> Minotaur a cikin Legends na Waya: jagora 2024, taro, yadda ake wasa azaman gwarzo    

Minotaur a cikin Legends na Waya: jagora 2024, mafi kyawun gini, yadda ake wasa

Jagorar Legends ta Waya

Daga cikin sauran jarumai, Minotaur ya fito fili don rashin ƙarfi da rayuwa, ƙarancin lalacewa da haɓaka tasirin sarrafawa. A cikin wannan jagorar, za mu gaya muku yadda za ku daidaita halin ku kuma ku yi yaƙi da shi, menene fa'idodi da rashin amfani da masu haɓakawa suka ba da wannan hali.

Hakanan duba halin yanzu matakin-jerin haruffa a gidan yanar gizon mu!

Kamar jarumawa da yawa, Minotaur yana da ƙwarewa guda huɗu kawai, ɗayan waɗanda ke aiki azaman buff. Na gaba, za mu yi cikakken bayani game da kowace iyawa da dangantakar da ke tsakanin su.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Yanayin fushi

Yanayin Fury

Lokacin da Minotaur ya yi amfani da tasirin sarrafa taron jama'a daga fasaha zuwa abokan gaba, hakanan yana rage garkuwar matasan su na daƙiƙa 2. Kuma lokacin da Minotaur ya warkar da jarumin abokantaka ta yin amfani da fasaharsa, garkuwar abokan wasan kuma yana ƙaruwa na 2 seconds.

Yayin fushi, tasirin da aka kwatanta a sama ya ninka sau biyu.

Farko gwaninta - Stomp of Despair

Tushen yanke kauna

Jarumin yayi tsalle mai ƙarfi zuwa wurin da aka yiwa alama. Idan ya bugi abokan gaba a kan saukowa, za su yi lahani na jiki kuma a jefa su cikin iska. Bayan haka, suna shafar tasirin jinkirin da kashi 30% na daƙiƙa uku. A lokaci guda, Minotaur ya ƙara yawan hare-hare na asali, kashi ya dogara da jimlar maki na kiwon lafiya.

Haushi: Ƙara wurin kai hari, ƙãra tsalle tsalle lalacewa.

Ƙwarewa ta XNUMX - Ƙarfafa ruri

Rally Roar

Halin yana ƙarfafa abokan gaba na kusa, ciki har da kansa. Ƙarfin yana dawo da lafiyar jarumin dangane da abubuwan da aka rasa, kuma yana warkar da abokan wasan da maki 260. Halin kuma yana ƙara saurin harin nasu kuma yana ƙara na abokan haɗin gwiwa da kashi 30% na daƙiƙa uku masu zuwa.

Haushi: Tsawon dakika 2 bayan shigar da wannan jihar, hali zai dawo da nasa wuraren kiwon lafiya bayan kowane hari na asali da aka yi masa.

Ƙarshe - Fushin Minotaur

Fushin Minotaur

Yana shiga yanayin shiri kuma yana haifar da fushi. Idan gwarzo yana da matsakaicin tuhume-tuhume, to, zai iya shigar da fushin Minotaur mai ƙarfi kuma ya kunna yanayin fushi.

Ƙarfafa Fushin Minotaur: Halin ya bugi ƙasa da guduma sau uku. Na farko biyu hits suna magance lalacewar jiki a cikin babban yanki da jinkirin abokan gaba da kashi 70%. Yarjejeniya ta uku ta ƙara lalacewa ta gaskiya kuma tana buga maƙiyan iska. Duk da yake halin yana amfani da ult, yana da rigakafi don sarrafa tasirin.

Abubuwan da suka dace

Mafi kyawun hali Alamar Tanki и Taimako. Muna ba da zaɓuɓɓukan taro guda biyu don ku iya zaɓar mafi kyawun zaɓi don kanku. Muna kuma haɗa hotunan kariyar kwamfuta don saurin kewaya zaɓin masu nuni.

Alamar tanki

Alamar tanki don Minotaur

  • .Arfi - +6 kariya ta jiki da sihiri.
  • Karfin hali - Yana haɓaka tsaro lokacin da HP ke ƙasa da 50%.
  • Juriya - lalacewa daga iyawa yana dawo da 4% HP.

Taimakon Alamomi

Taimako Alamomin Minotaur

  • Muhimmanci - +225 zuwa HP halin.
  • Albarkar Dabi'a - yana ƙara saurin motsi tare da kogin da cikin gandun daji.
  • Juriya.

Mafi kyawun Haruffa

  • Filasha - Ya dace da hali don fara faɗa ko ja da baya. Jarumin ya yi saurin datsewa a cikin hanyar da aka nuna, bayan haka ya ɗan ƙara ƙarfin tsaro na daƙiƙa guda.
  • Garkuwa - Ana iya amfani da wannan sihirin yaƙi don kare ƙungiyar yadda yakamata. Sanya garkuwa ba kawai kan jarumin da kansa ba, har ma a kan abokin tarayya mafi kusa.
  • ramawa - Siffar fama da za ta taimaka wa tanki yin la'akari da lalacewa mai zuwa a baya ga abokan hamayya. Mai tasiri sosai a cikin yaƙe-yaƙe.

Manyan Gina

Musamman ga Minotaur, mun zaɓi abubuwan ginawa wanda zai taimaka masa tsayayya da abokan adawarsa a matsayin tanki. Yana da mahimmanci a gare shi ya yi wasa ta hanyar yawo kuma ya ƙara yawan maki na tsaro da sauri.

Minotaur gina don yawo

  1. Takalma masu ƙarfi - Favor.
  2. rinjayen kankara.
  3. Oasis Flask.
  4. Oracle.
  5. Rashin mutuwa.
  6. Hular kariya

Kayan kayan aiki:

  1. Garkuwar Athena.
  2. Shining Armor.

Majalisar Minotaur don maganin warkarwa

  1. Jarumi Boots - Ni'ima.
  2. rinjayen kankara.
  3. Oracle.
  4. Garkuwar Athena.
  5. Tsohon cuirass.
  6. Rashin mutuwa.

Yadda ake wasa Minotaur

Da farko, bari mu taɓa babban fa'ida da rashin amfani da halin. Minotaur yana ba da iko na dogon lokaci da ingantacciyar lalacewa daga ƙarshe, sabuntawa mai ƙarfi. Abu ne mai sauƙi a yi wasa - duk iyawar tana da sauƙi. Akwai haɗin gwiwa wanda zai taimaka ba kawai ɗaukar duk lalacewa mai shigowa ba, amma kuma ya ba da ƙarfi ga abokin gaba.

Daga cikin minuses, muna haskaka cewa, duk da rawar da mai farawa, jarumi ba shi da ƙarin ƙwarewa (ban da tsalle) wanda zai taimaka masa da wannan - jerks ko hanzari. Haɗin yana iya zama kamar rikitarwa, musamman ma idan ba ku fahimci ƙwarewar da ba ta dace ba. Ya dogara da sihirin yaƙi da yanayin Rage.

A farkon wasa, shiga mai harbi ko mai kisan kai. Yanke shawara bisa ga yanayin wanda za'a buƙaci taimakon. Kasance tare da su, kare su daga abokan hamayya, warkar da su da fasaha na biyu kuma ku taimaka musu suyi noma. Don guje wa kwanton bauna da bushes, duba su lokaci-lokaci.

Kar ka manta da kai lokaci-lokaci warkar da kanka da abokan aiki fasaha ta biyu koda ba tare da fadan kungiya ba. Wannan zai kara haɓaka saurin harin ku, wanda zai iya zama fa'ida mai kyau lokacin turawa.

Yadda ake wasa Minotaur

Ka tuna cewa dole ne ka zama mai farawa. Tare da zuwan ƙarshe, kada ku tsaya a kan layi ɗaya na dogon lokaci, amma shiga cikin komai, saboda tanki shine tushen gank. Kafa 'yan kwanton bauna, kare sauran abokan aiki, taimaki mai kisa tare da kunkuru.

Mafi kyawun Haɗin gwaninta don Minotaur

  1. Fara harin da tsalle - iyawar farko. Yi ƙoƙarin sauka a tsakiyar maƙiyan da aka tattara don magance lalacewa, jefa su cikin iska, da rage su. Ta wannan hanyar, zaku yanke hanyar abokan adawar ku don ja da baya kuma ku ba ƙungiyar ku gaba. Hakanan zaka iya amfani Filasha don fara haɗuwa.
  2. Sa'an nan kuma magance lalacewa sau biyu. harin asali, don tara isa Rage
  3. Kunna karshe, cikakken iko zai fada kan makiya.
  4. Nan da nan bayan kammalawa, danna fasaha ta biyu и ramawa. Daga cikin iko, abokan adawar za su kai farmaki ku a mayar da martani, babban farfadowa da kuma lalata mirroring zai ba ka damar tsira da kuma magance mai yawa lalacewa.
  5. Kammala abokan adawar ku harin mota.

Farkon fasaha и Filasha za a iya amfani da matsayin ja da baya damar iya yin komai.

A ƙarshen wasan, ci gaba da kasancewa kusa da ƙungiyar ku kuma fara ɓarna. Da fatan za a lura cewa yanayin Fury da maƙarƙashiyar faɗa za su yi sanyi. Don haka, ƙididdige ƙarfin ku daidai kuma kada ku yi gaggawar shiga yaƙi ba tare da lalatar dillalai a kusa ba. Daidaita daidaita ayyukan abokan ku tare da nasiha mai sauri ko cikin taɗi ta murya. Ta wannan hanyar, damar samun nasara gank zai karu sosai.

Tabbatar cewa koyaushe kuna da hanyar tserewa, saboda kasancewa a kan layin gaba a ƙarshen wasan na iya zama haɗari har ma da tanki mai ƙarfi da tsaro. A ƙarshe, yi ƙoƙarin kammala abubuwan da suka ɓace da sauri don ci gaba da abokan adawar.

Minotaur wani tanki ne mai ban sha'awa, wanda nasarar dukan ƙungiyar za ta iya dogara. Wannan ya ƙare labarinmu. Muna fatan mun amsa dukkan tambayoyinku. Idan ba haka ba, to tuntube mu a cikin sharhi, za mu yi farin cikin taimakawa!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu

  1. Maƙerin bindiga

    Ina son tattara taro Ina wasa Rome kadan daban. Na farko, taimaka ɗaukar buffs na gandun daji, sannan kuma bisa ga halin da ake ciki.
    Gabaɗaya, Ina da yawo ta hanyar haɓakawa (Buff akan lalacewa da saurin kai hari).
    Minotaur yana da nau'i mai nau'i.
    2-1-3-2-1. Ща объясню.
    Muna danna 2 warkaswa (Buff umarni don saurin kai hari), sannan 1 stun, da kuma lalata abokan gaba (don hari da saurin motsi), sannan 3 ults (sarrafa taro (Slow down and jefa sama), sake danna 2, tunda ult ya yi birgima. dawo da wasu ƙwarewa (umarnin buff sake kai hari gudun + regenem hp daga harin da aka kai muku) kuma sake danna 1 (Mun riga mun ba da stun a babban yanki).)

    amsar