> Fanny in Mobile Legends: jagora 2024, taro, yadda ake wasa azaman gwarzo    

Fanny in Mobile Legends: jagora 2024, mafi kyawun gini, yadda ake wasa

Jagorar Legends ta Waya

Fanny yana ɗaya daga cikin ƙwararrun jarumai da wuyar iya ƙwarewa. Yawancin masu amfani suna buƙatar ɗaruruwan awoyi na aiki don fara kunna wannan halin yadda ya kamata. Mai kisan gilla na iya yin mummunar lalacewa kuma cikin sauri ya zagaya taswirar tare da taimakon igiyoyi na musamman, wanda ke ba ku damar kama kusan kowane maƙiyi.

A cikin wannan jagorar, za mu dubi basirar jarumi, mu gaya muku game da mafi kyawun alamu da sihiri a gare shi, kuma za mu nuna babban ginin da ba da shawarwari waɗanda za su taimake ku sarrafa wannan hali cikin sauri.

Bincika halin yanzu Jerin jerin haruffadon gano manyan jarumai da mafi muni a halin yanzu.

Fanny yana da fasaha masu aiki guda 3 da iyawa. Babban gwaninta da ke ƙayyade babban fa'idar gwarzo da wahalar ƙwarewa shine Karfe igiya. Tare da shi, halin zai iya motsawa a kusa da taswirar gaba ɗaya, yana manne da cikas tare da taimakon igiyoyi. Sauran ƙwarewar za su kasance masu amfani don magance lalacewa da sauri da lalata abokan gaba. Ya kamata a lura da cewa kowane hali damar iya yin komai, musamman ziplines, cinye babban adadin kuzari. Don haka, ya kamata koyaushe ku kasance ƙarƙashin rinjayar buff mai shuɗi. Yi la'akari da basirar jarumin daki-daki.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Matsayin Sama

fifikon iska

M yana ba da damar gwarzo don magance ƙarar lalacewa, wanda ya dogara da saurin motsi (tashi akan igiyoyi) (daga 15% zuwa 30%). Kowane bugun kan abokan gaba yana barin alama (tari har sau 2). Lokacin da aka lalata maƙiyi tare da alama, Fanny zai dawo da wasu makamashi. Don kashe abokan gaba, halin ya dawo da raka'a 10 na makamashi.

Tasirin farfadowar makamashi yana ɓacewa idan jarumawan abokan gaba da yawa sun lalace a cikin ɗan gajeren lokaci.

Ƙwarewar Farko - Guguwar Guguwa

mahaukaciyar guguwa

Lokacin amfani da shi, yana ba ku damar jujjuya ruwan wukake, yin lalata ta jiki a cikin ƙaramin radius daga gwarzo. Ya dogara da matakin harin jiki na hali.

Skila ta XNUMX - Waya Karfe

Karfe igiya

Yana ba ku damar jefa igiya da ke jan gwarzo zuwa wani abu da ke kan hanya. Kowane simintin gyare-gyare a cikin daƙiƙa 3 yana ƙara adadin kuzarin da ake buƙata don amfani da shi kuma yana canza alkiblar jirgin.

Idan akwai isasshen makamashi kuma kebul ɗin ya bugi abokan gaba, yana aiki ta atomatik mahaukaciyar guguwa.

Ultimate - Yanke Maƙogwaro

yanke makogwaro

Yana ba ku damar kai hari da sauri ga abokan gaba kuma ku yi masa lahani mai girma na jiki. Kowace alamar iyawa da aka yi amfani da ita tana ƙara lalacewa na ƙarshe da kashi ɗaya.

Zai fi kyau a yi amfani da ƙarshe a ƙarshen yaƙin don magance yawan lalacewa kamar yadda zai yiwu (godiya ga alamomi).

Abubuwan da suka dace

Ga Fanny, zaɓuɓɓuka da yawa don alamu sun dace. Gogaggun 'yan wasa da yawa sun zaɓa Alamomin kisa. Suna ƙara saurin motsi akan taswira, ƙara shiga ciki da ikon kai hari.

Alamun Killer ga Fanny

  • Gap - +5 shigar mai daidaitawa.
  • Gogaggen mafarauci - ba ka damar kashe Ubangiji da Kunkuru da sauri.
  • Ƙunƙarar wuta - ya kunna makiya wuta bayan da dama kuma ya yi ƙarin lalacewa.

Hakanan babban zabi shine Alamomin fada. Wannan saitin zai ƙara daidaita kai hari da tsaro, kuma yana ba da ƙarin. vampirism daga basira. Wannan zai yi kyau ga Fanny, kamar yadda hali yakan haifar da lalacewa yayin yawo akan wayoyi.

Alamomin fada don Fanny

  • Gap.
  • idi na jini - har ma fiye da vampirism daga iyawa.
  • Bikin kisa - bayan halakar abokan gaba, jarumin zai sami tasirin farfadowa na HP kuma ya kara saurin motsi.

Mafi kyawun Harafi

Azaba - Kyakkyawan sihiri ga Fanny, yana magance mummunan lalacewa ga minions da dodanni, gami da rage lalacewar da aka samu daga gungun mutane. Ya kamata a yi amfani da shi tare da kayan motsi mai albarka don samun tasiri mai yawa daga noma a cikin daji.

Manyan Gina

Na gaba za mu nuna mashahuri da daidaiton gini ga Fanny. Da farko kuna buƙatar tattara abubuwan da za su ƙara lalacewa ta jiki da shiga ciki kuma su ba ku damar kashe abokan adawa da sauri, da kuma ƙara tasirin warkarwa ga hare-hare. Bayan wannan, kuna buƙatar yin aiki bisa ga halin da ake ciki: za ku iya ci gaba da tattara abubuwa don ƙara lalacewa ko fara hada abubuwa don ƙara kariya. Duk ya dogara da matsayi a wasan, noman abokan tarayya da abokan adawa, da kuma playstyle.

Lalacewa da satar rai

Lalacewa da ginin rayuwa ga Fanny

  1. Ruwan Tekuna Bakwai.
  2. Takalmi masu ƙarfi na mai farautar kankara.
  3. Mugun hayaniya.
  4. Yajin mafarauci.
  5. Yaki mara iyaka.
  6. Tsohon cuirass.

Ana zaɓar ƙarin abubuwa zalla bisa ga halin da ake ciki a wasan da zaɓi. Yakamata a kula Wings na SarauniyaFarantin nono na Ƙarfin Ƙarfi и Garkuwar Athena. Za su taimaka Fanny ya tsira a cikin matakai na gaba na wasan, lokacin da abokan gaba suka yi girma da kuma kibiyoyi fara yin barna mai yawa.

Lalacewa + maganin warkarwa

Majalisar kan maganin warkewa ga Fanny

  1. Takalmin dodo mafarauci.
  2. Trident (yana rage haɓakawar HP na manufa kuma yana rage ƙarfin garkuwa).
  3. Ruwan Tekuna Bakwai.
  4. Mugun hayaniya.
  5. Yajin mafarauci.
  6. Golden meteor.

Ƙara. abubuwa:

  1. Rashin mutuwa.
  2. Wutar hunturu.

Yadda ake wasa Fanny

Mai amfani wanda ya san yadda ake wasa azaman wannan hali zai iya yanke shawarar sakamakon wasan da hannu ɗaya. Tunda Fanny tana ɗaya daga cikin jarumai mafi wahala a wasan, ana ɗaukar horo da yawa don ƙware ta. Don yin wasa cikin nasara, kuna buƙatar zama mai kyau a amfani da igiyoyi kuma ku saka idanu akan taswira a hankali. Halin yana buƙatar makamashi mai yawa, wanda ke nufin buff mai launin shuɗi ya zama dole kawai. Lokacin fada kusa da ganuwar, kuna buƙatar amfani da sau da yawa kamar yadda zai yiwu Karfe igiyadon magance barna mai yawa.

Ya kamata ku yi amfani da ikon wucewa don magance ƙarin lalacewa, kuma bayan haka kawai kunna wasu ƙwarewa.

wasan farko

A farkon wasan, ɗauki buff ɗin shuɗi a kowane farashi, tunda ba tare da buff Fanny ba ba zai iya shiga cikin yaƙe-yaƙe ba. Yi ƙoƙarin fara yaƙin farko bayan kai matakin 4, tunda a farkon matakin jarumi na iya kashe kusan kowane abokin gaba. Idan kun kasa samun buff, yana da kyau a jira har sai wani sabon ya bayyana sannan ku fara yaƙi.

