> Gwanayen Legends na Waya: Mafi kyau, Mafi ƙarfi, Meta 2024    

Mafi kyawun mayaka na Legends Mobile: manyan mayaka 2024

mobile Tatsũniyõyi

Mayaƙa suna ɗaya daga cikin madaidaitan azuzuwan jarumai a cikin Legends na Waya. Za su iya jujjuya yanayin wasa kuma su ba ƙungiyar damar yin nasara ko da bege ya ɓace. A cikin wannan labarin, za mu nuna 7 mafi kyawun mayakan da suka dace da su latest meta in Mobile Legends.

Za a sabunta lissafin bayan kowane canji a cikin halayen haruffa ta masu haɓakawa. Ƙara shafin zuwa abubuwan da kuka fi so don kada ku rasa bayanai na zamani!

Fovius

Fovius babban mayaƙi ne wanda ake amfani dashi azaman zaɓi don jarumai tare da dash da saurin motsi. Ana amfani da shi akan layin Experience. Ƙwararrun jarumawa suna ba ku damar yin tsalle a kan abokin hamayya kuma ku yi babban lalacewa bayan saukarwa.

Fovius

Har ila yau, ya kamata a lura cewa lalacewa bayan tsalle yana amfani da duk haruffan abokan gaba da ke cikin yankin saukowa. Yin amfani da iyawarsa ta ƙarshe, jarumin zai iya tsalle zuwa ga manufa mai gudu kuma ya lalata shi cikin ƴan daƙiƙa guda. Hakanan, iyawar sa yana ba ku damar rage sanyin fasaha.

Amfanin Jarumi:

  • Babban lalacewa.
  • Kyakkyawan tsira.
  • Sabbin dabarun kwantar da hankali.
  • Kyakkyawan dama don neman abokan gaba.
  • Zai iya magance lalacewar maƙiya da yawa lokaci guda.

Paquito

Paquito, kamar Fovius, na iya samun nasarar korar jaruman abokan gaba tare da yin barna mai yawa. Yana da babban motsi da sauye-sauye a cikin amfani da fasaha, yana ba shi damar yin manyan ɓarna daban-daban.

Paquito

Kwarewarsa ta ba shi damar zama barazana a duk lokacin wasan. Har ila yau, iyawa na taimaka masa wajen magance makiya da yawa a lokaci guda, idan ya sami damar yin haɗin gwiwa. A cikin haduwar 1v1, Paquito ya yi nasara sau da yawa fiye da sauran jarumai, wanda ke ba shi damar samun nasarar amfani da shi a cikin hanyar Kwarewa.

Amfanin Jarumi:

  • Babban motsi.
  • Babban lalacewa.
  • A sauƙaƙe kama abokan gaba, na iya amfani da combos na duka.
  • Yana yin lalata ga makiya da yawa lokaci guda.

Barts

Barts na cikin azuzuwan ka и Tank. An fi amfani da shi azaman jungler kuma ana ɗaukarsa azaman sihiri Azaba. Wannan yana sauƙaƙe ta hanyar ƙwarewar sa mai ban sha'awa, wanda ke ba shi damar samun kariya ta jiki da ta sihiri bayan ya magance lalacewa tare da wasu iyawa. Tasirin fasaha mai ban sha'awa yana da tarawa kuma, yayin da aka kai 16, za a ƙara yawan harin sa kuma zai rage jinkirin abokan gaba.

Barts

Barts yana ƙaruwa da girma daidai da adadin tari da aka tara don gwaninta. Har ila yau, suna inganta ƙwarewarsa, suna ba da damar jarumi ya kasance mai tsanani yayin da yake kiyaye rayuwa mai girma da kuma kula da abokan gaba mai kyau.

Amfanin Jarumi:

  • Babban lalacewa, sarrafa taro.
  • Kyakkyawan alamun kariya da lafiya.
  • Yana aiki sosai a cikin gandun daji.

Chu

Chu ƙwararren mayaki ne wanda zai iya ɗaukar rawar tanki, Jungler, dillalin lalacewa ko daidaito a tsakanin su. Zai iya kori kuma ya gama kashe abokan gaba waɗanda suke ƙoƙarin tserewa, saboda yana da babban motsi. A cikin fadace-fadacen 1v1, jarumin yana samun nasara sau da yawa saboda kwarewarsa da nufin sarrafa manufa guda.

Chu

Wannan gwarzo na iya motsawa sosai ba tare da annabta ba, yana da wuya a kama shi yayin motsi. Wannan kuma ya faru ne saboda gaskiyar cewa ba shi da kariya ga tasirin sarrafa jama'a lokacin da yake amfani da ikon dash. Chu yana yin lahani mai yawa ga manufa guda kuma yana iya lalata su cikin 'yan daƙiƙa kaɗan idan sun sami nasarar haduwa. Ya kamata a ji tsoron wannan hali a kowane mataki na wasan, musamman ga mages da masu harbi.

