> Alice a Mobile Legends: jagora 2024, taro, yadda ake wasa azaman jaruma    

Alice a Mobile Legends: jagora 2024, mafi kyawun gini, yadda ake wasa

Jagorar Legends ta Waya

Sarauniyar dare, jini da abyss. Abin da suka kira Alice ke nan - mai sihiri mafi jurewa a wasan tare da tasirin sarrafa taron jama'a da kuma hari mai ƙarfi. A cikin wannan jagorar, za mu ba ku ƙarin bayani game da halin, bayyana duk abubuwan da kuke buƙatar sani lokacin wasa azaman gwarzo. Za mu kuma raba majalisu na yanzu da dabarun wasa.

Har ila yau a shafinmu yana Jerin manyan haruffan MLBB.

Masu haɓakawa sun baiwa Alice damar iyawa 4 - 3 mai aiki da ƙarfi mai ƙarfi. Dukkan basira suna tasowa a lokacin wasan, halin yana girma ba kawai godiya ga matakan da abubuwa ba, wanda za mu yi magana game da gaba.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Asalin Jini

Asalin jini

Alice ta sami jinin jini lokacin da wani kusa da ita ya mutu (1 orb kowane minion abokan gaba, 2 kowane abokin gaba). Shan jini zai kara yawan lafiyar ku ta hanyar 10 da kuma manan ku da 20.

Bayan shafe 12 spheres, mage yana kunna 1,5% mana farfadowa a sakan daya don sauran wasan, 25 spheres - 15% garkuwa da ƙarin farfadowa na kiwon lafiya, 50 - 40% saurin motsi.

Ƙwarewar Farko - Gudun Jini

Gudun jini

Caster yana fitar da wani yanki a cikin alamar da aka yiwa alama, wanda ke motsawa gaba kuma yana yin lahani ga abokan gaba a hanya. Lokacin da aka sake dannawa, Alice nan da nan za ta aika ta wayar tarho zuwa wurin da jini yake ciki.

An sanya shi azaman motsi mai shiga, wanda ke nufin zai iya zama cikas ga wasu 'yan wasan da za a iya rushe kwarewarsu.

Sana'a XNUMX - Karanta Jini

Karatun jini

Halin nan da nan yana yin lalata ga maƙiyan da ke kusa kuma ya hana su har tsawon daƙiƙa 1,2. Lokacin da CC ta ƙare, maƙiyan za a kuma rage jinkirin da kashi 70% na daƙiƙa 0,8.

A cikin yanayin rashin motsi, an hana abokan gaba gaba ɗaya ƙwarewar motsi, walƙiya, jerks, tashoshin telebijin.

Ultimate - Ode zuwa Jini

Ode zuwa Jini

Mage yana kunna yanayin tsotsa jini, wanda ta ci gaba da yin lalata da kuma cinye lafiyar abubuwan da ke kusa da kowane rabin daƙiƙa. Don bugun abokan gaba, Alice yana dawo da wuraren kiwon lafiya, kuma a kan minions an rage alamun. Ƙarshen yana dawwama har sai an soke ta hanyar sake danna gwaninta, ko har sai manajan jarumi ya ƙare.

Ana iya rage ɓarnar da aka yi ta hanyar haɓaka sihirin kariyar halin.

Abubuwan da suka dace

Alice mage tankin melee ne wanda ke taka rawar mai farawa, jungler, ko dillalin lalacewa. Dangane da dabarun ku, aikinku zai kasance ko dai kare ƙungiyar ko kuma magance babbar lalacewa. Zaɓuɓɓukan taro masu zuwa sun dace da waɗannan yanayi.

Alamomin Mage

Mafi sau da yawa ana amfani dashi lokacin da halin yana buƙatar magance lalacewar sihiri da yawa.

