> Jagora ga Alistar a cikin Kira na Dragons 2024: baiwa, daure da kayan tarihi    

Alistair a cikin Kira na Dragons: jagora 2024, mafi kyawun baiwa, daure da kayan tarihi

Kiran Dodanni

Alistair gwarzon sojan doki ne a cikin Call of Dragons daga "League of Order". Kuna iya samun ta ta hanyar buɗe ƙirji na zinariya, kuma alamunsa kuma suna raguwa a cikin ƙirjin azurfa. A cikin wannan labarin, za mu dubi basirar halayen halayen, nuna mafi kyawun zaɓi don haɓaka hazaka, kayan tarihi masu dacewa da shahararrun haɗin gwiwa tare da wannan gwarzo.

Babban amintaccen jarumin gidan sarauta. Yana da wahala da bakin ciki a baya, amma kawai nutsuwa da raɗaɗi ne za a iya ganowa a idanunsa.

Alistair yana da fasaha mai kunnawa guda 1, iyawa 3 da kuma ƙarin fasaha 1. Na gaba, za mu yi la'akari da su dalla-dalla.

Ability Bayanin fasaha

Mashin Adalci

Spear of Justice

Yana kai hari mafi kusa da ƙungiyar abokan gaba da runduna biyu da ke kusa da abin da ake hari, kuma suna yin lalata ta jiki.

Ingantawa:

  • Ƙarfin Lalacewar Ƙarfi: 200 / 300 / 400 / 500 / 600

Alƙawari

Alƙawari (m)

Alistair's Legion yana samun lafiyar lafiya da harin jiki. Ƙimar tana ƙaruwa tare da matakin fasaha.

Ingantawa:

  • Ƙara. HP: 4% / 5% / 6% / 8% / 10%
  • Bonus na Jiki ATK: 4% / 5% / 6% / 8% / 10%

Rike matsayi

Rike matsayi (m)

Yana da damar 20% don haɓaka tsaro da 10-30% na daƙiƙa 2 lokacin da ake kai hari ga birane da kagara. Wannan tasirin na iya haifar da sau ɗaya kowane daƙiƙa 1.

Ingantawa:

  • Kyautar Tsaro: 10% / 15% / 20% / 25% / 30%
Hasken Sorlands

Hasken Sorlands (m)

Lokacin da ƙungiyar Alistar ke da raka'a sama da 50%, akwai damar 20% don samun "Strike Back" da "Flame" bayan hari na yau da kullun. Suna ƙara lalacewa ta hanyar 10-30% da Fury ƙarni da 10-30% na 3 seconds. Wannan tasirin zai iya bayyana kowane sakan 5.

Ingantawa:

  • Kyautar Lalacewar Magani: 10% / 15% / 20% / 25% / 30%
  • Ƙara. Ƙimar Ƙarfafa Fury: 10% / 15% / 20% / 25% / 30%
Rantsuwa ta Knight

Rantsuwa na Knight (ƙarin fasaha)

Rukunin sojan doki da Alistair ke jagoranta suna yin ƙarin lalacewa 10% tare da hare-hare na yau da kullun kuma suna ɗaukar ƙarancin lalacewa 10%. Wannan fasaha za a iya tada lokacin da matakin gwarzo ya kai 40, kuma duk ƙwarewar halayen za a iya tura su zuwa matsakaicin matakin.

Haɓaka basirar da ta dace

Doki Charge Alistair talanti

Zai fi kyau Alistar ya yi amfani da reshen gwaninta "Dawakai"ta yadda zai nuna kansa yadda ya kamata tare da cikakken sojojin dawakai. TalentsCikakken zafin hali"Kuma"alamar jini»zai inganta kwarewar kwamandan kuma zai ba ku damar yin ƙarin lalacewa ga manufa.

A ware sauran baiwa ga reshe"kariya"don haɓaka iyawa"Ruhi mara karye". Wannan zai ƙara yawan tsira na rukunin da kuma rage lalacewa mai shigowa daga ƙwarewar abokan gaba.

Zazzage reshe"Tafiya” bai yi ma’ana ba, tunda wannan jarumi ne da ba kasafai ake amfani da shi wajen jagorantar rundunar maci ba. Yawancin lokaci ana shirya kamfen ta hanyar ’yan wasan da suka ba da gudummawa ga aikin kuma suna da manyan kwamandojin almara don waɗannan dalilai.

Kayan kayan tarihi na Alistair

Zaɓin kayan aikin da suka dace don Alistar ya dogara da yadda kuke amfani da wannan hali (tanki, lalacewa), da kuma kasancewar ɗaya ko wani abu. Wadannan sune mafi kyawun kayan tarihi na wannan jaruma:

Banner na Clan Bloodthorn - yi amfani da idan har yanzu kuna yanke shawarar amfani da gwarzo don yin yawo.
Sarki kisa - don PvP, yana haɓaka harin runduna kuma yana yin babban lahani ga abokan gaba da yawa (har zuwa 5).
Ruwan Sorlands - don PvP, ƙarin hari da saurin motsi. Ƙarfin yana yin lalata ga ƙungiyoyin abokan gaba 2.
Guguwar Kibiyoyi - wani keɓaɓɓen kayan tarihi wanda ke ba ku damar aika rundunar ta wayar tarho. Bugu da ƙari, yana ƙara yawan harin raka'a.
Ruwan Tsawatarwa - don PvE, yana ƙara lalacewa ga masu duhu.
Centaur baka - abu don PvP. Yi amfani da shi idan ba a kunna analogues na almara ba. Yana ƙara tsaro na legion.
Tufafin Stealth - yana ƙaruwa da harin dawakai kuma yana ba da ganuwa na ɗan lokaci (an rage saurin motsi da 25%).
tsinke kashi - dace da wasan farko, lokacin da har yanzu ba a gano wasu kayan tarihi ba. Yana kara kai hari da kare sojojin dawakai.
Mai Girma Crown - don PvP a farkon matakan ci gaba.

Dace nau'in sojoji

Alistair kwamandan sojan doki ne, don haka yi amfani da cikakken rundunar sojojin dawakai. Bayan yin famfo reshe na basirar da ya dace, irin wannan nau'in naúrar za a ƙarfafa shi sosai, wanda zai sa ƙungiyar ta yi sauri, tsira da kuma iya yin mummunar lalacewa.

Shahararrun hanyoyin haɗin kai

  • Emrys. Mafi kyawun hanyar haɗi don Alistair. Tare, waɗannan kwamandojin suna iya magance babban lalacewa (saboda fasaha na Emrys), da sauri gina fushi da tsira na dogon lokaci (saboda damar Alistar). Zai fi kyau a yi amfani da bishiyar gwanin gwanin almara idan yana da kyakkyawan matakin.
  • Bakshi. Ana iya amfani da shi tare da Kwamanda Bakshi, idan kuna buƙatar kai hari ga masu sintiri masu duhu, garu da shiga cikin sauran yaƙe-yaƙe na PvE. A wannan yanayin, ya kamata a yi amfani da Bakshi a matsayin babban hali tare da reshen gwaninta da aka fitar da shi "kiyaye zaman lafiya".
  • Hosk. Wannan hali na duniya yana samuwa ne kawai don kyauta, duk da haka, ana iya amfani da shi tare da kowane jarumi da ke cikin wasan. Wannan haɗin ba zai yuwu ba, saboda ana amfani da kwamandoji masu ƙarfi tare da Hosk.

Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan halin, tambaye su a cikin sharhin da ke ƙasa!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu