> X-Borg a Mobile Legends: jagora 2024, taro, yadda ake wasa azaman gwarzo    

X-Borg a cikin Legends na Waya: jagora 2024, mafi kyawun gini, yadda ake wasa

Jagorar Legends ta Waya

X-Borg jarumi ne daga aji «Mayakan», wanda ya bambanta da cewa yana iya magance mummunar lalacewa mai yawa a cikin ɗan gajeren lokaci. Ƙwarewarsa tana da ƙarancin sanyi sosai, don haka wasan kwaikwayo a gare shi yana da ƙarfi sosai. Jarumin yana iya saurin lalata duk ƙungiyar abokan gaba, idan kun yi amfani da fa'idodinsa daidai.

A cikin wannan jagorar, za mu yi magana game da basirar halayen halayen, nuna mafi kyawun alamar da kuma dacewa. Hakanan za a bincika mahimman abubuwan amfani da halayen a matakai daban-daban na wasan. Jagoran ya nuna ɗayan manyan abubuwan ginawa da ƴan dabaru waɗanda kowane ɗan wasan da ya sayi X-Borg yakamata ya sani.

Kuna iya gano waɗanne haruffa ne mafi kyawun amfani da su a cikin sabuntawa na yanzu a ciki jerin matakan da aka sabunta jarumai a shafin mu.

Kwarewar sa wasu daga cikin abubuwan da ba a saba gani ba a wasan. Kowane ikon yana da amfani 2: firamare da sakandare. Wannan na iya zama kamar rikitarwa, amma a zahiri abu ne mai sauqi.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Firag Armor

Makamin Firagha

X-Borg yana sanya sulke wanda ke lalata kansa. Karfinsu yayi daidai da 120% na jimlar lafiyar jarumar. Misali, idan adadin farko na kiwon lafiya 100 ne, to, dorewa na makamai zai zama 120. Jimlar adadin lafiyar halayen zai zama raka'a 220.

Idan makamin ya fado, jarumin zai yi tagumi ta hanyar abin farin ciki. Bayan haka, zai canza yanayin harinsa daga kusa zuwa dogon zango. Ana dawo da makamai a hankali tare da taimakon kuzarin da ke bayyana akan lokaci. Bayan ya kai iyakarsa. X-Borg zai dawo da sulke tare da karko daidai da 30% na matsakaicin lafiya.

Hare-haren na jaruman da lalata wutar da wasu fasahohin suka yi sun sanya jaruman makiya wuta tare da kunna ma'auni na musamman a kansu, wanda ke nuna yadda makiya ke shafa. Da zarar ma'aunin ya cika, abokan gaba za su sauke"Firagha samar element". Yana dawo da 10% na dorewar sulke ko kuzari 10 idan yanayin ba tare da su ba.

Nuance mai mahimmanci! Abubuwan ba sa faduwa daga minions na al'ada, amma suna fitowa daga dodanni na daji. Wannan yana da amfani kamar yadda za ku iya lafiya da sauri dawo da garkuwa a cikin gandun daji.

Farko Skill - Wuta Roka

rokoki na wuta

Ƙwarewar tana aiki ta hanyoyi daban-daban, duk ya dogara da ko X-Borg yana cikin makamai ko a'a.

  • A cikin makamai: jarumin ya saki wuta mai ci gaba da gudana a gabansa wanda ke dakika 2 kuma yana yin lahani a jiki. Abokan gaba tare da matsakaicin ma'auni daga fasaha mai mahimmanci suna ɗaukar lalacewa mai tsabta.
  • Ba tare da sulke ba: An ƙara yawan kewayon rafin harshen wuta, amma an rage kusurwa, kuma an rage lalacewar da kashi 60%.

Wannan fasaha ita ce babbar hanyar lalacewa. Jarumin yana sakin wuta da sauri kuma baya raguwa. Wannan yana ba ku damar gudu, yin lalata, da kuma bin abokan gaba.

Ƙwarewar Na Biyu - Gungumar Wuta

wuta gungumen azaba

Wannan iyawar, kamar fasaha ta farko, tana da hanyoyin aikace-aikace guda 2.

  • A cikin makamai: Jarumin ya saki wani fan na gungumomi 5, wanda ya dawo kansa bayan dakika 1,5, yana lalata jiki ga duk abokan gaba a fannin tasirin. A lokaci guda, X Borg yana jan hankalin abokan gaba da "Abubuwan samar da Firagha"ga kanku.
  • Ba tare da sulke ba: Halin ya sake sakin hadarurrukan kara, yana rage tazara tsakanin su.

Tare da wannan fasaha, zaku iya tattara abubuwan sulke kuma ku ja abokan gaba a ƙarƙashin fasaha ta farko.

Ƙarshe - Hauka ta Ƙarshe

Hauka ta ƙarshe

Jarumin ya garzaya a wurin da aka zaɓa kuma ya zagaya kansa, yana sakin wuta a cikin da'irar. Kowane maƙiyi ya buge yana ɗaukar lalacewa ta jiki kuma yana jinkirin da kashi 25%. Idan X-Borg ya bugi Hero na abokan gaba, yana rage su da ƙarin 40%. Duk wannan yana ɗaukar daƙiƙa 3.

Bayan haka, X-Borg ya fashe kuma yana yin lalata na gaskiya ga abokan gaba, lalata makamai a hanya kuma ya lalata 50% na kansa. A cikin yanayin ba tare da sulke ba, jarumi ba zai iya amfani da na ƙarshe ba. Kuna iya fashewa da wuri. Don yin wannan, kuna buƙatar sake amfani da fasaha.

Kwarewar tana magance babban adadin lalacewa, amma yana da mahimmanci a tuna da hakan bayan fashewar, jarumin yana da rauni sosai, don haka wajibi ne a karya nisa tare da abokan gaba.

Mafi kyawun Alamomi

Mafi kyawun Alamomin X-Borg - Alamomin fada, wanda ke ba da adadi mai kyau na harin jiki, kariya ta jiki da sihiri, lafiya da shiga.

Alamar Fighter don X-Borg

Manyan hazaka a cikin wannan alamar:

  • .Arfi - yana ba da ƙarin kariya ta jiki da sihiri.
  • idi na jini - Yana ba da satar rayuwa daga basira. Zai taimake ku kada ku mutu a cikin yaƙe-yaƙe masu tsanani.
  • Juriya - yana sake haɓaka HP bayan magance lalacewa tare da iyawa.

Don mafi girma survivability, za ka iya amfani alamar tanki, wanda zai kara HP, matasan kariya da HP farfadowa.

Alamar tanki don X-Borg

  • Karfin hali.
  • Bikin jini.
  • Jajircewa.

Matsalolin da suka dace

  • Azaba - kuna buƙatar ɗauka idan kuna son yin wasa ta cikin daji. Yana ba ku damar kashe dodanni dajin da sauri da sauri.
  • Filasha - Tare da wannan sihiri, zaku iya gudu cikin sauƙi bayan amfani da ƙarshe, tunda a wannan lokacin gwarzo ya fi rauni.
  • ramawa - yana ba ku damar rage lalacewa mai shigowa da yin la'akari da ɓangaren lalacewa ga abokan gaba.

Manyan Gina

Tare da waɗannan gine-ginen, X-Borg ya zama daidaitattun daidaito kamar yadda zai yiwu: adadi mai kyau na lalacewa, tsaro, da ikon rage sanyi.

Wasan layi

Mafi kyawun gini don X-Borg

  • Jarumi Boots - ƙara kariya ta jiki.
  • Gatari na yaki - Yana rage sanyi kuma yana ƙara shigar jiki.
  • Maganin zubar jini Ax - Yana ba da satar rayuwa daga basira. Haɗa da kyau tare da satar rayuwa.
  • Rashin rayuwa - yana ba da kariya ta jiki da rayuwa ta biyu.
  • Farantin nono na Ƙarfin Ƙarfi - lokacin amfani da basira, yana ƙara saurin motsi. Haɗa da kyau tare da fasaha mai aiki na farko.
  • Hunter Strike - Yana rage sanyi, yana ƙara shigar jiki da saurin motsi.

A matsayin ƙarin abubuwa, zaku iya ɗaukar abubuwa masu zuwa:

  • Garkuwar Athena - dauka idan akwai makiya da yawa masu sihiri. Yana ba da kariya ta sihiri.
  • Mugun ruri - dace idan abokan adawar suna da kariya ta jiki mai yawa, saboda yana ƙara shigar da jiki.

wasa a cikin daji

Gina X-Borg don yin wasa a cikin dazuzzuka

  1. Boots na Ice Hunter Warrior.
  2. Gatari na jini.
  3. Gatari na yaki.
  4. Wand na Snow Sarauniya.
  5. Rashin mutuwa.
  6. Garkuwar Athena.

Ƙara. kayan aiki:

  1. rinjayen kankara.
  2. Wings na Sarauniya.

Yadda ake wasa X-Borg

Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don yin wasa, amma mafi kyau a yanzu shine amfani da shi ta cikin daji, kamar yadda dodanni na daji ke ba da guntun sulke. Idan ba za ku iya zuwa gandun daji ba, to kuna buƙatar yin wasa akan layin gwaninta.

Tun da fasaha na farko shine babban tushen lalacewa, yana buƙatar haɓakawa da farko.

Fara wasan

Idan kun sami damar zuwa gandun daji, kuna buƙatar kashe dutsen rarrafe bayan share buffs. Wannan babban tushen zinari ne a farkon wasan. Bayan kai matakin 4, kuna buƙatar shiga layin kuma ku taimaka kashe abokan gaba. Hakanan, kar a manta game da kashe Kunkuru.

Lokacin yin wasa a cikin layi, kuna buƙatar nuna girman zalunci, tunda X-Borg na iya juya kowa zuwa toka, godiya ga ƙwarewar farko.

wasan tsakiya

A cikin yakin basasa, yana da mahimmanci a tuna cewa X-Borg yana da rauni sosai bayan ƙarshe. Babban dabarar ita ce karya nisa yayin amfani da fasaha ta farko a lokaci guda. Idan wani ya yanke shawarar zuwa bayan X-Borg, za su yi nadama sosai.

Yadda ake wasa X-Borg

Bayan ƙarshe, da farko, kuna buƙatar ƙoƙarin mayar da garkuwar.

wasan makara

A wannan mataki, ya kamata X-Borg ya mai da hankali sosai kan hare-haren ban mamaki da kwanto. A cikin fadace-fadacen taro, babban makasudin ya kamata ya zama masu sihiri da kibiyoyi. Kada ku yi gaggawar shiga yaƙi nan da nan. Kuna buƙatar jira har sai abokan adawar suna da kusan 50-70% lafiya hagu, sannan kawai tsalle ta amfani Barkewar cutar kuma danna ƙarshe.

binciken

X-Borg gwarzo ne mai ƙarfin gaske tare da ingantaccen fitarwa mai lalacewa, amma kuma yana da rauni. Don kewaya su, kuna buƙatar yin wasa sosai kuma ku fahimci abin da haruffan abokan gaba ke iya. Wannan yana ɗaukar aiki. Tare da gwaninta yana zuwa fahimtar lokacin jira a cikin ciyawa da lokacin da za a yi gaggawar shiga yaƙi.

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu