> Jagora zuwa Bahar a cikin Kira na Dodanni 2024: baiwa, daure da kayan tarihi    

Bahar in Call of Dragons: jagora 2024, mafi kyawun hazaka, daure da kayan tarihi

Kiran Dodanni

Bahar babban kwamandan sojoji ne wanda ke da fasaha mai kyau na fushi tare da lalacewa mai kyau, da kuma itacen baiwa na Garrison, wanda ke ba ku damar amfani da gwarzo don kare birni da gine-ginen haɗin gwiwa. Duk da haka, shi mutum ne mai rauni, wanda ya kamata a maye gurbinsa yayin da asusun ke tasowa da wani jarumi. Yin amfani da shi a cikin fili ba zai zama mafi kyawun ra'ayi ba, saboda akwai hanyoyi masu ƙarfi da yawa.

A cikin wannan labarin, za mu dubi iyawar wannan kwamandan sojojin, ya nuna zaɓuɓɓukan da suka dace don haɓaka basira da kuma mafi kyawun kayan tarihi a gare shi. Za mu kuma gano wanda za a iya haɗa shi da shi don samun mafi girman fa'ida a cikin yaƙi.

Jarumin Orc wanda yayi tafiya shi kadai na tsawon lokaci. Ya zama sananne a ko'ina cikin Tamaris bayan cin nasara da yawancin halittun tatsuniyoyi.

Yakamata a inganta fasahar Bahar daban, gwargwadon inda za a yi amfani da shi. Idan kun yi amfani da jarumi a matsayin kwamandan sojoji, kuna buƙatar inganta ƙwarewar farko, na biyu da na uku zuwa matsakaicin matakin. Idan za a yi amfani da shi don kare birni, ya kamata ku buɗe duk ƙwarewarsa da wuri-wuri kuma ku sami gwaninta. Bari mu dubi kowace fasaha daki-daki.

Ability Bayanin fasaha
Farashin Greytalon

Fury na Greytalon (Rage Skill)

Yana magance lalacewar fasaha ta jiki ga ƙungiyar abokan gaba kuma yana ƙara ɗan lokaci duk lalacewar da sashin ya yi.

Ingantawa:

  • Rage lalacewa: 300 / 370 / 440 / 510 / 600
  • Damage Bonus: 4% / 8% / 12% / 16% / 20%
Tafasa jini

Tafasa Jini (Passive)

Duk rundunonin sojoji a cikin ƙungiyar Bazaar suna samun ƙarin tsaro da kai hari.

Ingantawa:

  • Ƙarfin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira: 3% / 4% / 6% / 8% / 10%
  • Kyautar Tsaron Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira: 3% / 4% / 6% / 8% / 10%
ruri mai ban tsoro

Tsoron rugugi (Passive)

Lokacin da aka kai hari ga rundunar jaruman, akwai damar 10% na haifar da mummunan tasiri a kan manufa, wanda zai rage musu harin na dakika 4. Zai iya kunna kowane sakan 10.

Ingantawa:

  • Rage hari: 5% / 10% / 15% / 20% / 25%
Wasiyya mara ƙarewa

Wasiyya mara ƙarewa (Maɗaukaki)

Yayin da rundunar Bahar ke tsare, barnar da sashin ke yi daga fasaha ya ragu, kuma ana samun ƙarin waraka.

Ingantawa:

  • Rage Lalacewar Ƙwarewa: 4% / 6% / 8% / 11% / 15%
  • Kyautar Waraka: 4% / 6% / 8% / 11% / 15%
Daga qarfin qarshe

Daga qarfin ƙarshe (ƙarin fasaha)

Lokacin da ƙungiyar ta rage ƙasa da kashi 50%, tana da damar kashi 50% yayin da take kai hari don sanya tasirin zubar jini akan abokan gaba. Zai magance lalacewa daga gwanintar jarumar na tsawon daƙiƙa 3.

Haɓaka basirar da ta dace

A ƙasa zaku sami zaɓuɓɓuka don haɓaka hazaka don Bahar don yanayi daban-daban na wasa. Ga kowane ɗayansu akwai bayanin da zai ba ku damar fahimtar inda kuke buƙatar kashe maki basira don jarumar ta kasance mai amfani sosai.

Raka'o'in sojojin

Rukunin sojojin da ke Bahar

Ƙungiyoyin sojojin ƙasa suna da sannu a hankali, don haka ya kamata ku zaɓi hazaka waɗanda ke ƙara saurin tattakin ƙungiyar. Har ila yau, ya kamata a tuna cewa yawancin makiya suna kewaye da sojojin da yawa, don haka yana da mahimmanci don tayar da tsaro. A cikin shirin"Sojojin sama» zabar gwaninta»nutsuwa“don samun ƙarin kariya ga ƙungiyar ku. Dole ne ku magance dubban maki na lalacewa mai shigowa, don haka zai zama da amfani sosai. Hakanan yakamata ku fitar da kariya daga gefuna don samun ƙarancin lalacewa a cikin muhalli.

A matsayin gwaninta na ƙarshe a cikin reshen sojojin, zaɓi "Shirye don yaƙi“domin samun damar kai wani karin hari. Raba sauran maki a reshe"Kwarewa"Don samun ƙarin fushi bayan jefa ƙarfin, magance ƙarin lalacewa daga harin, ƙara lafiyar rukunin ku.

Lalacewar fasaha

Rukunin sojojin da ke Bahar

Wannan ginin gwanintar yana mai da hankali kan magance lalacewa tare da fasahar Fury. Haɓaka hazaka kamar yadda aka nuna a hoton da ke sama don haɓaka haɓakar fushi, yi amfani da babbar fasaha akai-akai da kuma magance su sosai. Ƙarshe gwaninta a cikin reshe "Kwarewa"-"Zubar jini” zai ba ku damar yin ƙarin lalacewa ga abokan gaba.

Ware ɓangaren gwanintar maki zuwa reshe"Sojojin sama": haɓaka iyawa"Fushi“, ƙara haɓaka fasaha, kariyar runduna, da lalacewar harin yau da kullun.

Garrison da tsaro

Garrison da tsaron Bahar

Don kare birni da amfani da jarumi a cikin garrison, haɓaka reshen gwaninta "Garrison". Daga manyan iyawar reshe, zaɓi "Katangar ƙaya"Kuma"Tsoro". Ware ɓangaren gwanintar maki zuwa reshe"Kwarewa"don ƙara lalacewar fasaha, hari na yau da kullun da kai hari, da kuma samun damar"Tafasa jini".

Kayan tarihi na Bahar

Yanzu la'akari da kayan tarihi da suka dace da Bahar. Lura cewa wasu daga cikinsu sun dace da PvP, wasu don yaƙe-yaƙe da masu duhu.

Numfashin daji - dace da yin amfani da jarumi a cikin sansanin soja: yana ƙaruwa da hare-haren sojojin garrison kuma yana ƙara tsaro, yana ba da waraka.
Shiru - manufa don PvP, yana haifar da lalacewa mai kyau, yana ƙaruwa da hare-haren ta'addanci da dukan ƙungiyar.
Fang Ashkari wani kayan tarihi ne na duniya wanda ke ƙara haɓaka tsaro ga ƙungiyar, kuma ƙarfin da aka kunna yana yin babban lahani ga abokan gaba.
rafkan dragon - kwatankwacin kayan tarihi na baya, duk da haka, ƙwarewar da aka kunna tana yin babban lahani ga manufa ɗaya.
Butcher Blade - tasiri a cikin filin budewa, yana ƙara yawan hare-haren da ake kaiwa kuma yana yin mummunar lalacewa ga ƙungiyoyin abokan gaba da yawa.
Harlequin mask - amfani da PvE da kai hari kan kattai, yana ba da damar rundunar sojoji su ɗauki cikakken duka don sauran rukunin haɗin gwiwar su iya yin lalacewa kuma su rayu tsawon lokaci.

Dace nau'in sojoji

Idan kuna amfani da Bahar a filin buɗe ido, kuna buƙatar rukunin sojoji da ƙwararrun ƙwararrun gwaninta. Za a zaɓi rundunonin gauraya ta atomatik don amfani a sansanin.

Shahararrun hanyoyin haɗin kai

  • Nika. Kyakkyawan nau'i-nau'i don yaƙe-yaƙe a cikin fili, da garrison. Ƙwararriyar fushin Nicky tana yin babban lahani, wanda zai ba ta damar yaƙar abokan hamayya yadda ya kamata.
  • Eliana. Hanyar haɗin gwiwar ba ta dogara da nau'in sojojin ba, idan an saita Eliana a matsayin babban kwamandan. Hakanan zaka iya zaɓar Bahar a matsayin tushe. Tare, waɗannan kwamandojin sun yi fice a fagen wanzar da zaman lafiya, da ma a wasu yanayi a farkon wasan.
  • Madeline. Ba mafi kyawun zaɓi ba, amma yana iya dacewa da ƙungiyoyin sojoji. Kundin yana yin ɗan lalacewa kaɗan, amma yana da kyakkyawan tsaro da tsira.
  • Garwood. Ƙarfafa mai ƙarfi da ƙarfi tare da sabuntawa da garkuwa. Ana iya amfani da shi don kare garinku ko ginin haɗin gwiwa.

Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan halin, tambaye su a cikin sharhin da ke ƙasa!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu