> Cecilion in Mobile Legends: jagora 2024, taro, yadda ake wasa azaman gwarzo    

Cecilion in Mobile Legends: jagora 2024, mafi kyawun gini, yadda ake wasa

Cecilion a cikin Legends Mobile Jagorar Legends ta Waya

Cecilion yana ɗaya daga cikin mages wanda ko da yaushe ake raini a Mobile Legends, amma a zahiri ne kawai m idan ya zo da marigayi game. Yana yin ɓarna mai yawa bayan ya gina tari tare da ƙananan ƙwarewar sanyinsa, mai iya kashe ƙananan maƙiyan lafiya a cikin simintin gyare-gyare biyu ko uku kawai.

A cikin wannan jagorar, za mu kalli mafi kyawun alamomi, tsafe-tsafe, da ginawa don wannan hali, da kuma ba da shawarwari da dabaru don taimaka muku samun nasara sau da yawa yayin amfani da wannan gwarzo. Bugu da ƙari, za a yi la'akari da iyawar mai sihiri, wanda dole ne a yi amfani da shi a yakin.

Kuna iya gano waɗanne jarumai ne suka fi ƙarfi a cikin sabuntawa na yanzu. Don yin wannan, yi nazari halin yanzu matakin-jerin haruffa akan rukunin yanar gizon mu.

Jarumin yayi kama da Count Dracula, wanda shine dalilin da ya sa duk iyawar sa suna da alaƙa da jemagu. Har ila yau, daya daga cikin mahimman siffofi shine haɗinsa tare da ƙaunataccensa - Carmilla, wanda Cecilion ya buɗe ƙarin fasaha lokacin da ta bayyana a fagen fama.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Jikewa

Jikewa

Cecilion yana ƙara iyakar mana ta 10 raka'a duk lokacin da basirarsa ta kai hari ga abokan gaba. Wannan tasirin yana da sanyi 1 seconds. Bugu da ƙari, halin yana da matsakaicin matsakaicin adadin mana da tushe na farfadowa, kuma lalacewa daga basira ya dogara da adadinsa.

Ƙarfin wucewa wanda zai iya tarawa har zuwa 99 999 stacks shine babban dalilin da yasa Cecilion ya zama mai ƙarfi a ƙarshen wasan. Tattara ƙarin tari da siyan abubuwan da ke ba mana damar ƙara lalacewar ƙwarewarsa.

Ƙwarewar Farko - Yajin Jemage

Yajin Jemage

Wannan fasaha ita ce babbar hanyar lalacewa. Haɓaka wannan fasaha da farko bayan ƙarshen ku. Abokan gaba da aka kama a tsakiyar wurin saukar jemagu sun fi lalacewa. Wannan ikon yana da ƙayyadaddun kewayon, don haka maƙiya suna buƙatar a sanya su don magance iyakar lalacewa. Duk da haka, abokan gaba a hanya kuma za su yi lalacewa, amma ƙasa.

Tsawon lokacin ikon ɗan gajeren lokaci ne, amma yayin da kuke amfani da shi akai-akai, zai ci ƙarin mana. Ana ba da shawarar yin amfani da wannan fasaha bai fi sau uku ba, sannan jira cikakken caji. Lura cewa saurin motsi na Cecilion yana ƙaruwa na ɗan lokaci bayan amfani da wannan fasaha.

Kuna iya amfani da wannan damar lokacin da ake bin ku. Domin 6 seconds, duk lokacin da hali yayi amfani da wannan fasaha, mana farashin yana karuwa da 80% (har zuwa sau 4). Zai iya samun matsakaicin tari 2 daga ɓarna makiya tare da wannan ikon.

Ƙwarewa ta biyu - Ƙwayoyin Jini

farata na jini

Cecilion kawai gwanintar sarrafawa. Kamar iyawar farko, wannan fasaha tana da tsayayyen kewayon simintin gyare-gyare, don haka yana da mahimmanci a sanya kanku kafin amfani da shi. Abokan hamayya suna iya ganin halin da yake shimfida ƙusoshinsa, don haka idan suna da ikon yin sauri, za su iya kawar da wannan fasaha. Zai fi kyau a yi amfani da shi ta hanyar tsinkayar inda abokan gaba suka dosa. Halin zai karɓi tari 1 idan abokan gaba suna cikin kewayon ƙwanƙwasa.

Ultimate - Idin Jemage

Idin Jemage

Cecilion Ultimate Yana magance lalacewar abokan gaba kuma yana warkar da su a lokaci guda. Jemage suna bugun maƙiyan bazuwar a cikin kewayon, don haka yana da kyau a yi amfani da wannan fasaha lokacin da isassun abokan hamayya a kusa da jarumi. Duk da babban lalacewa da warkaswa da aka samu daga wannan ikon, kiyaye nisan ku kamar yadda zaku iya amfani da ƙwarewar farko da na biyu yayin tsawon lokacin ƙarshe.

Ƙarshensa ba zai tsaya ba ko da Cecilion ya yi mamaki. Don haka, yi amfani da ƙarfin ƙarshe kafin yaƙin ƙungiya har sai kun yi mamaki. Bugu da ƙari, lokacin amfani da ult, ƙarfin motsi na jarumi yana ƙaruwa na ɗan gajeren lokaci. Ana iya amfani da shi don tserewa, kamar yadda makiya za su ragu bayan sun lalace daga jemagu.

Hakanan zaka iya amfani da na ƙarshe lokacin samun buffs a farkon wasan, saboda yin amfani da ainihin harin da fasaha na farko yana ɗaukar lokaci mai tsawo don kashe dodo. Zai iya samun har zuwa tari guda 7 na ikon wucewa idan duk jemagu suna yin lalacewa.

Ƙarin fasaha - Moonlight Waltz

Lunar Mars

Idan tawagar tana da Karmilla, lokacin da yake gabatowa, ƙarin ƙarfin yana bayyana. Lokacin da aka danna, sai ta ba wa ƙaunatacciyar garkuwar sihiri kuma ta yi tsalle a ciki, bayan haka ta sauka a cikin yankin da aka ƙayyade kuma ta yi lahani ga abokan hamayya a can. Dangane da matakin Carmilla, zai iya bambanta daga 440 zuwa 1000.

Irin wannan gungu yana da kyau tare da goyon bayan murya. Idan ba tare da sadarwa ba, ana iya cutar da wannan ikon. Misali, idan Carmilla na gab da bugewa ko kuma tana guduwa daga yakin, Cecilion na iya yin muni ga tawagarta.

Mafi kyawun Alamomi

Alamomin Mage - Mafi kyawun zaɓi don yawancin matches don Cecilion. Suna samar da haɓaka mai kyau a cikin ikon sihiri da shiga ciki, kuma suna rage sanyin iyawa.

Alamar Mage don Cecilion

  • Gap - ƙara daidaita shigar azzakari cikin farji.
  • Mafarauci ciniki - rage farashin kayan aiki.
  • Fushi mara tsarki - ƙarin lalacewa da mana dawo da lokacin buga abokin gaba.

Wasu 'yan wasa za su zaɓa Alamun kisa, don ƙara shigar da daidaitawa da kai hari, ƙara saurin motsi.

Alamomin Kisa na Cecilion

  • Ilitywarewa - ƙara. saurin motsi.
  • Jagoran makami - yana ƙara ƙarfin sihiri da aka karɓa daga abubuwa, alamu, baiwa da ƙwarewa.
  • Fushi mara tsarki.

Matsalolin da suka dace

  • Filasha - babbar hanyar kubuta daga fada da kuma kula da lafiya mai kyau.
  • tsarkakewa - zai ba ku damar kawar da stun da sauran tasirin sarrafawa. Zai zama da amfani sosai a cikin fadace-fadacen taro, lokacin da kuke buƙatar yin amfani da ƙwarewar farko da na biyu koyaushe.
  • Gudu - zai ƙara saurin motsi da kashi 50% kuma yana ba da kariya ga raguwar daƙiƙa 6.

Babban gini

Abin da ke gaba shine mafi kyawun ginawa ga Cecilion, wanda zai ba shi damar magance manyan lalacewar sihiri tare da sake sabunta mana da sauri yayin wasa.

Cecilion ya gina don mummunar lalacewa

  • Takalmin Aljanu - takalma na musamman ga masu sihiri masu buƙatar mana.
  • Sihiri Talisman - mayar mana da kuma rage sanyi na iyawa.
  • Doom Clock - abu na musamman wanda ke ba da haɓaka mai mahimmanci a cikin mana. Yin la'akari da yanayin aiki na fasaha mai mahimmanci, jarumi zai sami karuwa mai yawa a cikin lalacewa da kuma kashi mai kyau na farfadowa.
  • Wutar Walƙiya - kyakkyawan haɓaka a mana, ikon sihiri da sanyin iyawa. Yana ba da babbar dama kuma yana ba ku damar buga maƙiya da walƙiya tare da kowane sifa.
  • Wand na Snow Sarauniya - zai ba da karuwa a mana da sihiri vampirism.
  • takobin allahntaka - yana ƙaruwa da shigar da sihiri sosai, wanda, tare da tarin tarin, zai ba ku damar yin babbar lahani ga abokan gaba.

Ƙarin abubuwan da za a yi la'akari Rashin rayuwa (zai ba ku damar da za ku sake dawowa daidai a fagen fama bayan mutuwa) da Winter Wand (Daskarewa, ba da rigakafi ga kowane lalacewa da tasirin sarrafawa don 2 seconds). Yana da daraja siyan su idan ƙungiyar abokan gaba suna cin nasara ko yin lalacewa da yawa.

Yadda ake wasa Cecilion

Mafi sau da yawa, Cecilion yana zuwa tsakiyar don daidaitawa shi kaɗai kuma ya yi noma da ƙarfi. Muhimmin yanayi shine koyaushe kasancewa a wani tazara daga abokan hamayya, tunda a cikin yaƙi kusa da ƙarfin ƙarfin gwarzo yana raguwa sosai.

Fara wasan

Matakin farko shine mafi ban sha'awa a wasan don wannan hali. Yana magance ƙarancin lalacewa ga abokan hamayya kuma yana da ɗan ƙaramin mana, don haka ba za ku iya amfani da ƙwarewa koyaushe ba. Ana ba da shawarar ɗaukar buff mai shuɗi don yin amfani da ƙwarewa akai-akai. Kashe abokan gaba da gwaninta na farko kuma tattara adadin iyawa da yawa kamar yadda zai yiwu.

wasan tsakiya

Bayan kai matakin 6, yana da mahimmanci don fara yawo da taimakon abokan wasan ku. Da zarar ka sami manyan abubuwa guda biyu banda takalma, jarumi zai yi mummunar lalacewa. Tsaya a baya kuma ka tabbata babu wanda ya kai ka daga baya. Cecilion yana da ƙarancin lafiya, don haka kula da abokan gaba waɗanda ke yin lahani mai yawa: kibau, masu kisan gilla, mage.

Yadda ake wasa Cecilion

wasan makara

Idan an riga an tattara Doom Clock и Walƙiya Wand, lalacewa yana ƙaruwa sosai. Tare da haɓakawa da sauri, Cecilion na iya zagayawa taswirar cikin sauri kuma ya kashe abokan hamayya tare da lalata fashewar nan take. Leith shine mafi kyawun matakin wasan don wannan hali. Idan ƙungiyar tana da jarumai tare da ƙwarewa waɗanda ke ba su damar ja da abokan gaba zuwa matsayi ɗaya, kuna buƙatar jira don amfani da su kuma ku tashi zuwa cikin jigon yaƙi tare da ƙwarewar ku ta ƙarshe da ta farko.

Buga ɗaya na ikon farko na iya ɗaukar fiye da rabin HP na abokan gaba ba tare da kariyar sihiri ba. Matukar za ku iya nisanta ku daga abokan gaba, cikin sauki za ku kashe su. Halin yana da rauni lokacin wasa da jarumai tare da babban motsi (Gossen, Aemon da sauransu).

ƙarshe

Cecilion mage ne mai ƙarfi wanda ke magance lalacewar yanki a ƙarshen wasan. Zai fi kyau ku tsaya a bayan abokan wasan ku don guje wa kashewa da farko a fafatawar kungiya kuma a kai a kai yin babban lahani yayin fadan kungiya. Yanzu wannan jarumi yana da daidaito sosai, kuma godiya ga sauƙin sarrafawa zai zama cikakke ko da don farawa.

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu

  1. Mahiru

    Na bar abokina ya kalli jagoran ku. Kun bayyana komai a sarari kuma a takaice isa. Kwarewarta na Cecilion sun inganta sosai kuma yanzu muna yin manyan duos. Ta fahimci jagorar ku, amma ba ta fahimci sauran ba (saboda akwai bayanai da yawa a gare ta, ita, a matsayinta na mafari, ba ta fahimtar ɓatanci don haka sauran jagororin ba su bayyana mata ba). Gabaɗaya, na gode don irin wannan jagorar ban mamaki !!

    amsar
  2. Sasha

    Canza jagorar kamar yadda sabbin alamomin suka ba da ƙarin nau'ikan kuma wasu suna ɗaukar wani littafi guda 2-4 akan shi don tattara duk abin da kuka ga hakan ya yi tasiri sosai game da wasansa saboda idan kun gwada za ku iya samun tari 13+ a cikin minti na 300 kuma wannan ba isa da wand yana kan kusan ba sa ɗauka, saboda ko dai ya zama dole a shiga ko kuma lokacin yin tunani game da def a gaba, godiya a gaba, don haka gaid yana da kyau kuma Farisa kansa, idan ba haka ba ne. t don rashin tsarkakewa ko ɓarna, da ya kasance a cikin A ko ma a cikin S dash

    amsar
    1. admin marubucin

      An sabunta jagorar, an ƙara sabbin alamu da taro!

      amsar
    2. Tim

      Babu wata ma'ana a tattara tsaro akan Sessilion, tunda lalacewar ta ragu sosai. Ina amfani da wannan ginin:
      takalma ga mana
      agogon rabo
      sandar walƙiya
      sihiri crystal
      takobi don shigar da sihiri / wand na sarauniyar dusar ƙanƙara don raguwa, wannan ya dogara da yanayin
      Wings don ƙarin ikon sihiri da garkuwa

      amsar
  3. M

    na gode da shawara

    amsar
  4. Egor

    Na yarda da komai, shawara! Da farko na yi tunanin cewa yana da rauni sosai, amma godiya ga abin da kuka samu, na gane cewa shi (a gare ni kawai) shine mafi kyawun sihiri! Idan Carmilla kuma yana cikin ƙungiyar, gabaɗaya ba zai iya yin nasara ba! Wataƙila ma zai iya kashe Gossen da Aemon tare da ita! Na gode sosai don kyakkyawan jagorar ku!😊

    amsar
    1. admin marubucin

      Na gode don godiya da jagoranmu! Muna farin cikin taimaka muku! :)

      amsar
  5. Sasha

    Da fatan za a canza passive yana ba mana 10 yanzu maimakon 8

    amsar
    1. admin marubucin

      Mun gode, an sabunta bayanin.

      amsar