> Fovius a Mobile Legends: jagora 2024, taro, yadda ake wasa azaman gwarzo    

Fovius a cikin Legends na Waya: jagora 2024, mafi kyawun gini, yadda ake wasa

Jagorar Legends ta Waya

Fovius yana ɗaya daga cikin fitattun haruffa a cikin Legends na Waya. Ƙwarewarsa ta ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai ne kuma ba za a iya faɗi ba ga ƙungiyar abokan gaba. A cikin wannan jagorar, za mu gaya muku game da hali, iyawarsa, dabarun yin wasa a gare shi, nuna majami'u na alamu da abubuwa, mafi kyawun maganganun yaƙi. Bari mu raba wasu dabaru, godiya ga wanda za ku zama matsala ta gaske ga abokan gaba.

Hakanan duba halin yanzu Farashin MLBB a gidan yanar gizon mu!

Fovius yana iya magance lalacewa mai yawa a cikin yanki, akwai tasirin sarrafawa. Bari mu yi la'akari da kowane gwaninta daban-daban: duka 3 mai aiki da 1 m fasaha.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Hankalin Aljanu

Hankalin Aljanu

Fovius yana da makami - Astaros. Yana da matukar damuwa ga saurin motsi, sabili da haka, lokacin da wani kusa da halin yayi amfani da Flash ko Dash, yana amsawa. A wannan lokacin, sanyin dukkan ƙarfin gwarzo yana raguwa da daƙiƙa ɗaya. Ana kunna hankali a cikin yadi 8.

Ƙwarewar Farko - Mugun tsoro

Mugun tsoro

Jarumin ya ragargaza kasa da makaminsa, yana kiran ta'addancin Astaros tare da yin lalata da abokan gaba na kusa. Idan ya ci maƙasudi, zai sami garkuwa kuma ya sami saurin motsi 25% na daƙiƙa 3 masu zuwa.

Tsoron da aka samu a ƙasa yana sake girma kuma yana yin lalacewa lokacin da maƙiyi ya taɓa shi. Idan lalacewar ta wuce akan manufa guda, to a karo na biyu an rage shi da 25%. Ƙarfin yana ɗaukar kowane daƙiƙa 8,5 har zuwa caji uku. Wani fasalin shine lalacewar minions za a ƙara zuwa 160%.

Skill XNUMX - Idon Astaros

Idon Astaros

Godiya ga wannan fasaha, jarumi na iya kiran idon Astaros a cikin yankin da aka ƙayyade. Yana yin lalata ga abokan gaba a cikin yankin, bayan haka ya fara raguwa. Idan abokan adawar ba su da lokacin barin yankin haɗari, to ido zai ja su zuwa cibiyar, yana haifar da ƙarin lalacewa mai yawa.

Ƙarshe - Ƙarfin Aljanu

Ikon Aljanu

Bayan kunna matuƙar, idanun Astaros za su lura da halin da ake ciki na ɗan lokaci. Idan Jarumin maƙiyi wanda ke amfani da ƙwarewar dash ko iyawa tare da haɓaka saurin motsi ya shiga fagen kallo, to ya yi amfani da alama akan su.

Alamar tana ɗaukar tsawon daƙiƙa 3, yayin da Fovius zai iya hanzarta matsawa zuwa alamar alama, samun garkuwa da magance lalacewar yanki mai lalacewa. Ana iya sake amfani da Ulta, idan duk sharuɗɗan da ke sama sun cika, a cikin daƙiƙa 12 masu zuwa. In ba haka ba, yana sake saiti kuma yana sake caji.

Abubuwan da suka dace

Kamar yadda muka ambata, Fauvius yana magance lalacewar sihiri, don haka yakamata ku zaɓi Alamun Mage. Za mu gaya muku waɗanne alamomi ne fifiko. Tare da haɓaka shigar da ƙara ƙarfin sihiri, zaku sami damar kutsawa cikin maƙasudi cikin sauri da kyau.

Mage emblems ga Phovius

  1. Ilitywarewa - gwarzo zai yi sauri a kusa da taswirar.
  2. Mafarauci ciniki - rage farashin kayan aiki a cikin kantin sayar da da 5%.
  3. Fushi mara tsarki - lokacin da Phovius ke magance lalacewa tare da iyawa, abokan gaba za su sami ƙarin lalacewa daga wannan baiwa.

Mafi kyawun Haruffa

  • Filasha - Kyakkyawan sihiri wanda zai taimaka wajen haifar da bugun da ba zato ba tsammani, isa ga abokan gaba da suka koma baya ko kuma tserewa daga ƙungiyar abokan gaba a cikin lokaci.
  • harbin wuta - tare da karuwa a matakin Fovius, lalata sihiri yana ƙaruwa, wanda ke da mahimmanci ga wannan sihirin yaƙi. Yi amfani da harbi don ƙare maƙiyi daga nesa ko kuma ka tura shi daga gare ku.
  • tsarkakewa - yana kawar da duk mummunan tasirin, yana ba su rigakafi kuma yana haɓaka halayen ta 1,2 seconds.

Manyan Gina

Don Fovius, zaku iya amfani da zaɓuɓɓuka biyu don taron abubuwan yanzu. Na farko ya fi nufin kariya da lalacewa, na biyu kuma a lalacewa da babban vampirism.

Phovius ginawa don tsaro da lalacewa

  1. Takalmi masu ɗorewa.
  2. Awanni na rabo.
  3. rinjayen kankara.
  4. Oracle.
  5. Wand na Snow Sarauniya.
  6. Wutar hunturu.

Hovius yana ginawa don lalacewa da satar rai

  1. Takalmi masu ɗorewa.
  2. Awanni na rabo.
  3. Matsakaicin kuzari.
  4. Wand na Snow Sarauniya.
  5. Takobin Ubangiji.
  6. Crystal Crystal.

Ƙara. kayan aiki:

  1. Oracle.
  2. rinjayen kankara.

Yadda ake wasa Fovius

Ka tuna cewa manyan ayyuka na Fovius a cikin ƙungiyar shine magance lalacewa, sarrafa makiya da kuma bin maƙasudai tare da rashin lafiya. Mu yi masa nazarin dabarun wasan dalla-dalla.

A farkon wasan, muna ba ku shawara ku yi wasa da ƙarfi. Fovius yana da ƙarfi sosai a cikin mintuna na farko kuma yana iya sauƙaƙe maƙiyin abokan gaba zuwa hasumiya, yana hana shi noma. Idan wasu daji guda biyu sun yi karo kusa da ku, to ku taimaki abokin tarayya, ku hana wani noma kisa.

Ci gaba da kare layi, kashe minions da daidaitawa. Tare da samun na ƙarshe, Fovius na iya kashe kusan kowane hali da hannu ɗaya.

Zuwa tsakiyar, mayaƙin ya zama gwarzon da ba zai iya jurewa ba tare da hare-haren AoE mai ƙarfi da tasirin sarrafa taron jama'a. Tabbatar shiga cikin fadace-fadacen kungiya, har ma za ku iya zama mai farawa. Yi ƙoƙarin kada ku mutu don hana maƙiya yin noma da kuɗin ku. Ci gaba da bin layi kuma fitar da minions cikin lokaci. Kar a manta da yawan zuwa tsakiyar ko dajin mafi kusa idan abokan wasan na bukatar taimako.

Yadda ake wasa Fovius

Yi amfani da haɗin gwaninta masu zuwa don magance ɓarna da yawa da fara yaƙi yadda ya kamata.:

  1. Kunna fasaha ta biyudon rage makiya.
  2. Matse nan da nan na ƙarshe, kamar yadda za su yi ƙoƙari su guje wa hare-haren ku kuma su ɗaure su da Alamar Astaros.
  3. Idan komai ya tafi daidai, to zaku iya sake kunna matuƙar kuma su kai ga abokan gaba masu gudu.
  4. Aiwatar fasaha ta farko, magance barna mai yawa a wani yanki.
  5. Akwai wanda ya iya tserewa? Koyaushe Harbin Wuta, wanda zai ba ku damar kammala abin da kuka fara.

Yi hankali, bayan lokaci, abokan hamayya za su koyi yin amfani da ƙwarewar ku akan ku kuma su fara gudu a ƙarƙashin hasumiya a lokacin ƙarshe. Kai hari a wurare masu aminci ta yadda babu tsarin abokan gaba a kusa da zai iya yin lalata da ku. Hakanan kuyi tunani akan hanyar ja da baya a gaba ko kuma mai da hankali kan tallafin ƙungiyar.

Yin wasa azaman Fovius, zai yi wahala a iya sarrafa komai a lokaci ɗaya. Gwada, koyo, aiki. Jagoranmu tabbas zai taimake ku. A cikin maganganun da ke ƙasa, koyaushe muna jiran tambayoyinku, shawarwarin ku da sharhi!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu

  1. Filasha

    Abokai, yana da kyau ku sani cewa walƙiya a kusa yana korar abokan gaba kuma wannan yana ƙidaya a matsayin dash, wato, idan ƙarshenku yana aiki, kuma abokan gaba sun san menene ƙwarewar ku amma ba su danna dash ba - je wurinsa ku danna. da walƙiya, don haka wasan zai yi tunanin cewa ya ba da jerk, game da shi zai yiwu a sake danna ult. Hakanan game da abokan gaba - ɗauki ɗan roamer a Tim wanda zai iya yin juyi ko turawa (damisa, Barts, Edith), wasan kuma zai yi tunanin cewa maƙiyan da kansu suna danna dash, don haka ba ku ko dai sake cajin duk ƙwarewa ko dama. don amfani da ult. Bisa ga alamomin: yi amfani da alamar mage, sa'an nan kuma masu amfani - shiga (daga da'irar kisa), vampire, da ƙonawa na ƙarshe, za ku yi tunanin cewa gatari zai zama mai sanyaya, amma a'a, na yi amfani da mana kuma ya tashi. da kyau! Lokacin hada DD (lalacewa), yi amfani da takalman yaƙi, agogo, guntu. Makamashi, abin wuya, baka, fikafikan sarauniya (sihiri don lalacewa, ba kariya ba). Ɗauki Antiphysis da Sarauniya Sarauniya a matsayin ajiya. Wannan ke nan, a 600 Ina da ƙimar nasara 65%, ku ji daɗin abokai <3

    amsar
  2. wuksofo

    Yaya kyau Oracle akan Phovius? wajibi ne a yi amfani da shi?

    amsar
    1. 666

      Fovius yana da garkuwar garkuwa da yawa a cikin fadace-fadace (musamman a cikin fadace-fadacen kungiya), kuma Oracle yana inganta wannan tasirin da kashi 30%. Don haka ana buƙata a kusan kowane gini)

      amsar
  3. Draimir

    To, yana da daraja a gwada tun yana da kyau sosai, godiya ga jagora)))

    amsar