Yi ƙoƙarin kauce wa yin lalata da tankuna da mayaka kuma ku mai da hankali kan abokan gaba masu sihiri ko kibiyoyi. Mutu kaɗan gwargwadon yuwuwa kuma sami matsakaicin adadin kisa. Wannan zai ba ku damar cin nasarar abokan adawar ku a cikin noma kuma ku ji daɗi a tsakiyar wasan.

Hattara da haruffa stun da kula da basira, kamar yadda ba za su yarda su gane yiwuwar motsi tare da taimakon igiyoyi ba.

wasan tsakiya

A tsakiyar wasan, mayar da hankali kan kisa da noma. Yi ƙoƙarin zama jagora a cikin zinare muddin zai yiwu. Shiga cikin yakin lokacin da abokan gaba ke kusa da bango, saboda tare da taimakon igiyoyi za ku iya tashi sau da yawa a cikin iyakacin sararin samaniya kuma kuyi mummunar lalacewa. Koyaushe mayar da hankali kan manyan dillalan lalacewa - mage da maharba.

Yadda ake wasa Fanny

Idan zai yiwu, gwada satar buff na abokan gaba. A tsakiyar wasan, Fanny ta bayyana kanta a mafi kyawunta, don haka yakamata kuyi wasa da ƙarfi, amma a hankali.

Har ila yau, kada ka manta game da Kunkuru da Ubangiji. Idan tawagar abokan gaba sun riga sun fara lalata su, za ku iya shiga cikin igiyoyin karfe kuma ku yi mummunar lalacewa ga abokan adawar da ke wuri guda.

wasan makara

Da tsayin wasan ya ci gaba, Fanny ya zama mai rauni. Tawagar makiya daga karshe za su iya cimma abokan huldarsu ta fuskar noma, da tattara abubuwan da ke hana dawo da lafiya daga hare-hare, sannan su fara yin barna mai yawa, wanda ke da zafi ga masu kisan kai.

Yana da mahimmanci a tuna cewa wannan gwarzo yana da ƙarancin maki na kiwon lafiya. Idan ƙungiyar abokan gaba ta fara kashe ku sau da yawa, tabbatar da yin la'akari da siyan abubuwan da ke ƙara kariya ta jiki da sihiri.

A lokacin wannan mataki, haɗa kai tare da abokan tarayya da kuma yi wa jaruman abokan gaba kwantan bauna. Gwada kada ku fara fadace-fadace, saboda zaku iya mutuwa cikin sauki cikin 'yan dakiku, kuma abokan ku ba za su sami lokacin yin komai ba. Zai fi dacewa jira farawa daga tanki ko mayaƙa, sannan amfani da igiyoyi kuma fara yin lalata ga masu harbi abokan gaba da masu sihiri.

binciken

Ko da yake an saki sabbin masu kisan gilla da yawa, Fanny ta kasance a saman wasanta kuma ana ɗaukarta ɗayan mafi kyawun haruffa a wasan. Za ta iya lalata abokan gaba a cikin dakika da sauri ta bar fagen fama ta amfani da igiyoyi. Halin yana da matukar wahala a yi amfani da shi, amma da zarar ɗan wasan ya koyi yin amfani da ƙwarewarsa, ya zama ɗan kisa mai ban tsoro.

Muna fatan jagorar ta kasance mai amfani kuma mai ba da labari. Yi tambayoyi kuma raba ra'ayinku game da wannan gwarzo a cikin sharhin da ke ƙasa!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu

  1. M

    Ee, kuna karatu, kuna gumi don kuɗi, kuma abokan adawar ku da wauta suna ɗaukar saber)

    amsar
  2. [DC] Kamar PikMLBB

    Ina da filin wasan ska na 150 akan Fanny kuma wannan jagorar ya kasance da amfani a gare ni, na koyi sabbin abubuwa da yawa kuma na ƙarfafa abin da na koya. Godiya ga marubuta

    amsar
  3. Lin

    Shin kun taɓa yin tunani game da abin da kuke so? Exactamente qué cosas me dan la energía? Farmer?

    amsar
    1. aljani

      Recoge el Buff morado

      amsar
  4. M

    Ee, yana iya zama

    amsar