> Gnar a cikin League of Legends: jagora 2024, ginawa, runes, yadda ake wasa azaman gwarzo    

Gnar a cikin League of Legends: jagora 2024, mafi kyawun gini da runes, yadda ake wasa azaman gwarzo

League of Legends Guides

Gnar halitta ce mai ban sha'awa, yordle mai ikon canzawa daga kyakkyawar dabba zuwa dodo mai haɗari. Babban Warrior yana da kyau sosai a cikin tsaro da lalacewa, don haka a cikin wasan yakan mamaye babban layi ko tsakiyar. A cikin labarin, za mu yi magana game da ƙarfinsa da rauninsa, gabatar da mafi kyawun gine-gine, da kuma cikakkun dabarun yin wasan Gnar.

Kuna iya sha'awar: Jerin manyan haruffa a cikin League of Legends

Dabbobin farko suna magance lalacewar jiki kawai, a cikin yaƙi duka hare-hare na asali da ƙwarewar sa suna da mahimmanci a gare ta. Yana da wuyar ƙwarewa. An haɓaka da kyau ta fuskar tsaro, lalacewa, motsi da sarrafawa. Bari muyi magana game da kowane ƙwarewarsa daban kuma mu nuna haɗin gwiwar nasara.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Rage Gene

Rage jini

Gnar yana haifar da tuhume-tuhume 4-11 yayin mu'amala da karɓar lalacewa. A matsakaicin Fury, ikonsa na gaba yana juya shi zuwa Mega Gnar na daƙiƙa 15.

Mini Gnar: Sami saurin motsi na 0 zuwa 20, saurin harin kari, da kewayon harin kari 0 zuwa 100 (ya danganta da matakin).

Mega Gnar: Samun 100-831 Max Lafiya, 3,55-4,5 Armor, 3,5-63 Magic Resistance, da 8-50,5 Hare-hare (bisa ga matakin).

A max Fury, zakara za ta canza ta atomatik bayan daƙiƙa 4 idan ba su yi amfani da iyawa ba. Fushi yana lalacewa bayan daƙiƙa 13 idan jarumin bai yi rauni ko ya sami lalacewa ba. Ribar fushi yana ƙaruwa lokacin da ake yin lalata ga zakarun.

Ƙwarewar Farko - Jefa Boomerang / Jefa Boulder

Boomerang Jifa / Dutsen Jifa

Mini Gnar - Boomerang Thrower: Yana jefa boomerang wanda ke magance lalacewar jiki 5-165 kuma yana rage ku da 15-35% na daƙiƙa 2. Boomerang yana dawowa bayan ya bugi abokan gaba, yana magance ƙarancin lalacewa ga maƙasudan da ke gaba. Ana iya bugun kowane maƙiyi sau ɗaya kawai. Lokacin kama boomerang, sanyin sa yana raguwa da kashi 40%.

Mega Gnar - Boulder Toss: Yana jefa dutse, yana magance 25-205 Lalacewar jiki da rage jinkirin bugun maƙiyi na farko da maƙiyan da ke kusa da 30-50% na 2 seconds. Tada wani dutse yana rage sanyin ƙarfin da kashi 70%.

Skill XNUMX - Stomp / Boom

Tambuwal / Boom

Mini Gnar - Stomp: Kowane hari na uku ko iyawa daga maƙiyi ɗaya yana ba da ƙarin 0-40 + 6-14% na matsakaicin lafiyar maƙasudin azaman lalata sihiri kuma yana ba da saurin motsi na 20-80% yana raguwa sama da daƙiƙa 3. Lalacewar kuma tana da ma'auni tare da ikon iyawar zakara.

Mega Gnar - Bum: Halin ya bugi yanki, yana magance 25-145 lalacewa ta jiki da makiya masu ban mamaki don 1,25 seconds.

