> Lapu-Lapu a cikin Legends na Waya: jagora 2024, taro, yadda ake wasa azaman gwarzo    

Lapu-Lapu a cikin Legends na Waya: jagora 2024, mafi kyawun gini, yadda ake wasa

Jagorar Legends ta Waya

Lapu-Lapu mayaƙi ne mai kisa, ɗan asalin daji. Mummunan hali wanda, tare da dabarun da suka dace da taro, za su iya tsayayya da dukan ƙungiyar. Yana ɗaukar matsayin mai bi da babban dillalin lalacewa a cikin ƙungiyar. A ƙasa za mu yi la'akari da basirarsa, ƙarfinsa da rauninsa, kuma mu ba da shawara kan yadda za a yi yaƙi.

Hakanan zaka iya dubawa jerin gwano matakin akan shafin yanar gizon mu.

Bayan amfani da matuƙar, Lapu-Lapu ya sanya takubansa ɗaya, ƙwarewar sun canza. Bari mu kalli kowane zaɓin iyawa daban. Halin yana da 4 daga cikinsu gaba ɗaya - uku masu aiki da ɗaya m.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Mai tsaron gida

Mai tsaron gida

Lapu-Lapu yana da ma'auni"Albarkar Jajircewa". A hankali yana cika da kowace lahani da aka yiwa makiya. Idan aka yi amfani da shi akan haruffan da ba na ɗan wasa ba, to ya cika rabin adadin. Ta hanyar cika ma'auni, mayaƙin yana yin ƙarin lalacewa tare da harin asali na gaba ko fasaha ta farko. Bugu da ƙari, an kunna garkuwar.

Tare da ingantaccen hari na asali, Lapu-Lapu zai yi gaggawar gaba zuwa ga manufa, kuma tare da ingantacciyar fasaha ta farko, zai rage rage abokin hamayyarsa da kashi 60% a cikin dakika daya.

Sana'a XNUMX - Ruwan Adalci

Blades na Adalci

Halin yana jefawa a cikin alamar da aka nuna, ruwan wukake ya taɓa abokan gaba kuma boomerang ya koma ga mai shi, yana haifar da lalacewa ta jiki. ’Yan wasan da gwarzon ya iya bugun farko za su sami rabin barnar a karo na biyu.

An Karfafa - Ground Shaker

Lapu-Lapu yana yin motsi mai ƙarfi wanda ke ɗaukar daƙiƙa 0,7 kuma yana rage jinkirin abokan hamayya da kashi 60%. Sa'an nan ya kai da takobinsa ƙasa, ya yi barna da kuma ban mamaki abokan gaba buga na dakika daya.

Skill XNUMX - Jungle Warrior

Jarumin daji

Jarumin ya garzaya gaba, yana yin lahani ga duk abokan gaba a tafarkinsa.

Ingantaccen Takobin Guguwa

Lapu-Lapu yana jujjuya makamin a kusa da shi, yana yin lalacewa a wani yanki. Ga kowane abokin gaba da ya buga, halin yana rage lalacewa mai shigowa da kashi 15% na daƙiƙa 4.

Ultimate - Jarumi Fighter

Jarumin jarumi

Jarumin ya yi tsalle ya hau sama ya sauka a wurin da aka kebe, inda ya yi barna mai yawa tare da lalata kasa a karkashinsa. Bayan haka an sake haɗuwa da wukake biyu zuwa babban takobi guda ɗaya. Lokacin saukarwa, jarumin yana yin lalata kuma yana rage jinkirin abokan gaba da kashi 60% na daƙiƙa guda, nan take yana maido da "Albarkar Jajircewa" kan 500%.

Bayan kunnawa, jarumin zai iya yin amfani da sabon makamin nasa na tsawon daƙiƙa 10, ya sami ƙarin kariya ta sihiri da ta jiki, sannan kuma yana ƙara lalacewar hare-hare na asali da kashi 120%.

Ƙarfafa - Yajin Fushi

Bayan sake dannawa, hali zai fara juya takobi, yana haifar da lalacewa a yankin. A wannan lokacin, yana da kariya daga sarrafawa, kuma yana iya ɗan canza alkiblar harin ko wurin.

Abubuwan da suka dace

Mafi kyawun Lapu-Lapu sune Alamomin fada. Za su ƙara haɓaka vampirism sosai, harin daidaitawa da alamun tsaro.

Alamomin fada na Lapu-Lapu

  • Ilitywarewa - + 4% zuwa saurin motsi.
  • idi na jini - ƙarin vampirism daga basira.
  • cajin adadi - Sabuntawar HP da haɓakawa bayan kashe abokan gaba.

Mafi kyawun Haruffa

  • Filasha - kamar mayaƙa da yawa, jarumi yana buƙatar gaggawa mai ƙarfi, wanda za'a iya amfani dashi don tasirin harin ba-zata, a matsayin ja da baya ko kuma cim ma abokin gaba mai gudu.
  • azabtarwa - Sihiri mai amfani don yaƙi kusa. Tare da shi za ku iya sarrafa maƙiyanku kuma ku hana su warwatse ko sauri barin yaƙi mai haɗari.

Manyan Gina

Lapu-Lapu ya fi dacewa don yin wasa ta hanyar haɓaka tsaronsa ko haɓaka harinsa. Muna gabatar muku da zaɓuɓɓukan gini guda biyu waɗanda makamai ko abubuwan lalacewa suka mamaye. Mai da hankali kan salon wasan ku kuma ku ɗauki ɗaya daga cikinsu.

Babban lalacewa

Ginin Lapu-Lapu don lalacewa

  1. Jarumi takalma.
  2. Gatari na yaki.
  3. Trident.
  4. Mugun hayaniya.
  5. Gatari na jini.
  6. Yajin mafarauci.

Tsira da lalacewa

Majalisar Lapu-Lapu don kariya

  1. Takalmi masu ɗorewa.
  2. Gatari na jini.
  3. rinjayen kankara.
  4. Oracle.
  5. Wings na Sarauniya.
  6. Rashin mutuwa.

Yadda ake wasa Lapu-Lapu

Ana ɗaukar Lapu-Lapu matsayin matsakaicin wahala. Hakika, kuma za a iya amfani da a matsayin tanki, da masu kisan kai. Duk da haka, zai zama mafi tasiri don amfani da shi a cikin matsayi na solo liner.

Yi wasa da ƙarfi. Jarumin ba shi da mana, kuma ƙaramin sanyi na iyawa, godiya ga abin da zaku iya sauƙaƙe hare-haren spam kuma ku tura abokin adawar ku zuwa hasumiya. Kuna iya samun 'yan kisa cikin sauƙi a cikin mintuna na farko. Yi amfani da wannan don noma mai sauri. Bayan samun matakin 4, zaku iya hanzarta tura hasumiya a cikin layin ku kuma ku tafi ganks.

A mataki na tsakiya da na ƙarshe, kun zama mayaƙin da ba za a iya tsayawa ba. Don Lapu-Lapu, yana da sauƙi don gudanar da yaƙin ƙungiyar biyu a cikin yankin da ke cikin yankin, da kuma shiga cikin bin makiya guda ɗaya a cikin dajin. Kula da lafiyar ku don kada ku shiga cikin mawuyacin hali yayin yakin.

Yadda ake wasa Lapu-Lapu

Ga jarumi, akwai zaɓuɓɓuka guda biyu don haɗakarwa masu tasiri waɗanda za ku iya amfani da su a kowane yakin. A cikin shari'ar farko, kawai kuna amfani da duk ƙwarewa a cikin tsarin da suke kan allo, kuma bayan ƙarshe, kuna maimaita haduwar. Zai fi kyau a yi amfani da wannan haɗin gwiwa a kan maƙasudai guda ɗaya.

Don babban gwagwarmayar ƙungiya, manne wa dabaru masu zuwa:

  1. Ambush, zai fi dacewa bayan tankin ya fita. Idan babu sauran masu farawa a wasan, to ku ɗauki rawar. Amfani fasaha ta ukudon yin tsalle mai ƙarfi zuwa cibiyar kuma nan da nan kunna ƙwarewar ƙarfafawa.
  2. Na gaba nema iyawar farkodon tsoratar da abokan gaba da magance lalacewar AoE.
  3. Kammala aikin fasaha ta biyu, rage lalacewa mai shigowa da kuma ƙare sauran haruffa.

Lapu-Lapu hali ne da ke buƙatar yin wasa da ƙarfi da ƙarfi. Kada ku ji tsoron yin motsi da lalata. Wannan ya ƙare jagoranmu. Muna yi muku fatan nasara cikin sauƙi kuma muna sa ido ga maganganun ku!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu

  1. Ignat

    Yayi kyau an sake yin aiki...

    amsar