> Khalid a cikin Legends na Waya: jagora 2024, taro, yadda ake wasa azaman gwarzo    

Khalid a cikin Legends na Waya: jagora 2024, mafi kyawun gini, yadda ake wasa

Jagorar Legends ta Waya

Masu haɓakawa sun baiwa Yarima Khalid ƙarfin haɓakawa mai ƙarfi, da ɗan rage tasirin hare-hare idan aka kwatanta da sauran mayaka. A cikin wannan jagorar, za mu yi magana game da hali, basirarsa, abubuwan ginawa na yanzu. Za mu kuma bayyana dabarun wasan da kuma bayyana namu sirrin.

Hakanan zaka iya dubawa jerin gwano matakin akan shafin yanar gizon mu.

Jarumin drylands yana da fasaha guda 4. Uku daga cikinsu suna aiki, kuma ɗayan yana da m kuma ana amfani dashi ba tare da ƙarin latsawa ba. Na gaba, za mu dubi kowannensu, mu ayyana dangantakar da ke tsakaninsu.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Sand Walker

Yashi mai tafiya

Khalid yana da "Karfin Hamada" wanda ke tasowa yayin da yake kewaya taswirar. Lokacin da aka cika ƙarfin wutar lantarki, yashi mai zamiya yana samuwa a ƙarƙashin halin, wanda ya ɗaga shi daga ƙasa kuma yana ƙara saurin motsi da kashi 25%, sannan kuma yana ƙara yawan hari na gaba na jarumi kuma yana rage maƙasudin da kashi 40% na na gaba kuma rabin daƙiƙa. Bayan haka, an sake saita buff kuma yana buƙatar sabon caji.

Ƙwarewar Farko - Desert Tornado

Hamada hadari

Halin yana jujjuya makamin nasa kewaye dashi. Za a jawo maƙiyan da suka buge bayan Khalid kuma su yi lahani a jiki. Idan mayaƙin ya sami nasarar doke abokin hamayyarsa, to ana iya amfani da fasaha akai-akai har zuwa dannawa uku, kowane cajin zai ƙara harin gwarzo da kashi 15%. Lokacin da kuka yi amfani da shi a kan minions da dodanni, lalacewar fasaha ta ragu.

Skill XNUMX - Yashi Guard

Yashi Guardian

Quicksand ya tsiro a kusa da Khalid, wanda zai ja hankalinsa zuwa gare shi kuma ya dawo da wuraren kiwon lafiya da suka ɓace. Bugu da ƙari, yashi na cika tarin Ƙarfin Hamada a kowane daƙiƙa 0,5 kuma ya rage rabin lalacewar da aka yi wa halin a wannan lokacin na daƙiƙa 4. Idan abokan gaba sun shiga cikin yashi, tasirin jinkirin 60% ya shafe su. Ƙwarewar tana da sauƙin katsewa idan kun yi wani aiki.

Ƙarshe - Mummunan Sandstorm

Guguwar Yashi mai muni

Mayakan ya kira hadari mai rairayi, wanda ya dauke shi ya dauke shi zuwa wurin da aka kayyade. Khalid zai yi barna kuma ya tura abokan hamayyar da ya yi a kan hanyar zuwa wurin sauka. A ƙarshen jirgin, halin zai yi mummunan rauni a ƙasa, yana haifar da mummunar lalacewa. Abokan gaba da aka kama a yankin da abin ya shafa za su yi mamaki na daƙiƙa guda.

Yayin da na ƙarshe yana aiki, mayaƙin ba shi da kariya daga kowane iko. Kuma bayan kammalawa, gabaɗaya yana sake cajin fasaha mara amfani.

Abubuwan da suka dace

Ga Khalid, za ku iya amfani da taruka daban-daban, waɗanda za mu tattauna a ƙasa.

Alamomin fada

Muna yin famfo sama mai daidaitawa. Talent"idi na jini"zai kara vampirism kuma ya ba da ƙarin kashi yayin kashe abokan gaba, kuma"Shock kalaman"zai ba ku damar yin ƙarin barna mai yawa.

Alamomin Yaki na Khalid

Alamomin Kisa

Kyakkyawan zabi idan kuna son kwanto. Muna haɓaka shigar da sabbin abubuwa kuma muna ɗaukar hazaka "Jagora Assasin“domin lalacewar makiya ta karu idan babu abokan hulda a kusa. Ya kamata ku kuma zaɓi"Ƙunƙarar wuta"don magance ƙarin lalacewa bayan wasu hare-hare na asali.

Alamun kisa ga Khalid

Alamar tanki

Za su zo da amfani idan za ku yi amfani da hali a yawo. Za su ƙara yawan tsira a cikin yaƙe-yaƙe.

Tambarin tanki ga Khalid

  • .Arfi - yana ƙara kariya ta jiki da sihiri.
  • Albarkar Dabi'a - yana ƙara saurin motsi tare da kogi da gandun daji.
  • Shock kalaman - ƙara. lalacewar sihiri, wanda ya danganta da adadin HP na Khalid.

Mafi kyawun Haruffa

  • Kara - zai taimaka wajen magance ƙarin lalacewa mai tsabta ga abokin gaba. Yi ƙoƙarin amfani da wannan ikon don saukar da bugun ƙarshe don rage sanyinta.
  • Filasha - sihirin wayar hannu wanda zai taimaka a duk yanayi mara dadi. Yi amfani don kawar da hare-hare, matsawa daga abokan gaba, ko, akasin haka, rage nisa don yajin aiki.
  • ramawa - wani bangare yana toshe lalacewa mai shigowa kuma yana aika sashin lalacewar da aka samu baya ga abokan adawa.

Manyan Gina

Ana yawan buga Khalid ta hanyar gwaninta, amma wani lokaci ana kai shi yawo. Don taka rawar mayaki, yana buƙatar ƙarin rayuwa, wanda muka shirya ɗaya daga cikin majalissar da ke da nufin kare hali kawai. Har ila yau, akwai wani gini da ke da nufin magance yawan lalacewa da kuma kyakkyawan tsaro, wanda zai sa jarumi mai hadarin gaske.

Lalacewa

Khalid ya gina ga lalacewa

  1. Jarumi takalma.
  2. Ruwan Tekuna Bakwai.
  3. Mugun hayaniya.
  4. Oracle.
  5. rinjayen kankara.
  6. Rashin mutuwa.

kariya

Karewa Khalid yayi

  1. Jarumi takalma.
  2. rinjayen kankara.
  3. Tsohon cuirass.
  4. Oracle.
  5. Rashin mutuwa.
  6. Garkuwar Athena.

Roma

Majalisar Khalid don wasa a yawo

  1. Takalmi masu ƙarfi abin ƙarfafawa ne.
  2. rinjayen kankara.
  3. Tumaki sulke.
  4. Rashin mutuwa.
  5. Oracle.
  6. Shining Armor.

Kayayyakin Kaya:

  1. Rashin mutuwa.
  2. Hular kariya

Yadda ake wasa Khalid

Yariman Wastelands yana kama da hadadden hali a kallon farko, amma bayan wasa kamar shi sau biyu, zaku gane cewa ba haka bane. Yi la'akari da yadda ake nuna hali a matakai daban-daban na wasan.

Tun daga farko, mayaƙin ya fi sauran jarumai ƙarfi. Yi amfani da wannan kuma kuyi wasa mai ƙarfi a cikin layi, kutsa cikin gonar abokan gaba kuma ku ɗauki minions ɗin ku. Yi ƙoƙarin lalata hasumiyar farko da sauri, taimaki ƙawayen da ke kusa.

A tsakar gida Khalid bai yi kasa a gwiwa ba. Aikin ku shine ruguza hasumiya da gank a duk hanyoyi. Gargadi cikin fasinja galibi na ƙarshe, Ɗaukar maƙiya masu gudu tare da fasaha na biyu.

A cikin ƙarshen wasan, kula da ƙarin kariya, tattara kayan sulke don Khalid ya zama kusan ba zai iya lalacewa ba. Yi motsawa akai-akai don tara fasaha mara kyau. Kada ku ci gaba da kowa. Ba kai ne mai farawa ba, kai ne dillalin lalacewa. Halin yana da mafi girman sabuntawa, amma ba zai cece ku ba idan kun rabu da kai zuwa biyar.

Yadda ake wasa Khalid

Don magance yawan lalacewa kamar yadda zai yiwu a cikin gwagwarmaya, yi amfani da haɗin gwaninta mai zuwa:

  1. Fara harin ku da na ƙarshe. Tun da kun shiga yaƙi daga tsakiya ko kuma a ƙarshe, za a ba ku aikin tattara abokan adawar da suka warwatse cikin tudu.
  2. Bayan haka amfani harin asali, wanda za a inganta taSojojin Hamada".
  3. Kunna na biyu iyawa, Yin maganin lalacewar AoE yayin da yake riƙe da iko akan wurin da abokan adawar suke.
  4. An sake nema harin asali.
  5. Zai cece ku a ƙarshe fasaha ta biyu, wanda zai ja wadanda ke kusa da su zuwa cibiyar kuma ya ba abokan tarayya lokaci don magance lalacewa. Har ila yau, a hanya, za ku dawo da wuraren kiwon lafiya da aka rasa a cikin yakin.

Muna muku fatan alheri a wasa a matsayin Khalid! Muna farin cikin maraba da ku a cikin sharhi. Za mu amsa da sauri ga kowane tambayoyin da suka taso, kuma mu karanta tare da sha'awar sanin ƙwarewar ku da shawarwarinku.

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu

  1. Timur

    A kan Khalid ina amfani da alamar tanki, na sanya: ƙarfi, kagara, girgizar girgiza.
    Kuma taron yana kama da 2, kawai na canza shi zuwa daidai lokacin wasan

    amsar