Fa'idodin Hali:

  • Babban motsi.
  • Babban lalacewa akan manufa guda, sarrafa halin abokan gaba.
  • Kyakkyawan tsira.

X-borg

Wannan ma'aikacin lafiyar jarumin ya kasu kashi biyu, rabi na sulkensa, rabi kuma na ainihin kudin HP dinsa. Lokacin da makamansa ke aiki, X-Borg yana yin ƙarin lalacewa kuma yana iya amfani da ƙarfinsa na ƙarshe, lokacin da ya yi gaba kuma ya fashe bayan ɗan lokaci, yana yin mummunar lalacewa ga abokan gaba.

X-borg

Har ila yau, fa'idarsa shine babban mataki na farfadowa da kuma rayuwa na dogon lokaci a cikin yakin basasa. Idan wannan jarumin ya taka ku, ku tabbata ku tattara antichildon rage farfadowarsa.

Fa'idodin Hali:

  • Lalacewar AoE mai lalacewa.
  • Dogon rayuwa saboda sabuntawa.
  • Mai ikon magance lalacewa yayin ja da baya (fasahar farko).

Nipper

Ana iya amfani da biter azaman tanki, mai farawa, dillalin lalacewa, ko jungler. Halin sau da yawa yana tsaye a kan gaba yayin fadace-fadacen kungiya, saboda yana da lafiya da yawa, da kuma dabarun da ke ba ku damar jefa jaruman abokan gaba kusa da abokan gaba kuma cikin sauri halaka su.

Nipper

Ƙwararrunsa sun sa ya zama babban mafari, saboda ɗaya daga cikin ƙwarewarsa ya ba shi damar kulle kan abin da aka sa a gaba sannan kuma ya lanƙwasa zuwa gare ta kuma ya yi lalacewa. Sannan zai iya jefa wannan maƙiyin cikin tawagarsa, yana ba su damar kashe shi cikin sauƙi. Yana iya korar abokan hamayya, godiya ga fasaha wanda ke kara saurin motsi.

Amfanin Jarumi:

  • Babban lalacewar fasaha, sarrafa abokan gaba.
  • Yawan lafiya, dogon rayuwa.
  • Babban motsi saboda basira.
  • Kyakkyawan mafari.

Aulus

Aulus yana ɗaya daga cikin sabbin haruffan da aka fitar a watan Agusta 2021. Ya kasance jarumi mai karfi wanda ke nuna kansa a cikin wasan da ya gabata. Ƙarfin sa na iya ba shi damar samun ƙarin harin jiki, shigar jiki, da saurin motsi a duk lokacin da ya kai hari na asali. (max 4 tari).Aulus

Kamar yawancin mayakan, Aulus na iya sake farfado da lafiya da sauri kuma yana da daidaitattun basira. Yana iya jujjuya gatari da inganta ƙididdigansa duk lokacin da ya inganta ƙarfinsa na ƙarshe. Don haka, ya zama mai haɗari sosai a ƙarshen wasan.

Amfanin Jarumi:

  • Babban motsi.
  • Babban lalacewa a cikin marigayi wasan.
  • Mass iko na abokan gaba.

Mayakan sun nuna kansu a fili a cikin sabon sabuntawa. Waɗannan haruffan suna da mahimmanci saboda suna iya kasancewa kawai fatan ku na cin nasara lokacin da kuka rasa yaƙin ƙungiyar saboda waɗannan haruffan suna da ikon juya yanayin wasan. Zabi mayaki daga wannan saman kuma fara cin nasara!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu

  1. M

    Suna cewa Khalid ma a saka shi a wannan saman

    amsar
  2. Y

    Dragon a halin yanzu yana cikin meta

    amsar
  3. A

    To ban sani ba. Kullum ina karya fuska akan Tamuz, Arlot da San. Gabaɗaya, kugi ne kawai

    amsar
  4. A

    X borg? To ina masu gardama ko aluk da suke tangarda shi?

    amsar
    1. M

      Idan yana da hannuwa mai kyau, zai karya fuskokin Aluk da Argus

      amsar
      1. manyan pers

        Badang kuma yana saman

        amsar
        1. Dima

          Martis da Edith kuma

          amsar
  5. Ku ku

    100% Babban hari, teleport, mai kyau counter, matsakaici hp.

    amsar
  6. Fanny

    Babban lalacewa, mai wuyar jurewa, babban HP kuma mai tasiri a farkon

    amsar