> Jagora zuwa Hosk a cikin Kira na Dodanni 2024: baiwa, daure da kayan tarihi    

Hosk a cikin Kira na Dodanni: jagora 2024, mafi kyawun baiwa, daure da kayan tarihi

Kiran Dodanni

Hosk yana ɗaya daga cikin manyan jarumai a cikin Kira na Dodanni. Ana iya haɗa shi da kowane hali don ƙara ƙididdigansu. Ayyukansa suna ba da buffs masu amfani, taimako a lokacin yakin, da kuma ƙara ƙarfin ƙungiyar. Ana iya samun wannan halin don gudummawa kawai, don haka yana samuwa ga ƴan ƴan wasa kunkuntar. Koyaya, idan yana hannunka, zaku mamaye fagen fama. A cikin wannan labarin, za mu yi la'akari da duk wani nau'i na daidaitawa da amfani da wannan jarumi, mu nuna masa mafi kyawun nau'i-nau'i da kayan tarihi, da kuma magance basirar haɓaka.

Hosk yana da suna na musamman a tsakanin sojoji, tsohon soja ne kuma jarumin da aka fi girmamawa a cikin da'ira. Lokacin da Duhu suka zo Tamaris, wannan Janar ya yi ritaya. Duk da haka, duk da yawan shekarunsa, ya koma bakin aiki kuma ya fara babi na biyu na rayuwarsa ta almara.

Samun hali

Don samun Hosk, kuna buƙatar kai matakin 10 Membobin girmamawa kuma ku sayi fakiti na musamman mai ɗauke da alamun wannan jaruma 60. Don ƙara haɓaka ɗabi'a, kuna buƙatar siyan wasu saiti a manyan matakan zama membobin girmamawa (11,12,13,14).

Samun Hosk Tokens

Ƙwararrun Hosk suna da yawa sosai kuma suna sa kowane rukuni ya fi ƙarfi. Muna ba da shawarar yin famfo fasaha ta farko zuwa matsakaicin matakin, kuma bayan haka buɗe wasu ƙwarewa. Na gaba, za mu yi la'akari da kowannensu dalla-dalla.

Ability Bayanin fasaha
Babu Rahama (Skill Skill)

Babu Rahama (Skill Skill)

Hoska Squad ya samu Zeal, Vigor da Rampage, haɓaka hari, wuraren kiwon lafiya na yanki, da lalacewa.

Ingantawa:

  • Kyautar Hari: 10% / 12% / 14% / 16% / 20%
  • Bonus Points Lafiya: 10% / 15% / 20% / 25% / 30%
  • Damage Bonus: 3% / 4% / 6% / 8% / 10%
Mafarkin Zaman Lafiya (Passive)

Mafarkin Zaman Lafiya (Passive)

Yayin tafiya, harin na yau da kullun na Hero's Legion yana da damar 50% don rage garkuwar jikin abokan gaba na 3 seconds.

Ingantawa:

  • Rage Tsaro: 4% / 6% / 8% / 11% / 15%
Yakin Tabon (Masu wucewa)

Yakin Tabon (Masu wucewa)

Yana haɓaka tsaro na legion idan Hosk shine babban jagoran tawagar. Yana haɓaka lalacewa daga harin na yau da kullun idan Hosk shine kwamandan na biyu na ƙungiyar (mataimakin).

Ingantawa:

  • Kyautar Tsaro: 10% / 13% / 16% / 20% / 25%
  • Kyautar Lalacewar Haɓaka ta Al'ada: 15% / 20% / 25% / 30% / 40%
Dabarun tsaunuka (m)

Dabarun tsaunuka (m)

Yana ƙara iyakar ƙarfin ƙungiyar jarumar.

Ingantawa:

  • Kyautar Lambar Squad: 2000/4000/6000/8000/10000
Furucin Jifa

Furucin Jifa

Bayan da aka ba da ƙarfin Hosk's Legion, 6% ya ƙaru Mummunan Lalacewa daga Hare-Hare na Al'ada da 6% (har zuwa 30%) ya ƙaru Counter Attack Damage na daƙiƙa 6.

Haɓaka basirar da ta dace

Mafi sau da yawa, ana amfani da Hosk a matsayin babban kwamandan yaƙin neman zaɓe, yayin da ake amfani da reshen gwaninta Tafiya. Har ila yau, akwai zaɓi don haɓaka hazaka, da nufin yaƙe-yaƙe a cikin fili, zai ba ku damar yin kwamandan da ya fi dacewa da gwarzo.

