> Julian a Mobile Legends: jagora 2024, taro, yadda ake wasa azaman gwarzo    

Julian a cikin Legends Mobile: jagora 2024, mafi kyawun gini, yadda ake wasa

Jagorar Legends ta Waya

Julian yana ɗaya daga cikin sabbin jarumai da aka ƙara zuwa Legends na Waya. Yana da na musamman domin ba shi da iyawa ta ƙarshe. Madadin haka, ƙwarewar sa ta ba ku damar amfani da ingantattun ƙwarewa har ma da ingantaccen harin asali.

A cikin wannan jagorar, za mu dubi ƙwarewar halayen, mu nuna muku mafi kyawun alamu da tsafe-tsafe a gare shi, da kuma ɗayan mafi daidaiton abubuwan ginawa. A ƙarshen labarin, za a gabatar da shawarwari don taimaka muku yin wasa mafi kyau a matsayin hali a matakai daban-daban na wasan.

Kuna iya gano waɗanne jarumai ne suka fi ƙarfi a cikin sabuntawa na yanzu. Don yin wannan, yi nazari halin yanzu matakin-jerin haruffa akan rukunin yanar gizon mu.

Binciken Kwarewa

Julian yana da fasaha masu aiki guda uku da kuma iyawa, amma ba na ƙarshe ba, sabanin yawancin jarumai a wasan. Na gaba, za mu bincika iyawarsa don mu yi amfani da su daidai a cikin yaƙe-yaƙe.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Ƙarfi

Mafi Girma

Ta amfani da fasaha daban-daban guda biyu, Julian yana haɓaka iyawarsa ta uku. Yin amfani da ingantacciyar fasaha yana haifar da duk ƙwarewa don yin caji na daƙiƙa 7 kuma yana ba da damar ainihin harinsa na daƙiƙa 5 masu zuwa don magance ƙarar lalacewar sihiri da ja da manufa zuwa gare shi.

Jarumin ya hau 25% ƙarin Magic Lifesteal na tsawon dakika 5 a duk lokacin da ya bugi wani jarumin abokan gaba da fasaharsa (har zuwa tari uku). Halin kuma na iya haɓaka kowane ƙwarewar su zuwa mataki na biyar.

Ƙwarewar Farko - Scythe

Spit

Julian ya jefa ƙanƙara mai tashi a cikin hanyar da aka nuna, yana cutarwa lalacewar sihiri makiya a hanya da rage musu gudu 30% na 1 seconds. Scythe yana ɓacewa lokacin da ya bugi maƙiyi mara misaltuwa.

Ingantaccen Scythe

Ingantaccen Scythe

Julian ya jefar da Ƙarfafa Scythes a inda aka nufa, yana mu'amala lalacewar sihiri makiya a hanya kuma rage su da kashi 50% na dakika 1. Lokacin buga maƙiyan da ba na minion ba ko isa iyakar nisa, scythes za su ci gaba da tashi da sauri a hankali, suna mu'amala. lalacewar sihiri kowane sakan 0,3 zuwa abokan gaba na kusa.

Kwarewar Na Biyu - Takobi

Sword

Ya kira takobi mai tashi da sarewa a inda aka nuna, yana mu'amala lalacewar sihiri makiya a tafarkinku.

Ingantacciyar Takobi

Ingantacciyar Takobi

Julian ya tara adadi mai yawa na takuba masu tashi a cikin ƙayyadadden shugabanci, yana mu'amala lalacewar sihiri kowane sakan 0,1 ga abokan gaba akan hanya.

Kwarewar Uku - Sarkar

Sarkar

Julian ya jefa sarƙoƙi a wurin da aka nufa, yana yi lalacewar sihiri buga makiya bayan ɗan jinkiri kuma immobilizing su na 1,2 seconds.

Ingantaccen Sarkar

Ingantaccen Sarkar

Julian ya jefa sarƙoƙi a wurin da aka nufa, yana yi lalacewar sihiri kowane sakan 0,2 ga abokan gaba sun buge su da rage su da kashi 30%. Abokan gaba har yanzu a yankin a ƙarshen iyawa za su karɓa karin lalacewa kuma za a jefa a cikin iska na 0,8 seconds.

Mafi kyawun Alamomi

Daidai ga Julian Alamun Mage. Zaɓi hazaka kamar yadda aka nuna a hoton hoton don ƙara ƙarfin jarumi da kuma yin ƙarin lalacewa.

Alamar Mage don Julian

  • Ilitywarewa - sauri motsi akan taswira.
  • Mafarauci ciniki - rage farashin kayayyaki.
  • Ƙunƙarar wuta - ƙarin lalacewa ga abokan gaba tare da taimakon ƙonewa.

Gogaggun 'yan wasa da yawa sun zaɓa Alamomin kisa, wanda ke ƙara ƙarfin hari da saurin motsi. Za su zo da amfani lokacin da kuke wasa kamar Julian ta cikin daji.

Alamomin kisan kai ga Julian

  • Karfin hali - ƙara. saurin kai hari.
  • Gogaggen mafarauci - Yana ƙara lalacewa ga Kunkuru da Ubangiji.
  • Bikin kisa - Farfadowar lafiya da haɓaka saurin motsi bayan kashe abokan gaba.

Matsalolin da suka dace

  • Azaba - amfani kawai lokacin da za ku yi noma a cikin daji. Kar a manta da ɗaukar wani abu na motsi na musamman don gandun daji don kashe dodanni na daji da sauri.
  • azabtarwa Yana magance lalacewar sihiri a kusa da abokan gaba kuma ya mai da su dutse. Bayan haka, za a rage su na ɗan lokaci kaɗan. Dauke shi idan kun yi wasa akan layi.

Manyan Gina

Ga Julian, zaku iya ɗaukar kayan aiki daban-daban waɗanda zasu ba ku damar tsira tsawon lokaci ko kuma ƙara lalacewa. Tabbatar kula da zaɓin abokan adawar don zaɓar abubuwan da suka dace. Abubuwan da ke biyowa madaidaitan gini ne don wasan layi da wasan daji.

wasa a cikin daji

Ginin Julian don yin wasa a cikin daji

  1. Boots na Ice Hunter Caster.
  2. Wand na hazaka.
  3. Alkalami Aljanna.
  4. Takobin Ubangiji.
  5. Crystal Crystal.
  6. Wutar hunturu.

Wasan layi

Ginin Julian don tafiya

  1. Boots na Conjuror.
  2. Wand na hazaka.
  3. Starlium braid.
  4. Takobin Ubangiji.
  5. Wutar hunturu.
  6. Crystal Crystal.

Ƙarin abubuwa:

  1. Golden meteor.
  2. Rashin mutuwa.

Yadda ake wasa azaman Julian

Kamar yadda aka tattauna a baya, jarumin ba shi da wata iyawa ta ƙarshe, amma ƙwarewar sa na ƙara haɓaka shi a fagen fama. Mai zuwa shine tsarin wasan don matakai daban-daban waɗanda zasu ba ku damar buɗe iyawar halayen ku kuma ku jagoranci ƙungiyar ku zuwa ga nasara.

Fara wasan

Julian yana da ƙarfi sosai a cikin wannan matakin wasan, saboda abin da ya dace ya ba da isasshen satar sihiri daga ingantattun hare-hare na asali. A lokacin lokacin saukarwa, yana da kyau a je layin gwaninta kuma buɗe fasaha ta farko mai aiki don magance lalacewar abokan gaba daga nesa.

Bayan share raƙuman ruwa na minions kuma ya kai matakin na biyu buše fasaha na uku na Juliandon kawar da makasudin abokan gaba kafin ku buge su da ikonku na farko. Yin amfani da ƙwarewar haɗakarwa zai taimake ka ka yi nasara a farkon matakan. Yi ƙoƙarin kada ku yi wasa da ƙarfi don hana mutuwar da ba dole ba da asarar zinare.

wasan tsakiya

Bayan ya buɗe fasaha na aiki na uku, Julian ya zama mai ƙarfi, yana ba shi damar mamaye wannan matakin na wasan. Ƙarfin m yana ba ku damar amfani da haɗe-haɗe na fasaha da yawa, yana sa ya zama ma fi sauƙi zama a cikin layi. A ƙasa akwai wasu combos da za ku iya amfani da su yayin wasan.

Yadda ake wasa azaman Julian

  • 1v1 yaƙi: fasaha 2 + fasaha 1 + ingantacciyar fasaha 3 + ingantattun hare-hare na asali.
  • Sarrafa cikin gwagwarmayar ƙungiya: fasaha 2 + fasaha 1 + ingantacciyar fasaha 3 + ingantattun hare-hare na asali.
  • Rushewar hasumiyar: fasaha 1 + fasaha 3 + ingantacciyar fasaha 2 + ingantattun hare-hare na asali.

wasan makara

A cikin matakai na gaba na wasan, kuna buƙatar yin hankali sosai game da haɗin gwaninta, saboda suna taimakawa sosai don tsira dangane da yanayin. Yayin wasa a wannan matakin, ya kamata ku guje wa tafiya ta solo don kar abokan gaba su kama shi, kamar yadda jaruman da ke yin babban lahani tare da harbi ɗaya ko fiye suka kashe.

Julian na iya zama matsala ta gaske ga ƙananan maƙasudin kiwon lafiya bayan ya gama siyan abubuwa daga ginin. Wasan kwaikwayo na wannan jarumi ya dogara ne akan noma akai-akai da kuma amfani da haɗin gwaninta.

binciken

Julian babban zaɓi ne don wasanni masu daraja. Idan kun yi amfani da haɗin gwiwar iyawa cikin hikima kuma ku guje wa sarrafawa, zaku iya magance babbar lalacewa ga jaruman abokan gaba kuma ku jagoranci ƙungiyar zuwa nasara. Muna fatan wannan jagorar ya taimaka. Jin kyauta don raba abubuwan ginawa da dabaru don wannan halin a cikin sharhin da ke ƙasa.

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu

  1. (•_•)

    Amma ni, 1 akan 1 ko 1 akan 2 yana aiki mafi kyau tare da taron 1+3+2. Bayan an cire shi da sarƙoƙi, yana da kyau gabaɗaya.

    amsar
  2. M

    Ina da tambaya Ta yaya kuka hada taron?Kayan kariya ga daji. Kuna iya ɗaukar rashin mutuwa a maimakon rigakafi da magana maimakon crystal

    amsar
  3. Aboba

    2+3+1 shine sau 100 mafi amfani 1v1 kuma a cikin gwagwarmayar ƙungiya fiye da ginin ku da haɗin gwiwa

    amsar
  4. Sunanka:

    Edrit taron ku yana da kurakurai akan sa

    amsar
    1. M

      Jefa naku

      amsar
    2. bit

      +

      amsar
    3. M

      aiko mani taron da alamar julian's top pliz

      amsar
    4. Sunan ku

      Agogon rabo ya zama al'ada, kawai babu mai shan taba da dabararsa. Asiyawa suna wasa a ƙarƙashin ginin su kuma CIS sun yi kasala don tattara ginin kuma suna sace ginin daga gare su. Sami muntun shawarwarin ginawa na al'ada

      amsar