Alamar sihiri ga Alice

  • Ilitywarewa - + 4% zuwa saurin motsi.
  • Mafarauci ciniki - farashin abubuwa a cikin kantin sayar da an rage da 5%.
  • Fushi mara tsarki - mayar da wani ɓangare na mana kuma yana ƙara ƙarin mana. lalacewa bayan magance lalacewa tare da iyawa.

Taimakon Alamomi

Ya kamata ku zaɓi lokacin da Alice ke aiki azaman mai ƙaddamarwa ko tanki. Wannan ginin zai ƙara dacewar halin ku.

Taimakawa alamomin Alice

  • Ilitywarewa.
  • Karfin hali - yana ƙara kariya daga kowane nau'in lalacewa ta hanyar 15 idan jarumi yana da ƙasa da 50% HP.
  • Fushi mara tsarki.

Alamar asali ta yau da kullun

Cikakke don wasa azaman gandun daji. Waɗannan alamomin za su ba da farfadowar matasan, haɓaka HP da harin daidaitawa.

Asalin alamar yau da kullun don Alice

  • Gap - +5 shigar mai daidaitawa.
  • Gogaggen mafarauci - Yana ƙara lalacewa ga Ubangiji da Kunkuru.
  • Fushi mara tsarki - lalacewa da mana farfadowa.

Mafi kyawun Haruffa

  • ramawa - sihiri wanda ba tare da wanda zai yi wahala Alice ta sake yin nasara a cikin yaƙin kusa ba. Zai taimaka don ɗauka da madubi mai yawa lalacewa daga abokan adawar.
  • Filasha - ƙarin ƙarfi mai ƙarfi. Ana iya amfani da shi don fara faɗa, kamawa da ƙare abokan hamayya, kawar da mummunan rauni.
  • Azaba - Ya dace da yin wasa ta cikin daji. Zai inganta aikin noma sosai kuma zai ba ku damar lalata dodanni na daji da sauri, Kunkuru da Ubangiji.

Manyan Gina

Kafin zabar ginin, tabbatar da rawar a cikin wasan - mage tare da lalacewa, kuzari ko jungler. Zaɓin abu na farko ya dace idan kun shirya yin maganin lalacewa na dogon lokaci. Na biyu shine farawa da kare ƙungiyar ku. An tsara sabon ginin don yin wasa ta cikin daji.

Layin Kwarewa (Lalacewar)

Gina Alice don wasan layi (lalacewa)

  1. Takalmin Aljani.
  2. Awanni na rabo.
  3. Talisman mai sihiri.
  4. Starlium braid.
  5. Wutar hunturu.
  6. Wand na Snow Sarauniya.

Layin gwaninta (cirewa)

Gina Alice don wasan layi (cirewa)

  1. Takalmi masu ɗorewa.
  2. Awanni na rabo.
  3. Farantin nono na Ƙarfin Ƙarfi.
  4. Wutar walƙiya.
  5. Wutar hunturu.
  6. rinjayen kankara.

Kayayyakin Kaya:

  1. Rashin mutuwa.
  2. Oracle.

wasa a cikin daji

Haɗa Alice don wasa a cikin daji

  1. Ice Hunter Demon Boots.
  2. Awanni na rabo.
  3. rinjayen kankara.
  4. Wutar walƙiya.
  5. Wutar hunturu.
  6. Oracle.

Ƙara. kayan aiki:

  1. Rashin mutuwa.
  2. Golden meteor.

Yadda ake wasa azaman Alice

Kafin farawa, bari mu mai da hankali ga manyan fa'idodin Alice: farawa, wuce gona da iri a cikin matakai na gaba, saurin share layin, lalacewa mai kyau da babban motsi. Tana da kiba don rawar mage, tana da tafin hannu kuma tana da ƙarfi ga rawar tallafi, don haka za ta kasance cikin kwanciyar hankali a cikin hanyoyin jagora.

Daga cikin minuses, muna haskaka gaskiyar cewa tana da yawan amfani da mana, wanda dole ne a yi la'akari da shi kuma a ci gaba da sa ido kan sake cikawa. Har ila yau, Alice ba za ta iya ɗaukar nauyin goyon baya da kuma taka rawa a cikin yawo ba, tana buƙatar noma da kisa don zama abokiyar hamayyar da ba za ta iya shiga ba a karshen wasan.

A farkon matakan, jarumi yana da matsakaicin lalacewa. Ya kamata a yi wasa da hankali sosai, share layin, tara zinare da tattara kowane orb daga mutuwar haruffan abokan gaba. Tare da zuwan ƙarshe, idan kuna kan tsakiyar layi, to, je zuwa hanyoyin mafi kusa kuma ku fara gank, kar ku manta da fa'idar tanki. Wani lokaci duba halin da ake ciki a cikin gandun daji - ɗauki kunkuru tare da gandun daji ko taimakawa wajen ƙare abin da aka yi niyya.

Ga jarumi, babban fasaha shine na farko, amma yana da wuya a yi amfani da shi. Don haka, yi ƙoƙari ku gwada yin niyya da amfani da shi ta yadda a ƙarshen wasan ba zai yi wahala ba. Wannan ba kawai gasa ba ne a cikin yaƙi, har ma da hanyar fita daga yaƙin. Hakanan za'a iya amfani dashi ba tare da wayar tarho ba - kawai haskaka taswira kuma ku gaya wa abokan haɗin gwiwa game da ganks ko abokan gaba na kusa.

Yadda ake wasa azaman Alice

Don ingantacciyar hari a kan ƙungiya ko manufa ɗaya, muna ba da shawarar amfani da haɗuwa biyu masu zuwa:

  1. Ƙwarewar Farko - a kan cin nasara karo, zai magance lalacewa, da kuma samar da sauri teleportation kai tsaye zuwa ga manufa. Sannan amfani na biyu don tuntuɓe da gama kashe manufa da na ƙarshetsotsar karfin rayuwa.
  2. A cikin bambance-bambancen na biyu, shi ma an fara danna shi fasaha ta farko kuma ana fitar da wani yanki sannan a yi amfani da shi nan da nan na ƙarshe kuma wayar ta ƙare da ƙara dannawa ɗaya iyawar farko. Don haka, bayan teleportation, zaku ɗaure muku 'yan wasan nan da nan, sannan ku yi amfani da su fasaha ta biyudon dakatar da su.

A ƙarshen mataki, Alice babbar hanyar haɗin gwiwa ce a cikin ƙungiyar. Kafin fara yaƙin, tabbatar cewa akwai amintattun aminai a kusa. Nufin mafi yawan 'yan wasa don tsira da yawa. Kula da matakan mana ku kuma amintar da koma baya. Idan ana kora, tozarci mai bi tare da fasaha ta biyu kuma ku matsa da sauri godiya ga na farko.

Ana jiran sharhinku, shawarwari da ƙarin tambayoyin da ke ƙasa!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu

  1. Doctor

    Jama'a, babbar shawara, idan kun fara wasa akan Alice kuma kuna son mana kar a ɓata da yawa, to ku yi shawara da mai gandun daji ku ɗauki shudin buff (nan nan macijin yake a saman) bayan kun tafi. A zahiri mana ba za a rasa ba, za ku iya ɗaukar ubangiji a cikin solo kuma ku duba na dogon lokaci.

    amsar
  2. Alexander 400 skating rink a Alice

    Ina ba ku shawara kada ku haɓaka fasaha na 3, ingancin Alice ya ragu sosai (raɗin lalacewar mana amfani yana da girma sosai). Gabaɗaya, ina ba ku shawara cewa kada ku kai matakin matakin 3 kwata-kwata, ba za ku ragu cikin lalacewa ba, amma kusan ba za ku taɓa ƙarewa ba.

    amsar
  3. Dimon

    Na fara amfani da dabarar 1 ta farko daga jagorar, komai yana tafiya mai girma. Har na fara son wannan mai sihiri saboda fasaharsa da abubuwan da ba a saba gani ba

    amsar