> Antiheal a Mobile Legends: abubuwa, yadda ake tattarawa da amfani    

Menene anti-warkar a Mobile Legends: yadda ake tattara, abin da yake kama, nau'in magani

MLBB Concepts da sharuddan

A cikin Legends na Wayar hannu, akwai nau'ikan warkarwa na gwarzo da yawa waɗanda za a iya amfani da su don dawo da lafiya. Don tsayayya da haruffan da ake warkar da su kullum kuma suna da babban vampirism, kuna buƙatar siyan abu na musamman - anti-heal. Na gaba, za mu bincika dalla-dalla duk nau'ikan warkaswa na wasan da hanyoyin da za a iya magance su tare da taimakon abubuwan cikin wasan.

Godiya ga ci gaba da warkarwa, jarumai na iya rayuwa a fagen fama na dogon lokaci, komawa ƙasa kaɗan kuma suna wasa da inganci. Ba sa ɓata lokacin sakewa, suna samun ƙarin zinariya, yawo kuma ku taimaki tawagarsu. Don kashe haruffa tare da satar rai, garkuwa masu ƙarfi, da ƙarin damar iya dawo da lafiya, kuna buƙatar siyan maganin warkarwa.

Nau'in magani a cikin wasan

Kafin ka koyi game da maganin warkarwa, kana buƙatar fahimtar duk nau'in maganin da aka gabatar a cikin wasan. Wannan zai sauƙaƙa fahimtar dalilin da yasa ake buƙatar abubuwan da ke rage farfadowar lafiya da kuma yadda suke aiki.

Akwai nau'ikan warkaswa da yawa a cikin Legends na Wayar hannu waɗanda galibi za ku ci karo da su yayin wasan. Ana kunna kowannensu a cikin yanayi daban-daban, amma kowane yana iya raunana tare da taimakon abubuwa na musamman.

Warkar nan take

Magani na gama gari, yana ba ku damar dawo da lafiya nan take. Babban misali na halin da ke amfani da wannan nau'in shine bein. Yana da fasaha, bayan haka jarumi ya dawo da wani ɓangare na HP. Wannan yana ba shi damar yin wasa da ƙarfi kuma ya tsira cikin yaƙi fiye da sauran.

Warkar nan take

Jiyya na dindindin

Irin wannan nau'in magani ya saba wa Estes. Wannan gwarzon tallafi yana da ƙwarewa da yawa waɗanda ke ba ku damar dawo da lafiyar abokan haɗin gwiwa na dogon lokaci. Amfanin wannan waraka shi ne cewa 'yan wasa za su ji daɗi da ƙarfi a cikin yaƙe-yaƙe.

Jiyya na dindindin

Vampirism na jiki

Daya daga cikin nau'ikan warkaswa na yau da kullun a cikin wasan. A fasaha, duk jarumai na iya amfani da shi ta hanyar siyan abubuwan da suka dace waɗanda ke haɓaka wannan ƙididdiga. Wannan yana mayar da lafiya Alucard, Leila, Martis, Leslie da sauran haruffa masu yawa.

Vampirism na sihiri

Wannan nau'in kusan yayi kama da nau'in magani na baya. Jarumai waɗanda ke magance lalacewar sihiri tare da hare-hare na asali da ƙwarewa suna amfana da mafi yawan satar rayuwar sihiri. Ɗaya daga cikin manyan haruffan da suka dogara da sihirin vampirism shine Sylvanas. Godiya ga irin wannan nau'in warkaswa da ƙwarewar da ke da alaƙa, ta sami damar yin babban lalacewa da sake haɓaka HP da yawa yayin fama.

Vampirism na sihiri

Farfadowar lafiya

Yana ba ku damar dawo da lafiya tare da taimakon farfadowa na halitta. Jarumin da ya fi shahara da irin wannan waraka shine Uranus. Yana sauri ya sake farfado da lafiya kuma yana yin haka har ma da sauri idan aka kai masa hari. A kan irin wannan jarumi, yana da mahimmanci a tattara maganin rigakafi.

Farfadowar lafiya

Menene maganin antichil?

Antiheal wani abu ne na musamman a cikin wasan da ke ba ku damar rage farfadowar lafiya daga kowane tushe, da kuma rage yawan garkuwa ga jarumai kamar su. Esmeralda, X-borg da sauransu. Yana ba ku damar kashe haruffa da sauri waɗanda za su iya dawo da lafiya da sauri kuma su tsira na dogon lokaci a cikin yaƙe-yaƙe.

Akwai nau'ikan abubuwa guda biyu na rigakafin warkarwa: ga jarumai masu harin jiki da na sihiri. Suna da tasiri sosai akan haruffa waɗanda suka dogara da gaske ga warkarwa da garkuwa. Na gaba, za mu bincika kowannensu dalla-dalla.

Trident

Wannan maganin warkarwa ne wanda dole ne jarumawa su siya tare da harin jiki (kibiyoyi). Zai bayar + 25% Gudun Kai hariKuma +70 Harin Jiki hali.

Trident

Babban amfaninta - Wani tasiri na musamman wanda ke ba ku damar rage garkuwa da lafiyar lafiyar jarumar abokan gaba da kashi 50%.

Ƙarfin yana aiki lokacin da ake magance lalacewa ga abokan gaba, yana ɗaukar tsawon daƙiƙa 3. Wannan zai baka damar kashe jarumai kamar Alucard, Uranus ko Minotaur, kamar yadda suke da karfi sake farfadowa da rayuwa.

Abun Wuyar Dauri

Wani maganin warkewa, amma don mai sihiri. Yana rage ƙwaƙƙwaran ƙwarewa da kashi 5%, yana ba da satar sihiri 10%, kuma yana ƙara harin sihiri da 60.

Abun Wuyar Dauri

Yana da tasiri iri ɗaya wanda ke rage lafiyar abokan gaba da sabuntawar garkuwa da kashi 50% na daƙiƙa 3 bayan magance lalacewa. Dole ne siye ga duk mages idan ƙungiyar abokan gaba tana da jaruma mai saurin haɓakawa, satar rayuwa mai ƙarfi, ko babbar garkuwa.

Mallakar Kankara

Wannan abu ya dace don siye tankuna ko mayaka. Yana da iko na musamman sanyi Arctic. Baya ga rage garkuwa da sake farfado da lafiyar dukkan jaruman abokan gaba da ke kusa, abun zai rage saurin kai harin da kashi 30%.

Mallakar Kankara

Mallakar Kankara baya rage farfadowar lafiyar jaruman da suka dawo da ita tare da satar rai. Abin da ya sa ba zai yi tasiri a kan yawancin masu harbi da mayaka ba, misali, Alucard. Zai nuna kanta mafi kyau akan tankunan da suka sayi abubuwa don dawo da lafiya, haka kuma Johnson da Esmeraldas tare da garkuwoyi.

Yi la'akari da zaɓin abokin hamayya da kyau kuma kuyi ƙoƙarin siyan maganin warkarwa idan ya cancanta. Zai iya zama mabuɗin nasara idan ƙungiyar abokan gaba suna da, misali, Estes ko Angela. Muna fatan jagoran ya taimaka. Muna yi muku fatan nasara mai haske, ganin ku nan ba da jimawa ba!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu

  1. wawa

    Idan kuna wasa don Estes, to menene za ku saya akan masu harbi ko waɗanda suka tattara kayan aiki don vampirism da saurin kai hari? Na kasance ina sayen rinjayen kankara. Bar shi ko maye gurbinsa da wani abu dabam?

    amsar
    1. admin marubucin

      Kuna iya Mallakar Kankara, ko maye gurbinsa da Abun Wula na ɗauri. Abu na farko, ban da maganin warkarwa, zai ƙara yawan rayuwar ku, kuma na biyu zai ƙara ƙarfin sihirinku.

      amsar
  2. Norti-k

    Idan mala'ika ya sayi rinjayen kankara kuma ya zauna da wani daga cikin ƙungiyar, yana aiki?

    amsar
  3. .

    Shin Antiheal zai yi aiki a kan katantan Haas ko gatari na masu kishin jini?

    amsar
  4. Shaktm

    Shin yana da ma'ana don tanki ya sami rinjayen kankara da abin wuya

    amsar
    1. admin marubucin

      Yana da ma'ana ga tanki don siyan Dominance na Ice

      amsar
  5. Andy

    rinjayen kankara yana yanke vampirism, kar a yaudare ku. The "vampirism" a cikin rinjaye m shine sunan trident da abin wuya passives, ma'ana cewa trident da abun wuya antihealers ba sa aiki tare da rinjaye antiheal.

    amsar
    1. admin marubucin

      An bayyana wannan a cikin labarin.

      amsar
    2. Gyara haraji

      A'a, dukansu na musamman ne kuma babu ma'ana don ɗaukar 2 anti-healing a kowace haɗuwa.

      amsar
  6. mlbb

    A zahiri, rinjayen kankara yana yanke vampiriz .. Gyara kuskuren

    amsar
    1. Fang

      Shin waɗannan abubuwa za su iya warkar da Hilda a cikin kurmi?

      amsar
  7. max

    Shin magungunan antihealers suna tarawa? Idan na ɗauki Trident da Dominion of Ice, shin maganin warkewar zai yi ƙarfi?

    amsar
    1. admin marubucin

      A'a. Ɗaya daga cikin waɗannan abubuwa yana aiki.

      amsar
  8. Valir

    Amma menene game da rinjayen kankara?

    amsar
    1. admin marubucin

      Na gode da sharhi mai taimako! An ƙara abun cikin labarin.

      amsar
      1. Igor

        Idan akwai kiba, shin akwai wata fa'ida wajen tattara rinjaye? Dr player?

        amsar
        1. admin marubucin

          Tasirin abu daga 'yan wasa da yawa ba za su tari ba. Amma yana da ma'ana, tunda ba koyaushe ne ɗan wasa ɗaya da ke da abin hana warkarwa ba zai shiga cikin fadace-fadacen ƙungiyar.

          amsar