba da masu harbi. Wannan zai ba da babbar fa'ida ga duka ƙungiyar. Bayan siyan manyan abubuwa guda biyu, gwarzon ya kamata ya shiga cikin gwagwarmayar ƙungiya sau da yawa, tare da kashe Kunkuru na biyu idan dama ta taso.

Karshen wasan

A cikin ƙarshen wasan, yakamata Aemon yayi amfani da ƙwarewar rashin ganuwa don kashe jaruman abokan gaba. Zai fi kyau a yi kwanto a cikin kurmi ko kewaye abokan gaba daga baya. Kada ku taɓa yin yaƙi kai kaɗai idan abokan aiki za su iya taimaka wa abokan gaba. Rashin ganuwa yana sa Aemon ya zama mai rauni sosai ga masu harbi da mage, don haka yi ƙoƙarin kiyaye nesa daga abokan gaba. Yi amfani da haɗin gwaninta akai-akai:

Ƙwarewa 2 + Hare-hare na asali + Ƙwarewa 1 + Hare-hare na asali + Ƙwarewa 3

Sirri da shawarwari don wasa azaman Aemon

Yanzu bari mu dubi wasu ƴan sirri da za su sa wasan ya fi kyau kuma ya fi tasiri:

  • Wannan gwarzon wayar hannu ne, don haka a koyaushe a yi amfani da ƙwarewarsa don ƙwarewar da ba ta dace ba ta ƙaru saurin motsi akan taswira.
  • Tabbatar yana kan ƙasa isassun tsagakafin amfani da iyakar ku akan kowane maƙiyi. Dole ne a ƙara yawan tarin Aemon kafin shiga yaƙi.
  • Karshe Gwarzon yana yin lalacewa bisa ga abubuwan da makiya suka rasa, don haka tabbatar da yin amfani da wasu ƙwarewa kafin amfani da ƙarfin ƙarshe.
  • Idan ba za ku iya zuwa masu harbi da mage ba, yi amfani da ƙwarewar ku da haifar da shards akan tankuna ko dodanni na kusa a cikin daji kafin amfani da iyakar ku. Wannan zai ba ka damar yin ƙarin lalacewa, tun da gutsuttsura za su biyo baya ba tare da la'akari da asalin su ba.

binciken

Kamar yadda aka fada a baya, Aemon mai mutuwa ne kisa a cikin marigayi game, zai iya sauƙi sauke abokan gaba tare da matuƙarsa. Matsayi yana da matukar mahimmanci yayin wasa a matsayinsa. Wannan gwarzon babban zaɓi ne don wasa mai daraja kamar yadda yake yawan shiga meta na yanzu. Muna fatan wannan jagorar zai taimaka muku samun nasara kuma ku yi wasa mafi kyau. Sa'a!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu

  1. Romain

    Kyakkyawan jagora
    Har na kai ga dakin motsa jiki
    Спасибо

    amsar