> Haske a cikin 'Ya'yan itãcen Blox: bita, karɓa, tada 'ya'yan itace    

Hasken 'ya'yan itace a cikin 'ya'yan itatuwa Blox: Bayani, Samunwa da Farkawa

Roblox

Akwai 'ya'yan itatuwa da yawa a cikin 'ya'yan itacen Blox waɗanda suka bambanta da halaye, iyawa da hanyoyin samun. A cikin wannan labarin, za mu yi la'akari da Haske, wanda shine 'ya'yan itace mai karfi da rashin ƙarfi. Bari mu bincika manyan basira, magana game da samu da ɗaukaka, nuna wuraren da za ku iya samu.

Menene Haske a cikin 'Ya'yan itãcen Blox

Hasken 'ya'yan itace (Maganganun Haske) wani nau'in 'ya'yan itace ne na asali wanda ke da ƙarancin gaske "Rare". Kuna iya siyan ɗaya daga dillalin 'ya'yan itace 650.000 raka'a na kudin wasan, ko saka kuɗi na gaske kuma ku biya shi riga 1100 robux (Bugu da ƙari, damar da za a samu shine 1/5 ko 20%). Idan waɗannan nau'ikan saye ba su dace da ku ba, Hakanan za'a iya samun Haske a Gacha tare da ƙaramin adadin yuwuwar.

Hasken 'ya'yan itace a cikin 'ya'yan itatuwa Blox

Siffar wannan 'ya'yan itace ita ce buƙatarta na noma - tare da taimakonsa, aƙalla a kan Tekun Farko, kuna iya yin noma cikin sauƙi da share yankuna ba tare da wahala ba. Irin wannan inganci yana tabbatar da nau'in sa - elemental. Har ila yau, ya kamata a lura da saurin jirginsa - shi ne mafi girma a cikin wasan, zai ba ku damar yin sauri tsakanin wurare.

Yadda dabaru na Haske yayi kama a cikin 'Ya'yan itãcen marmari

Hasken Ƙwararrun Ƙwararru

Logia na Haske yana da ƙwarewa daban-daban kafin da bayan farkawa. Bari mu dubi nau'ikan iyawa guda biyu.

Kafin a tashe

  • Hasken Haske (Z) - Halin ya haifar da tauraro a hannunsa, wanda ya zama katako kuma ya tashi a cikin hanya bayan an saki maɓallin.
  • Hasken Barrage (X) - an kafa maki da yawa, suna juyawa zuwa haskoki da tashi tare da yanayin da aka ba su.
  • Harba haske (C) - jarumin yana yin bugun fanareti, tare da guguwar haske wanda ke lalata abin da aka sa a gaba.
  • Sky Beam Barrage (V) - ult. Ƙwarewar tana kama da fasaha ta farko. Bambancin shine bayan kaddamar da katakon zuwa wurin da aka harba shi, an kai hari a yankin tare da katako daga iska.
  • Jirgin Haske (F) - Halin ya juya ya zama tauraro kuma yana tashi tare da yanayi guda ɗaya wanda ba za a iya canza shi ba (a lokaci guda, tauraro yana ɓoyewa daga cikas).

Bayan farkawa

  • Kibiya ta Allah (Z) - Jarumin yana juya haske ya zama baka da kibiya, wanda ya harba ta hanyar da aka ba shi. Lokacin dannawa, akwai tarin kibiyoyi, har zuwa uku.
  • Takobin hukunci (X) - a cikin wani yanki da aka ba a cikin sararin sama, yawancin takuba na haske sun bayyana, wanda za'a iya sarrafa su ta hanyar motsa linzamin kwamfuta zuwa hanya madaidaiciya.
  • Mai Rushe Haske (C) - idan akwai maƙiyi a cikin ganuwa yankin, teleports zuwa gare shi, ya tashi a cikin iska da kuma haifar da jerin busa ba tare da ikon fita daga cikin fasaha.
  • Fushin Allah (V) - babban hari zuwa wurin da aka kayyade tare da taimakon hasken wuta. Yana da ultrafi kuma yana da ingantacciyar lalacewa idan aka kwatanta da sauran ƙwarewa.
  • Jirgi Mai Haɓakawa (F) - Jirgin guda ɗaya tare da canzawa zuwa tauraro, amma tare da ikon canza yanayin jirgin ta hanyar juya kyamara.

Yadda ake samun Haske

Hanyoyin samun wannan 'ya'yan itace ba su bambanta da sauran ba, wato:

  1. Sayi 'ya'yan itace daga dillalin 'ya'yan itace (raka'a 650.000 na kudin wasan ko 1100 robux).
    Dillalin 'ya'yan itace inda zaku iya siyan Haske
  2. Kashe Haske a Gacha, duk da haka, adadin samun ya yi ƙasa kaɗan.
    Gacha inda za ku iya buga Haske
  3. Nemo 'ya'yan itace akan taswira. Yana da damar 13% don haifuwa a wasan.
  4. Kuna iya ba da shi ga ƙwararrun 'yan wasa waɗanda suka daɗe sun saba da wasan.

Yadda Ake Tada Hasken 'Ya'yan itace

Don tayar da kowane 'ya'yan itace, ba tare da la'akari da nau'i da rashin ƙarfi ba, kuna buƙatar tattara takamaiman adadin farkawa, wanda, bi da bi, ana iya samu ta hanyar kammala hare-hare. Domin tada hasken, kuna buƙatar 14 gutsuttsura.

Mafi kyawun ladan hari shine gutsuttsura 1000. Kasancewa cikin hare-hare yana buɗewa a matakin 700, duk da haka, ana ba da shawarar sosai don shiga hare-hare daga matakin 1100, ko kuma samun abokan hulɗa masu ƙarfi waɗanda zaku iya shiga cikin farmakin tare.

Akwai wurare guda biyu don siyan hari a cikin tekuna biyu (duniya).

Wuraren da za a sayi hari a cikin duniyoyi biyu

A cikin teku na biyu, wannan wurin yana kunne Punk Hazard a cikin Tower Lo. Shigar da shi da ganin panel, dole ne ka shigar da takamaiman lambar launi: ja, blue, kore, blue. Bayan haka, wani sashi zai buɗe a bangon da ke kusa, kuma a ciki za a sami NPC tare da sayan hari.

Hasumiyar da ake buƙata tana gefen hagu na tsibirin, kwamitin yana cikin babban zauren kuma ya mamaye mafi yawansa.

Babban zauren tare da panel a cikin hasumiya

Wannan shi ne yadda panel ɗin yake, a ƙasan da akwai maɓalli. Tare da taimakon su, kuna buƙatar yin haɗin launi daidai.

Maɓalli don yin haɗin launi

A cikin teku na uku, kuna buƙatar tafiya / tashi zuwa Garin Tsakiya kuma ziyarci babban ginin. Ba tare da yaudarar da ba dole ba, NPC mai dacewa za ta kasance tana jira a ciki.
Babban gini a Garin Tsakiya

Ribobi da Fursunoni na Hasken 'ya'yan itace

Daga cikin ƙarin za a iya lura:

  • Babban aikin gona (Ya'yan itace daidai da Magma).
  • Yin rigakafi ga duk wani lahani da bai ƙunshi ba zai.
  • Mafi girman gudun jirgi.
  • Babban nisa bugawa.
  • Idan ka rasa, za ka iya amfani da jirgin a matsayin hanyar tserewa.
  • Bayan farkawa, yana da ikon ƙirƙirar takobi (babu buƙatar siyan makamai masu tsada + gonaki).
  • Bayan farkawa, lalacewar harin yana ƙaruwa sosai (Haske yana ɗaya daga cikin mafi kyawun 'ya'yan itace dangane da lalacewa).

Ana iya gano daga cikin abubuwan da aka cire:

  • Gudun tafiya yana raguwa daidai da lafiyar ɗan wasan (an ba da shawarar babban lafiya).
  • A cikin tekuna na biyu da na gaba, yana rasa tasirin sa saboda masu amfani da NPCs tare da son rai.
  • Daga iska, yana da wuya a kai hare-hare kan abokan gaba.
  • Ƙarfin akan X yana da jinkiri a ƙarshe, saboda wanda mai amfani zai iya ɗaukar ƙarin lalacewa.

Mafi inganci combos tare da Haske

  1. Turawa V, ta biyo baya C, sannan ku matsa X kuma ku jagoranci fasaha a bayan abokan gaba. A karshen ke Z da kuma gamawa da takobi, idan ya cancanta.
  2. Don haduwa ta biyu, kuna buƙatar samun samuwa wutan lantarki. Don haka, muna danna madaidaicin basirar Haske - Z, X, V, X, ya biyo bayan bugun wutar lantarki na ƙarshe - C, X.
  3. Haɗin kai na uku yana nuna cewa mai karatu yana da ƙwarewa kamar godhuman и Soul Gujtar: Godhuman jarida C, bayan mun kai hari da Haske C, danna Soul Guitar Z, ƙarewa da Haske - V и X.

Kullum kuna iya fito da haɗin kan ku, wanda zai fi waɗanda aka gabatar. Idan kuna da wasu tambayoyi, tambaye su a cikin sharhin da ke ƙasa!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu

  1. pizzapaletta

    Bello yana amfani da kowane nau'i

    amsar