> Chong in Mobile Legends: jagora 2024, taro, yadda ake wasa azaman gwarzo    

Chong a cikin Legends na Waya: jagora 2024, mafi kyawun gini, yadda ake wasa

Jagorar Legends ta Waya

Babban macijin Chong babban mayaƙi ne wanda ba zai iya cin nasara ba tare da ƙarfin haɓakawa da haɓakar lalacewa mai ban sha'awa. Daya daga cikin mafi ban sha'awa haruffa a wasan ne quite wuya a sarrafa da m a fama. Za mu gaya muku ƙarin game da basirarsa, la'akari da dabarun wasan da kayan aiki masu dacewa.

Bincika jerin mafi kyau kuma mafi munin haruffa a cikin facin na yanzu don zaɓar jarumawa masu dacewa a cikin wasa.

Yin wasa akan Chong, muna buɗe ƙwarewar aiki guda 4 (ɗayan su shine canji) da kuma iyawa. A ƙasa mun yi nazarin makanikai na halayen dalla-dalla.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - La'ananne Taɓa

La'ananne Taɓa

Buff yana ƙara ɓangarorin Sha a cikin arsenal, waɗanda ake amfani da su ta atomatik ga abokan gaba lokacin da suka lalata. Bayan kowane harin, Sha Essence yana tarawa (mafi yawan ƙwayoyin 5). Zarge-zarge suna ƙara Harin Jiki da kashi 20%.

Don haka, Chong ya sami babban adadin lalacewa kuma yana dawo da lafiyar kansa idan ya ci wani takamaiman manufa akai-akai. Idan ainihin ya cika gaba ɗaya, to gwarzo zai karɓi + 30% zuwa saurin motsi da 10% zuwa satar rayuwa daga ƙwarewa.

Ƙwarewar Farko - Dogon Wutsiya

wutsiya dodanni

Ƙarfin yana juya alkyabbar ya zama makami, godiya ga wanda Chong ke yin babban lahani a wani yanki. Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Sha na 2 yana haifar da abokan gaba.

Skila ta XNUMX - Karfin rai

Kama rai

Chong ya saki ran dragon ta hanyar buga kai tsaye a gabansa, yana rage makiya da kashi 60% na dakika 1. Ƙwararrun yana ƙara lalacewar ainihin harin, wanda za'a iya ninka sau biyu lokacin buga maƙasudai da yawa.

Ƙarshe - Tsalle Mai Fushi

Tsalle mai fushi

Chong yana yin ingantacciyar tsalle zuwa wurin da aka yiwa alama, bayan haka mai kunnawa zai sami wani abin sha'awa. An sanya shi a ƙasa, alamar ta doke abokan gaba na daƙiƙa bayan ɗan jinkiri kuma yana yin ƙarin lalacewa a wani yanki.

Polymorph - Black Dragon Form

Bakar dodon siffa

Yana ɗaukar halin daƙiƙa 0,6 don jefa sihiri da karɓa siffar dragon. A cikin wannan rigar, yana iya ketare taswirar cikin yardar kaina, ba shi da lahani don sarrafawa, ya lalata abokan adawar da ke kewaye da su kuma ya watsar da su gefe. Lokacin da sihirin ya ƙare, Chong ya canza zuwa dragonoid na daƙiƙa 10, yana haɓaka radius na duk fasaha.

Abubuwan da suka dace

Bada Chong bisa ga halin da ake ciki Alamomin kisa ko Mai fada. Yawancin ya dogara da matsayi da rawar jarumi a wasan - ko yana buƙatar ƙarin sauri, dawo da HP ko ikon kai hari. A ƙasa mun ba da hotunan kariyar kwamfuta na mafi kyawun zaɓi don Dragon.

Alamomin Kisa

Alamomin kisa na Chong

  • Gap – yana ƙara daidaita shigar ciki.
  • Jagora Assasin - halin zai yi ƙarin lalacewa ga manufa guda ɗaya.
  • Fushi mara tsarki - ƙarin lalacewar sihiri da maido da maki mana.

Alamar Fighter

Alamar Fighter don Chong

  • Kyau - Yana ƙara lalacewar harin.
  • idi na jini - ƙarin satar rayuwa daga iyawa. Yana ƙara tsira a cikin yaƙi.
  • cajin adadi - yana hanzarta gwarzo kuma yana sake haɓaka wani ɓangare na HP bayan fuskantar lalacewa tare da hare-hare na asali.

Mafi kyawun Haruffa

  • azabtarwa - Haɗa da kyau tare da ƙwarewar Chong. Yana magance lalatar sihiri ga abokan gaba, yana mai da su dutse na tsawon daƙiƙa 0,8, sannan yana rage su.

Manyan Gina

Dangane da rawar ku akan ƙungiyar, zaɓi tsakanin ginin da ke ƙasa. Abubuwan da aka ɗauko sun bayyana cikakkiyar damar jarumin, suna haɓaka duka hare-hare da tsaro.

Lalacewar jiki da kariya

Ginin Chong don lalacewar jiki

  1. Jarumi takalma.
  2. Yajin mafarauci.
  3. Gatari na yaki.
  4. rinjayen kankara.
  5. Farantin nono na Ƙarfin Ƙarfi.
  6. Oracle.

Kariya da tsira

Majalisar Tsaro ta Chong

  1. rinjayen kankara.
  2. tsine kwalkwali.
  3. Shining Armor.
  4. Garkuwar Athena.
  5. Tumaki sulke.
  6. Tsohon cuirass.

Ƙara. kayan aiki (bisa ga halin da ake ciki):

  1. Tsohon cuirass.
  2. rinjayen kankara.

Yadda ake wasa Chong

Yin wasa kamar Chong yana buƙatar tsauri da yanke shawara. Halin dole ne da sauri da daidai magance lalacewa ga maƙiya don kunna fasaha mara kyau cikin sauri. Duk ɓangarorin da aka tattara suna haɓaka haɓakawa sosai, wanda ke sa mayaki a zahiri m.

A cikin yaƙin gama-gari, Chong koyaushe yana cikin tsakiya - shi ne wanda ke aiki a matsayin babban dillalin lalacewa kuma wanda ya fara yaƙin. Zai fi kyau ku "tashi" lokacin da kuke a cikin siffar baƙar fatadon haka za ku iya samun mafi kyawun abin. Yi la'akari da waɗanne hare-haren haɗaka ne suka fi tasiri.

Wasa da hali ɗaya

  • Ƙwarewar Farko - shafa barbashi da yawa cikin sauri kuma suyi lahani mai yawa a wani yanki.
  • Karshe - Tuntuɓi mai kunnawa na tsawon daƙiƙa guda.
  • Bayan harin nasara, kuna da ɗan lokaci don nema kammala yajin aiki da fasaha ta biyu. Yin huhu a gaba, Chong yana yin babban lahani kuma yana rage jinkirin abokan gaba. Godiya ga birki, koyaushe zaku iya gama kashe abokan gaba tare da kai hari na asali idan ya sami nasarar tsira daga ƙwarewar da ta gabata.

Yadda ake wasa Chong

Combo don gwagwarmayar ƙungiya

  • Watsawa cikin jama'a tare da fasaha ta hudu (canji), ta haka yana ƙara yawan hare-hare.
  • Muna amfani fasaha ta farko don shafa Sha Particles, wanda zai kara lalacewar ku, sabuntawa da sauri.
  • Masu bi kunna matuƙar ku, wanda ba zai bari abokan adawar su watse a wurare daban-daban da kuma yin barna mai yawa a yankin.
  • Kada makiya su ja da baya, saboda wannan danna fasaha ta biyu.
  • Kammala aikin hari na asali.

Zai fi wahala a yi wasa idan akwai 'yan wasan da ke da maganin warkarwa akan ƙungiyar abokan gaba, da kuma da Carrie ko Cloud. Arrows magance ingantacciyar lalacewa, wanda yayi daidai da kaso na lafiya.

Halin yana da ɗan rikitarwa. Kuna buƙatar samun damar samun ƙwararrun ƙwarewa kuma ku fara faɗa daidai. A cikin jagorar, mun bayyana duk nau'ikan wasan don gwarzo, amma idan kuna da wasu tambayoyi, tabbatar da tambayar su a cikin maganganun da ke ƙasa. Wasa mai kyau!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu

  1. Irishka

    Sannu, yadda ake wasa a cikin mintuna na farko na wasan, kuma wane matsayi yakamata ku je)

    amsar
  2. Sasha

    Wane sihiri za a jefa?

    amsar
    1. Cyber

      Kuna buƙatar hukunta Chong kuma ku tafi tsakiyar

      amsar
  3. SerRus

    Za a iya sabunta tambari da taruka na Chong, in ba haka ba yana kama da ya daina dacewa a cikin gandun daji

    amsar
    1. admin marubucin

      An sabunta jagorar, canza tambari da taro.

      amsar
  4. Stas

    Hey jagora mai kyau. Fada mani yadda ake hali a cikin mintunan farko na wasan?

    amsar
    1. danila

      har yanzu daki-daki

      amsar
    2. Nikolai

      Ina ba ku shawara ku yi wasa da ƙarfi a cikin minti na farko na wasan, haɓaka ƙwarewar 1 da 3 sannan ku jira abokan gaba su zo kusa da su don amfani da fasaha 3. Kuna danna fasaha 1 kuma yayin da lalacewar da ba a yi ba tukuna, yi amfani da fasaha 3 don tsalle kan jarumi. Lokacin da hatimin daga gwaninta 3 bai riga ya buga abokan gaba ba, yi amfani da trance don kada ya tsere.

      amsar