> Sylvanas a cikin Legends Waya: jagora 2024, taro, yadda ake wasa azaman gwarzo    

Sylvanas a cikin Legends Mobile: jagora 2024, mafi kyawun gini, yadda ake wasa

Jagorar Legends ta Waya

Sylvanas mayaƙi ne mai girman lalacewar sihiri, iko mai ƙarfi da kai hare-hare cikin sauri. Babban aikinta a cikin ƙungiyar ba wai kawai ya haifar da lalacewa ba ne, har ma don fara fadace-fadace. Dangane da hare-haren jaruman, abokan kawance za su sami damar shiga cikin sauki cikin fadan kungiya. A cikin wannan jagorar, za mu bayyana nuances na yin wasa yadda ya kamata a matsayin mayaki, da nuna ingantattun gine-gine, ɓangarorin yaƙi da haɗakar alamar alama.

Gidan yanar gizon mu yana da Jerin jerin jarumai daga Legends Mobile.

Daga cikin basirar Sylvanas, tana da damar iya aiki guda 3 da buff guda ɗaya wanda ke aiki ba tare da maɓalli daban ba. Don nuna mafi kyawun dabaru, bari mu fara nazarin injiniyoyin mayaƙa.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Ƙwararrun Knight

shawarar jarumi

Tare da kowane hari na asali, Sylvanas ya sanya alama akan halayen abokan gaba. Zai ɗauki tsawon mintuna 5, kowannensu zai rage maƙiyi kariya ta zahiri da sihiri.

Matsakaicin adadin alamomi shine 5. Lokacin da aka cika layin alamar har zuwa ƙarshe, yanayin zai magance ƙarin lalacewa 30%.

Ƙwarewar Farko - Mashin Walƙiya

Mashin Walƙiya

Jarumin ya yi gaba yana buga mashi a inda aka yi masa alama. Idan Sylvanas ya bugi abokan gaba a hanya, ta yi musu lalata da sihiri, bugun farko zai yi mamaki na daƙiƙa guda. Idan an yi amfani da damar cikin nasara, to a cikin dakika 4,5 na gaba, halin zai iya sake amfani da fasaha kuma ya ba da wani bugun tare da mashi.

Skill XNUMX - Karkace Maƙarƙashiya

karkace shake

Jarumin ya jefa mashin nasa a gabansa, bayan ya fara jujjuya shi sau 6. Kowane lokaci, Sylvanas yana yin lalata da sihiri, yana jan abokan adawar da abin ya shafa zuwa gare ta. An kafa garkuwa don tsawon lokacin iyawa. Kowane 50% karuwa a cikin gudun harin yana ƙara tasirin fasaha ta juyi ɗaya. Idan kun yi amfani da fasaha a kan 'yan mintoci, lalacewar da aka yi ta ragu.

Ƙarshe - Adalci na Imperial

Adalci na Imperial

Sylvanas ta yi tsalle a gaba, ta samar da wani yanki na haske a kusa da kanta yayin saukowa. Abokan gaba sun sami lalacewa kuma an rage su da kashi 40 cikin 1,5 na gaba. Jarumin da ya fi kusa da mayaƙin za a kulle shi a cikin Circle of Light na daƙiƙa 3,5. A cikin yankin, saurin harin jarumin (da kashi 100%) da satar rayuwa ta sihiri (ta kashi 80%) yana ƙaruwa.

Abubuwan da suka dace

Sylvanas mayaƙin lalata ne na sihiri. Idan aka yi la'akari da matsayin yaƙi, wannan hali zai dace Alamun Mage и Alamomin kisa. Za su bayyana cikakken ƙarfin yaƙinsa a yanayi daban-daban.

Alamomin Assassin (don layin gwaninta)

  • Gap - ƙara. shiga ciki.
  • Iska ta biyu - hanzarin sake shigar da kayan yaƙi da iyawar kayan aiki.
  • Ƙunƙarar wuta - ya sa maƙiyi wuta kuma ya yi masa lahani mai kyau.

Alamomin Mage (Daji)

Alamar Mage don Sylvanas

  • Karfin hali - yana ƙara saurin harin da kashi 10%.
  • Gogaggen mafarauci - yana ƙara lalacewa ga Ubangiji da Kunkuru da kashi 15%, kuma akan dodanni na yau da kullun da kashi 7,5%.
  • Bikin kisa - yana ba ku damar dawo da wani ɓangare na HP ɗin ku da sauri bayan kashe gwarzon abokan gaba.

Mafi kyawun Haruffa

  • Filasha - kyakkyawan zaɓi ga mai farawa. Bugu da ƙari, yana da amfani a cikin yanayi masu wuya lokacin da kake buƙatar kawar da mummunan rauni ko kauce wa karo tare da ƙungiyar abokan gaba.
  • azabtarwa - yana magance lalacewar sihiri ga maƙiyan da ke kusa, yana mai da su dutse na tsawon daƙiƙa 0,8, sannan ya rage su da kashi 50%.
  • ramawa - yana rage lalacewar da aka samu kuma ya mayar da wani ɓangare na lalacewar ga abokan gaba.

Manyan Gina

Mun zaɓi zaɓuɓɓukan gini guda biyu a gare ku - don yin wasa a cikin gandun daji da kuma kan layin gwaninta. Mayar da hankali kan tsarin ƙungiyar ku kuma zaɓi ɗaya daga cikinsu, ya danganta da rawar da za ta taka.

Layin Kwarewa

Sylvanas ya gina don wasan layi

  1. Boots na Conjuror.
  2. Wand na hazaka.
  3. Wutar wuta.
  4. Alkalami Aljanna.
  5. Rashin mutuwa.
  6. Fuka-fukan jini.

wasa a cikin daji

Haɗa Sylvanas don wasa a cikin daji

  1. Wand na hazaka.
  2. Boots na Ice Hunter Caster.
  3. Wutar wuta.
  4. Alkalami Aljanna.
  5. rinjayen kankara.
  6. Crystal Crystal.

Ƙara. kayan aiki:

  1. Wutar hunturu.
  2. Garkuwar Athena.

Yadda ake wasa azaman Sylvanas

Tun da jarumi yana ɗaya daga cikin mafi sauƙi haruffa a cikin wasan, sarrafa shi zai zama mai sauƙi. Bari mu bincika dalla-dalla dabarun wasan da mafi kyawun haɗin kai don haifar da mummunar lalacewa.

Sylvanas jarumi ne mai ƙarfi wanda aka baiwa lalacewar sihiri. Ƙarfinta yana ƙaruwa sosai, dangane da adadin alamomi akan abokan gaba, koyaushe ku tuna da wannan fa'ida kuma kuyi amfani da shi.

Tuni a matakin farko jarumi yana da ƙarfi sosai. Bayan karɓar matakin na biyu, za ku iya riga kun yi ɗaya ɗaya, kuma a cikin yanayi masu nasara, har ma da ɗaukar kisa da kanku. Kalli layin ku, share raƙuman minions cikin lokaci. Hakanan zaka iya karɓar tsabar kudi, je zuwa cikin daji lokaci-lokaci kuma ku taimaki abokan ku.

Bayan bayyanar ƙarshe, Sylvanas ya zama abokin gaba mai haɗari. Kuna iya kama jarumawa a cikin kurmi, ta yin amfani da tasirin sarrafa taron jama'a da yin lalata da yawa.

Kar ku manta da yin noma, daidaitawa da siyan abubuwa daga ’yan mintoci ko kananan dodanni a cikin dajin.

Yadda ake wasa azaman Sylvanas

A tsakiyar mataki da kuma a karshen wasan, Sylvanas aiki a matsayin mafarin na tawagar fada. Don fara yaƙi yadda ya kamata, yi amfani da haɗin haɗin gwiwa:

  1. Nufi da matuƙar ku zuwa tsakiyar taron ko kuma ga manyan dillalan lalacewa na bakin ciki (masu harbi, mage). Yankin zai rage su, kuma ya daure daya kuma ba zai ba su damar ja da baya ba.
  2. Nan da nan yi amfani da fasaha ta biyu, wanda zai hana maƙiyan da ke kusa da su gudu da kuma yin mummunar barna a kansu.
  3. A karshen danna gwanin farko, wanda kuma zai tilasta abokin hamayyarsa.
  4. Sake yi amfani da fasaha ta biyu. Ya kamata ya yi caji a cikin daƙiƙa 4,5 idan kun bugi abokan gaba a mataki na biyu.

Kafin fara yakin, tabbatar da cewa akwai abokan tarayya a kusa, ko kuma hanyar tserewa a bayyane yake, domin a cikin marigayi wasan, ba kawai wannan mayakin yana da ƙarfi da sauri ba.

Idan kun gano dabarun ku kuma kun koyi yadda ake kawar da hare-hare, to zaku iya fara yaƙin tare da stun tare da fasaha ta farko, sannan ku ɗaure shi zuwa yankin tare da matuƙar.

Za mu yi farin ciki idan kun bar ra'ayin ku game da halin da jagoranmu a cikin sharhi ko raba ra'ayoyin ku game da kwarewar ku na yin wasa a gare shi. Muna yi muku fatan nasara ashana!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu

  1. Nigatiff

    Wanwan ba a taba daure shi da sarka daga sylvanas 'ult a cikin fada ba. Shin ult ba ya aiki akan Vanwan?

    amsar
    1. M

      Kwarewar van-van ta biyu tana share komai.

      amsar