Hikes

Halayen Sojoji na Maris na Hosk

An tsara wannan zaɓin famfo don kai hari kan gine-ginen abokan gaba da ƙarfi. Rarraba mafi yawan hazaka a cikin reshe Tafiya, don ƙara yawan wuraren kiwon lafiya na raka'a a cikin legion, ƙara lalacewa daga hare-haren al'ada, rage lalacewa mai shigowa a cikin yanayi.

Ya kamata a yi amfani da wasu basirar a cikin reshe Daidaito. Wannan zai ba da ƙarin lalacewa ga ƙungiyar, musamman ma matakin iyawa Rashin izini.

Kwamanda (dukkan ƙungiyoyi)

Halayen Hoska na reshen Yaki

Ƙarin yanayin amfani mai mahimmanci don maki gwanintar Hosk. Ya dace da kowane nau'in raka'a, zai ba da ƙarin saurin gudu, haɓaka adadin raka'a na HP, ya sa ƙarfin ƙungiyar ya fi girma. Talent amsa a fusace zai hanzarta samar da fushi, wanda zai ba ku damar yin amfani da fasahar fushi sau da yawa, da kuma iyawa Tsawa Fury zai ba da tasirin Zeal da Cover, wanda zai ƙara kai hari da tsaro don 5 seconds (lokaci 1 a cikin 30 seconds).

Kayan aikin Hosk

Kusan kowane kayan tarihi ya dace da wannan gwarzo. Koyaya, nau'ikan raka'a da aka yi amfani da su da yanayin amfani (PvE, PvP, Maris) yakamata a yi la'akari da su.

Banner na Clan Bloodthorn - babban kayan tarihi na sojojin tafiya. Yana ƙara tsaro da kai hari na raka'a a kan tafiya, kuma ikon da aka kunna yana ƙara haɓaka harin jiki kuma yana ba ku damar yin ƙarin lalacewa.
Shadow Blades - dace idan rundunar Hosk ta ƙunshi masu harbi (misali, haɗe da Niko). Yana ƙaruwa hari da lalata raka'a.
Ruwan Sorlands - kayan tarihi na sojan doki. Yana haɓaka harin, yana ba da ƙarin saurin motsi, yana lalata ɓarna ga ƙungiyoyin abokan gaba 2.
Shiru - yi amfani da lokacin da akwai rukunin sojoji a cikin tawagar. Mahimmanci yana ƙara lalacewa, kuma ƙwarewar da aka kunna tana yin lalata ga abokan gaba kuma yana rage saurin su.
idon phoenix - kayan tarihi na masu sihiri. Yana haɓaka harin raka'a, yana yin babban lahani ga rundunonin abokan gaba da yawa.

Dace nau'in sojoji

Hosk yana da kyau tare da kowane nau'in naúrar. Duk da haka, wannan jarumin ya fi yin barna idan akwai sojojin dawakai a cikin tawagar. Gwaji kuma kada ku ji tsoro don amfani da mage, maharba da mayaƙa. Duk ya dogara da waɗanne raka'a sune babban nau'in akan asusun ku, waɗanne jarumai ne suka fi yin famfo, waɗanne kayan tarihi ne akwai.

Shahararrun hanyoyin haɗin kai

Hosk babban jarumi ne, don haka zaka iya amfani da kusan kowane jarumi da aka haɗa tare da shi. Na gaba, la'akari da hanyoyin haɗin kai mafi nasara tare da halayen.

  • Niko. Ya dace idan kuna son samun gungu mai ƙarfi don wasa don maharba. Waɗannan jarumai biyu na iya yin lalata da yawa, suna ba su damar mamaye duka PvE da PvE. Hakanan, ƙungiyar za ta karɓi buffs da yawa da ƙarfin ƙarfi waɗanda zasu ƙara tsira a cikin yaƙi.
  • Madeline. Idan kun shirya yin amfani da ƙananan yara, to wannan combo babban zaɓi ne. Za ku iya yin lahani mai kyau, kuma za ku tsira na dogon lokaci har ma a cikin yaƙe-yaƙe masu wahala. Zai fi kyau a yi amfani da Madeleine a matsayin babban kwamandan.
  • Lily. Mafi kyawun zaɓi don Hosk idan yana da rukunin sihiri a cikin ƙungiyar sa. Wannan kundi ne mai cikakken biyan kuɗi, saboda duka jaruman biyu suna samuwa ne kawai a cikin fakiti don kuɗi na gaske. Idan ba ku sayi Lily ba, zaku iya amfani da Velyn ko Wildir maimakon.
  • Emrys. Bundle don ƙungiyoyin doki. Yi amfani da Emrys azaman babban kwamandan ku don haɓaka saurin ƙungiyar ku da haifar da fushi cikin sauri. Wannan jaruman biyu suna iya yin barna mai yawa cikin kankanin lokaci.

Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan halin, tambaye su a cikin sharhin da ke ƙasa!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu