> Gangplank a cikin League of Legends: jagora 2024, ginawa, runes, yadda ake wasa azaman gwarzo    

Gangplank a cikin League of Legends: jagorar 2024, mafi kyawun gini da runes, yadda ake wasa azaman gwarzo

League of Legends Guides

Gangplank shine guguwar teku, sarkin 'yan fashi da aka sani da rashin tausayi. Jarumi wanda ya ɗauki nauyin dillalin lalacewa a cikin ƙungiyar, yana magance lalacewar yanki da yawa kuma yana sauƙaƙe taswirar. Zai yi wuya masu farawa su yi masa wasa, don haka mun tsara cikakken jagora. Bari mu yi magana game da basira, abũbuwan amfãni da rashin amfani, yin majalisai na runes da abubuwa. Sannan kuma za mu zabar masa mafi kyawun dabara a wasan.

Kuna iya sha'awar: Jerin manyan haruffa a cikin League of Legends

Halin yana magance lalacewar jiki da na sihiri, ya dogara da ƙwarewar su. Yana da mummunar lalacewa da ƙididdigar tallafi, yayin da sauran bangarorin suna da rauni sosai. Bari mu yi la'akari da kowane gwaninta daban, zaɓi mafi kyawun tsarin famfo kuma muyi haɗuwa mai ƙarfi.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Gwaji ta Wuta

fitina da wuta

Hare-hare na asali na Gangplank sun sanya makasudin kan wuta, suna fuskantar ƙarin lalacewar 50-250 na gaskiya akan daƙiƙa 2,5 da haɓaka saurin motsi na Gangplank da 15-30% na daƙiƙa 2 (dangane da matakin). Lalacewar harin yana ƙaruwa tare da ƙarin damar yajin aiki mai mahimmanci.

Lalacewar Keg ɗin Foda (ƙware na uku) yana wartsake sanyi kuma yana ba da hali iri ɗaya buffs.

Farko Skill - Arrrment

hujja

Zakaran ya harba harsashi wanda ke magance 10-130 ya karu da lalacewa ta jiki. Idan ya kashe makasudin, ya sami ƙarin zinariya 3-7 da macizai na azurfa 4-8 (dangane da matakin iyawa).

Gangplank na iya kashe macizai na Azurfa a cikin shagon don haɓaka Cannon Barrage (Ultimate).

Skill XNUMX - Scurvy Jam

jamming scurvy

Gangplank yana cinye citrus da yawa, yana cire duk abubuwan da ba a so ba kuma yana maido da lafiyar 45-145 + 13% na rashin lafiyar sa.

Adadin lafiyar da aka dawo kuma yana ƙaruwa yayin da ƙarfin hali ya ƙaru.

Fasaha ta uku - Powder keg

foda keg

Gangplank ya kafa wani keg na foda wanda duka hali da zakarun abokan gaba za su iya kaiwa hari na dakika 25. Lokacin da abokan gaba suka lalata kulin, an mayar da shi mara lahani. Lokacin da Gangplank ya lalata shi, yana fashewa, yana rage jinkirin abokan gaba da 30-60% na daƙiƙa 2 kuma yana magance lalacewar harin, yana watsi da 40% makamai. Zakarun suna ɗaukar ƙarin lalacewar jiki 75-195.

Lafiyar keg tana raguwa kowane sakan 2-0,5. Fashewar Keg kuma tana fashe wasu kegi tare da wuraren fashewar da suka mamaye, amma baya lalata manufa guda fiye da sau ɗaya. Fashewar ganga da fasaha ta farko ta Gangplank ta haifar za ta ba da ƙarin zinari don harin da aka kashe.

Ultimate - Cannon Barrage

gobarar igwa

Jarumin ya umurci jirginsa da ya harba igiyar ruwa guda 12 a kowane wuri akan taswirar cikin dakika 8. Kowane igiyar ruwa yana raguwa da kashi 30% na daƙiƙa 0,5 kuma yana yin ma'amala 40-100 ƙara lalacewar sihiri wanda ke daidaita ƙarfin ikon Gangplank da matakin ƙarshe.

Ana iya haɓaka iyawar a cikin shagon tare da tsabar tsabar maciji na azurfa wanda halin ya samu daga fasaha na farko.

Jerin dabarun daidaitawa

Zai fi kyau haɓaka Gangplank fasaha ta farko daga farkon wasan, sannan na biyu da na uku. Ana fitar da ultrafi tare da kaiwa matakan 6, 11 da 16 kuma koyaushe yana haɓakawa da farko. A ƙasa akwai cikakken tebur na matakin ƙwarewa.

Matsayin Ƙwarewar Gangplank

Haɗin Ƙarfi na asali

Gangplank yana da haɗuwa mai sauƙi kuma masu wahala. A ƙasa akwai mafi kyawun haɗin gwaninta waɗanda ke haɓaka yuwuwar jarumi a yaƙi.

  1. Ƙwarewa ta Uku -> Ƙwarewa ta Uku -> Ƙwarewar Farko -> Flash -> Ƙwarewa na uku. Haɗin da ya fi wahala, kafin yin amfani da shi wanda za ku yi aiki sau da yawa. Sanya ganga biyu a jere a gaban abokan adawar ku kuma kunna mafi girma. A lokaci guda, wajibi ne a danna tsalle da kuma yi dash zuwa ganga ta biyu. Tare da motsin dash, shigar da ganga na uku na ƙarshe don ya sami lokacin kunnawa daga fashewar waɗanda suka gabata. Tare da wannan haɗin gwiwar, zaku iya haɓaka lalacewar Gangplank's AOE.
  2. Ƙarshe -> Ƙwarewa ta Uku -> Hare-hare ta atomatik -> Hare-hare ta atomatik -> Ƙwarewar Farko -> Haɗin Kai -> Haɗin Kai. Wannan haɗin ya riga ya fi sauƙi fiye da na baya. Kunna volley mai ƙarfi mai ƙarfi kuma a wannan lokacin sanya tukunyar foda kusa da abokan gaba don ta fashe a ƙarƙashin tasirin ult. Madadin kai hari na asali tare da fasaha ta farko don magance lalacewa gwargwadon yiwuwa.

riba da rashin lafiyar jarumi

Yanzu bari mu juya zuwa ga ƙarfi da rauni na Gangplank, wanda dole ne a yi la'akari kafin hada runes da abubuwa, kazalika a lokacin wasan.

Ribar wasa kamar Gangplank:

  • Yayi kyau sosai a ƙarshen wasan, yana yin kyau a farkon wasan da tsakiyar wasa.
  • A sauƙaƙe yana share layin minions.
  • Samun gona da sauri.
  • Akwai ginanniyar tsaftacewa da warkarwa.
  • Ƙarfi mai ƙarfi wanda za'a iya amfani dashi a ko'ina don shiga cikin yaƙe-yaƙe a cikin layi mai kusa ba tare da barin naku ba.
  • Babban lalacewar yanki, jinkirin sakamako.

Fursunoni na wasa azaman Gangplank:

  • Yana da wuyar ƙwarewa, bai dace da masu farawa ba.
  • Bakin ciki, don haka dole ne ya tanadi ƙarin kariya.
  • Babu dabarar tserewa, gaba ɗaya mara motsi.
  • Da farko, zai yi wuya a iya sanin injinan ganga daga fasaha ta uku.

Runes masu dacewa

Musamman ga Gangplank, mun shirya ainihin taron runes wahayi и mulki, wanda zai taimaka masa wajen yaki da kuma warware wasu kurakuransa.

Runes don Gangplank

Primal Rune - Wahayi:

  • Buge gaba - idan kun saukar da hits biyu lokaci ɗaya daga hannun ku, zaku kunna tasirin gaba kuma ku sami ƙarin zinari. Yayin da ci gaba ke aiki, kuna yin ƙarin lalacewa.
  • Sihiri Shoes - ta minti na 12, ana fitar da takalma kyauta waɗanda ke ƙara saurin motsi. An rage lokacin samun su akan kisa ko taimako.
  • Isar da kukis - Ana ba jarumin abubuwa na musamman a cikin nau'in kukis, wanda za'a iya amfani da shi ko sayar da shi don ƙara mana.
  • ilmin sararin samaniya - Rage sanyin tsafin mai kira da tasirin abubuwa.

Rune na Sakandare - Mulki:

  • Dandanin jini yana ba wa jarumin rai sata daga yin lahani ga halin abokan gaba.
  • Mafarauci - don kisa ko taimako, kuna samun caji, godiya ga ƙarin zinariya da aka ba.
  • +9 don daidaitawa lalacewa.
  • +9 don daidaitawa lalacewa.
  • +6 makamai.

Kalmomin da ake buƙata

  • tsalle shine tushen sihiri ga duk zakarun a wasan. Yana ba da ƙarin cajin da za a iya amfani da shi cikin hadaddun hadaddun, korar abokan gaba ko ja da baya.
  • tarho - Halin yana aika telebijin zuwa hasumiya mai haɗin gwiwa, sannan a taƙaice yana ƙara saurin motsinsa. A tsakiyar wasan, hanyar tana buɗewa ba kawai ga hasumiyai ba, har ma ga ƙungiyoyi masu alaƙa ko minions.
  • gajiya - za a iya amfani da a maimakon teleport, idan kun yi wasa da jarumai masu karfi. Maƙiyan da ke da alama za a rage saurin motsinsu kuma a rage lalacewarsu.

Mafi Gina

Muna ba ku sigar yanzu mai zuwa na ginin Gangplank don yin wasa akan babban layi. An ƙara hotunan allo zuwa kowane abu, inda za ku iya ganin gumakan abubuwa da farashin su a wasan.

Abubuwan farawa

Da farko, ana siyan abubuwa don ikon kai hari da dawo da lafiya. Don haka zaku iya noma da sauri kuma ƙasa da sau da yawa komawa tushe don sake cika HP.

Gangplank farawa abubuwa

  • Dogon takobi.
  • Maganin sake cikawa.
  • Boye totem.

Abubuwan farko

Sa'an nan kuma saya wani abu wanda ainihin harin zai karu bayan kowane amfani da fasaha. Kazalika guduma mai kara karfi da rage karfin sanyi.

Abubuwan farko na Gangplank

  • Shine
  • Warhammer Caulfield.

Manyan batutuwa

A tsakiyar Gangplank kayan aiki ne da nufin haɓaka ƙarfin hari, damar yajin aiki mai mahimmanci, rage ƙwarewar sanyi da haɓaka saurin motsi.

Muhimman abubuwa don Gangplank

  • Asalin sata.
  • Ionian takalma na haskakawa.
  • Navori mai sauri.

Cikakken taro

A ƙarshe, taron nasa yana cike da abubuwa don ikon kai hari, haɓaka fasaha da shigar sulke.

Cikakken taro don Gangplank

  • Asalin sata.
  • Ionian takalma na haskakawa.
  • Navori mai sauri.
  • Kafar mafarauci.
  • Mai karbar bashi.
  • Baka ga Ubangiji Dominic.

Mafi muni kuma mafi kyawun abokan gaba

Halin yana nuna kansa sosai a kan irin waɗannan jarumai kamar Renekton, Q'Sante da Yene. Ba za su iya fuskantar iyawarsa ba, kamar yadda babban nasara ya nuna. Amma akwai kuma zakarun da Gangplank zai yi wuya ya buga da su. Yana da karancin nasara akan jarumai masu zuwa:

  • Kale - Jarumi mai ƙarfi tare da babban lalacewa da tallafi. Yana warkarwa da kyau, zai iya rage saurin motsinku ko ba da dawwama ga aboki. Yi hankali kuma koyaushe la'akari da damarsa, saboda ko da tare da ƙarancin lafiya, Cale na iya canza sakamakon yaƙin sosai.
  • Kled - Jarumi na hannu tare da kyakkyawan hari da tsira. Zai rikitar da ku, koyaushe amfani da jerks kuma yana iya ƙoƙarin jawo ku ƙarƙashin hasumiya da igiya, inda zai kashe ku cikin sauƙi. Yi hankali sosai tare da shi a cikin layi kuma koyi guje wa iyawarsa.
  • Rumble - Wani jarumi tare da babban lalacewa, kyakkyawan rayuwa da sarrafawa. Yanke makamai masu sihiri, yana ƙirƙirar garkuwa. Zai iya yaudare ku a kusa da yatsan ku kuma cikin sauƙin fita daga yaƙin da rai, godiya ga kariyar sa.

Amma ga abokan tarayya, yana da kyau a yi wasa a cikin duet tare da Rek'Sayem - Jarumin daji-jarumi, wanda ke da dukkan alamun ci gaba, idan kun haɗu da ƙwarewar ku daidai, za ku sami ƙarfi mai ƙarfi. Gangplank kuma yana aiki da kyau tare da tanki. Rammus kuma jarumi Dr. Mundoidan kuma sun mamaye dajin.

Yadda ake kunna Gangplank

Farkon wasan. A farkon layin, fara da kafa ganga don rage jinkirin abokan gaba da yin ƙarin lalacewa yayin adana mana. Gangplank ya fi sauƙi don wasa saboda yana iya kai hari daga nesa kuma ba zai kusanci mayaƙin abokan gaba ba. A nan gaba, wannan na iya zama matsala, saboda Gangplank yana biyan kuɗin kai hari tare da ƙarancin tsira.

Yana da taushi da yawa ga jarumi wanda yawanci yakan yi yaƙi a fagen daga. Da farko, ya kamata ku yi wasa a hankali kuma kada ku yi nisa a cikin layi, musamman idan abokan gaba suna da iko sosai.

Yadda ake kunna Gangplank

Noma yana da mahimmanci a gare shi, don haka ku ɗauki dukan minions. Amma kar ka manta game da yankin da ke kusa, taimaki abokanka a cikin gandun daji, zaka iya aika ult zuwa wancan gefen taswirar. Yi ƙoƙarin tura hasumiya ta farko da sauri don barin layin don faɗan ƙungiya akai-akai.

Gangplank yana da kyau tare da ƙungiyoyi waɗanda ke da tankuna. Za su iya ko dai su dace da lalacewarsa ko kuma su ba shi ikon buga hari da yawa a lokaci guda. Yi ƙoƙarin kada ku buga shi a cikin ƙungiyoyi waɗanda ba su da masu sarrafawa ko tankuna, hakan zai sa wasan ya yi wahala.

Matsakaicin wasan. Duk abin da za ku damu shine samar da gwal mai yawa kamar yadda zai yiwu. Kammala minions tare da fasaha ta farko don samun kyautar zinare da macizai na azurfa. Hakanan kuna buƙatar zama ɗan kwaɗayi da tashin hankali. Ku saci wasu ’yan iska a cikin dajin don samun gaban gona.

Burin ku shine zuwa matakin 13 kuma ku sayi ƴan abubuwa kafin haɗawa don faɗa da ƙungiyar ku. Sa'an nan ganga ku za su isa don tallafi.

A mataki na 13, Ganguna suna wartsakewa da sauri, kuma tare da wannan, yuwuwar gwagwarmayar ƙungiyar ku ta zama mafi girma. Ba dole ba ne ku jira tsawon wannan lokacin don buga haɗakarwa mai kyau. Gangplank kuma yana da kyakkyawan ƙarfi sosai bayan kusan kowane abu da aka tattara. Sabili da haka, kawai kuyi noma har sai kun ji cewa halin yana fin sauran 'yan wasa dangane da lalacewa.

wasan makara. Haɗa tare da abokan haɗin gwiwa tare da cikakken gini. Kada ku yi wasa a layin gaba, ku zama mafi wayo kuma mafi iya aiki. Haɗa abokan wasan ku daidai don haɓaka damar ku. Kuna iya yin wasa daga bayan ƙungiyar ku ko ketare abokan gaba daga baya. Amma a wannan yanayin, koyaushe ku kasance cikin faɗakarwa, kar abokan adawarku su yanke ja da baya.

Yi hankali da kwalabe na foda a wuraren da ƙasa ta canza daga dazuzzuka/hanyoyi zuwa koguna. Taswirar tana aiki da ɗan ban mamaki, a wasu wuraren ganga ba za su fashe daga juna ba, ko da alama ya kamata.

Gangplank yana da ƙarfi sosai a ƙarshen wasan, don haka kada ku damu kuma kuyi wasa da ƙarfi don samun kisa da nasara cikin sauri. Kula da 'yan wasan da ke da iko mai ƙarfi ko babban motsi.

Gangplank jarumi ne wanda ba a saba gani ba wanda ke nuna adadi mai kyau a wasan da ya gabata, amma yana buƙatar horo da yawa da noma. Yana da wahala ga masu farawa su saba da shi. Idan kuna da wasu tambayoyi game da wasan don tsawa daga teku, kuna iya tambayar su a cikin sharhi. Muna fatan jagoranmu ya taimake ku, da sa'a!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu