> Cire las da haɓaka FPS a cikin Legends na Waya    

Legend Mobile Lalacewa da hadarurruka: warware matsala

Shahararrun Tambayoyin MLBB

Lokacin wasa tare da jinkiri akai-akai, ingancin mai kunnawa yana raguwa sosai. Ƙananan FPS da lakca zai fusata kowa, musamman idan yana kashe rayuwa da gonakin halayen. Matsalar sanannen sananne ba kawai ga magoya bayan Mobile Legends ba, don haka zaku iya amfani da hanyoyin mu don haɓaka ƙimar firam da kawar da daskarewa a wasu wasannin.

Abin da za a yi idan Legend Mobile ya lalace kuma ya fashe

Duk ya dogara da tushen dalilin, wanda akwai da dama. Wannan na iya kasancewa saboda rashin aikin wayar da kanta, ƙananan ƙwaƙwalwar ajiyar na'urar, fiye da kima, ko kuma saboda wasu kurakurai na ɓangare na uku. Za mu dubi hanyoyi da yawa, bayan yin amfani da abin da za ku inganta FPS kuma ba za ku sami babban ping ba.

Canja saitunan zane

Na farko, gwada canza saitunan cikin wasan. Don inganta aiki, zaku iya rage saitunan zane. Don yin wannan, je zuwa Saituna kuma je zuwa shafin Saitunan asali, inda canza abubuwa masu zuwa:

  1. Kashe Yanayin HD.
  2. Kashe inuwa.
  3. Saita ƙimar sabuntawa mai girma.
  4. Canja zane zuwa matsakaici ko santsi.
  5. Kuna iya inganta santsin wasan, cire Shaci и Lambobin lalacewa.

Canja saitunan zane

Sake kunna wasan don canje-canje su yi tasiri. Lura cewa za su iya ƙara yawan baturi ko ma zazzage na'urar.

Tsarin hanyar sadarwa

Sa'an nan kuma shiga ta wani shafin a cikin wannan menu - Saituna hanyoyin sadarwa. Kunna Yanayin sauri. Ana ba da shawarar kunna shi a lokuta inda kuna da matsaloli tare da las. Har ila yau, hanyar tana taimakawa tare da ping kore mai karɓa. Ana iya daidaita shi ko da a lokacin wasa - kunna da kashe shi kyauta lokacin da ake buƙata.

tuna, cewa Yanayin saurin yana cinye ƙarin bayanaifiye da wanda aka saba. Koyaya, saboda wannan, haɗin yanar gizon yana ƙara kwanciyar hankali. Wasu dillalai ba sa goyan bayan wannan fasalin, wanda ke haifar da jinkiri a wasan. A wannan yanayin, koma yanayin al'ada.

Saka Haɗawar hanyar sadarwa a cikin wannan shafin don inganta haɗin yanar gizon ku. Yana amfani da duka 4G da Wi-Fi. Hakanan an saita shi daidai lokacin wasan.

Tsarin hanyar sadarwa

Lokacin da tsayayyen Wi-Fi ya bayyana, masu haɓakawa suna ba da shawarar kashe yanayin saurin hanyar sadarwa don rage yawan baturi. Ba a tallafawa fasalin akan nau'ikan Android da ke ƙasa 6.0.

Kashe bayanan baya apps

Aikace-aikacen da ke gudana a bango kuma suna cinye RAM da albarkatun CPU, wanda ke rage yawan aikin na'urar. Kafin fara wasan, tabbatar da cewa duk aikace-aikacen ɓangare na uku an kashe su. Idan ya cancanta, je zuwa saitunan kuma kashe shirye-shiryen da karfi.

Dalilin lak da zaɓi na kuskure a cikin wasan kuma na iya zama hada da VPN. Bincika idan kuna da shirin VPN kunna kuma kashe shi. Idan ba a yi haka ba, za a juya uwar garken zuwa ƙasar da aka zaɓa, rage saurin Intanet, ƙara baƙi zuwa ƙungiyar.

wayar tayi sauri

Akwai shirye-shirye na musamman (duka ginannun ciki da kuma buƙatar shigarwa) waɗanda za su hanzarta wayar gaba ɗaya, ko takamaiman wasa. Shigar da aikace-aikacen don hanzarta, ko amfani da software da aka gina a cikin wayar.

Zai tsaftace RAM ta yadda aikace-aikacen ya kasance mai santsi kuma ba a katse shi ta hanyar wuce gona da iri. Hoton hoton yana nuna misalin ɗayan waɗannan shirye-shiryen, zaku iya amfani da wasu zaɓuɓɓuka waɗanda suka dace da ku.

wayar tayi sauri

Wasu shirye-shirye na buƙatar ka gudanar da wasan kai tsaye a cikin "accelerator" kanta, yayin da wasu ke ba ka damar sarrafa su ta labulen wayar. Kafin a fara wasan, bincika ko zai yiwu a hanzarta Tauraron Wayar hannu kai tsaye yayin wasan.

Kashe yanayin ajiyar wuta

Ana kunna wannan yanayin don adana ƙarfin baturi ta iyakance haɗin kai zuwa Wi-Fi, salon salula, bayanan wayar hannu, da sauran fasalolin wayar hannu da yawa.

Kowane ɗayan sabis ɗin yana da mahimmanci ga wasan, don haka rage su yana haifar da haɓakar ping, kuma, daidai da haka, zuwa laka da jinkiri. Je zuwa saitunan ko kashe yanayin ceton wutar lantarki a makafi waya.

Share Cache Game

A cikin saitunan Mobile Legends akwai maɓallin amfani "Gano hanyar sadarwa", ta hanyar zuwa shafin"Share cache' da gudu shi. Bayan nasarar share fayilolin da ba dole ba, kuna buƙatar sake kunna wasan.

Koma can kuma sake maimaita hanya, kawai yanzu a cikin sashin "Cire albarkatu masu yawa". Wannan shine zurfin tsaftacewa na bayanai wanda ke ɗaukar sarari mara amfani akan na'urar. Aikace-aikacen zai bincika duk tsarin fayil ɗin wayar hannu da kansa kuma ya zaɓi kayan da ba dole ba. Bayan tsaftacewa, kuma sake kunna aikin.

Share Cache Game

Wani lokaci matsalar ba kawai a cikin cache ba, amma a gaba ɗaya a cikin ƙwaƙwalwar na'urar. Bincika idan kana da sarari kyauta akansa, share bayanai daga wasu aikace-aikace ko cire shirye-shiryen da ba dole ba. Don haka zaku haɓaka aikin sa ba kawai a cikin Legends na Waya ba.

Gwajin aiki

Bayan zurfin tsaftacewa da saitunan zane, gudanar da gwajin cibiyar sadarwa. A cikin tab"Gano hanyar sadarwa» Duba jinkirin kebul, nauyin Wi-Fi na yanzu, da latency na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.

Gano hanyar sadarwa

A cikin wannan sashin, je zuwa "Gwajin aiki". Bayan ɗan gajeren rajistan, shirin zai samar da bayanai akan takamaiman wayowin komai da ruwan ku kuma ya kimanta iyawar sa.

Gwajin aiki

Yi gwajin sau da yawa, saboda wani lokacin tsarin yana ba da bayanan da ba daidai ba.

Wasa da sabunta software

Akwai kurakurai a cikin tsarin lokacin da wasu fayiloli ba su isa ga aikin ba. Komawa kan saituna sannan daga nan zuwa "Gano hanyar sadarwa". A cikin panel na hagu, bude"Duba albarkatun". Shirin zai bincika amincin sabbin abubuwan sabuntawa da kayan gabaɗaya, sannan dawo da bayanan da ba daidai ba.

Idan ya cancanta, yana ba da damar sabunta bayanan tsarin, amma bincika da kanku ta hanyar "Saitunan aikace-aikace» a kan wayoyinku don tabbatar da cewa kuna da duk abubuwan da ake buƙata.

Duba albarkatun

Software yana kuma taka muhimmiyar rawa wajen aikin wayar. Don duba sigar software, bi hanya mai zuwa kuma shigar da albarkatun tsarin da suka ɓace:

  1. Saiti
  2. Ana ɗaukaka software.
  3. Bincika don sabuntawa.

Sake kunna na'urar

Duk wani wayo yana buƙatar sake kunna tsarin lokaci-lokaci don sake saita aikace-aikacen da ba dole ba da matakai daga ƙwaƙwalwar ajiya. Idan wasan ya saba da yawa, to muna ba ku shawara ku sake kunna wayarku kowane 'yan kwanaki.

Sake shigar da wasan

Idan duk hanyoyin da ke sama ba su yi aiki ba, to matsalar na iya kasancewa tare da gurbatattun fayilolin wasan. Cire wayar gaba ɗaya daga cache da shirin kanta. Saka su kuma duba aikin.


Kowane mai amfani yana samun ƙarancin hanyar sadarwa ko ƙarancin FPS, amma akwai hanyoyi da yawa don canza saitunan hanyar sadarwar ku ko saitunan wayarku don guje wa rashin jin daɗi ko jinkirin zazzagewa.

Idan duk mafita da aka jera a sama ba su taimaka ba, to na'urar na iya ba ta goyan bayan sigar wasan na yanzu. Wannan sau da yawa yana faruwa tare da tsofaffi ko ƙananan wayoyin hannu. A wannan yanayin, kawai maye gurbinsa zai taimaka.

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu

  1. Kirista Paul

    Farashin FPS

    amsar
  2. Ruslan

    Lokacin da kuka fara wasan, taga ya bugo yana neman ku share memorin wayar, ya share ta, amma taga bai bace ba.

    amsar
  3. M

    Yadda za a share takarce fayiloli a kan iOS?

    amsar