Ƙwarewa ta Uku - Tsalle / Crack

Tsalle / Crack

Mini Gnar - Jump: Tsalle, ƙara saurin harin da 40-60% na daƙiƙa 6. Idan ya sauka a kan hali, zai yi nisa daga gare su. Kashe abokan gaba yana hulɗar 50-190 + 6% na Max Lafiya azaman Lalacewar Jiki kuma a taƙaice yana rage abin da abin ya shafa da 80% na daƙiƙa 0,5.

Mega Gnar - Kashi: Leaps, yana ma'amala da 80-220 + 6% na Max Lafiya azaman Lalacewar Jiki ga maƙiyan nan kusa akan saukowa. Makiya kai tsaye a ƙarƙashinsa suma an ɗan rage su da 80% na daƙiƙa 0,5.

Ultimate - GNA-A-A-R!

GNA-A-A-R!

Mini Gnar - Passive: Yana haɓaka saurin motsi na kari daga Stomp / Boom, har zuwa 60%.

Mega Gnar - Active: Zakaran ya doke abokan gaba na kusa, yana magance karuwar lalacewar jiki, yana mai da su baya, da rage su da kashi 60% na 1,25 zuwa 1,75 seconds. Madadin haka, maƙiyan da suka buga bango suna ɗaukar 50% ƙarin lalacewa ta jiki kuma suna mamakin.

Jerin dabarun daidaitawa

Don sauƙin noma akan layi da kuma ikon yin kullun abokin gaba, tuki shi zuwa hasumiya, haɓaka fasaha ta farko a farkon wasan. Sa'an nan kuma ɗaga na biyu zuwa ƙarshen, a ƙarshen wasan ya rage don inganta na uku. Kullum ana fitar da Ulta daga juyawa a matakan 6, 11 da 16, saboda shine babban ƙarfin gwarzo.

Ƙarfafa ƙwarewar Gnar

Haɗin Ƙarfi na asali

Mun shirya haɗuwa da yawa na asali waɗanda zasu zama masu amfani ga Gnar a kowane yanayi - don fadace-fadace guda ɗaya, gwagwarmayar ƙungiyar dogon lokaci da haɗakar yanayi, wanda zaku iya shawo kan kusan rabin layin da sauri.

  1. Fasaha ta uku ita ce Blink - Ultimate. Haɗin kai mai banƙyama inda zaku iya motsawa cikin sauƙi a bayan layin abokan gaba daidai daga layin gaba kuma ku isa ɗaukar maƙiyan. Aikin ku shine ku bugi ɗaya daga cikin jaruman da fasaha ta uku domin ku ci gaba da tsalle. A lokaci guda, kuna danna dash ɗin walƙiya kuma, da isowa, kunna ult ɗin ku, a zahiri lalata halin.
  2. Ƙwarewa ta uku - Harin atomatik - Ƙarshe - Kai hari - Fasaha ta biyu - Harin atomatik - Ƙwarewar Farko - Harin atomatik. Combo mai nasara don doguwar ƙungiya ko yaƙi ɗaya. Fara harin ku kamar yadda aka saba tare da tsalle-tsalle, sannan ku canza tsakanin hare-haren mota da fasaha don kiyaye abokan adawar ku da sarrafa manyan lalacewa.
  3. Ƙwarewar Farko - Ƙwarewa ta Uku - Kai hari - Fasaha ta biyu - Kai hari. Daya daga cikin mafi sauki haduwa a cikin arsenal. Kuna iya amfani da shi don dakatar da maƙiyi masu gudu a gabanku sannan ku yi musu tsalle tare da tsalle daga sama. Yi amfani da lokacin da siririn jarumi ke ƙoƙarin gudu daga gare ku ko kuma lokacin da kuke zaune a cikin kwanto don kada wanda ake so ya sami damar ja da baya.

riba da rashin lafiyar jarumi

Kafin ci gaba zuwa haɗa runes, abubuwa da zaɓin sihiri, muna ba ku shawara ku fahimci kanku da ƙarfi da raunin zakara. Suna tasiri sosai game da wasansa na gaba.

Amfanin wasa kamar Gnar:

  • Saboda nisa mai nisa, yana ɗaya daga cikin mafi kyawun zakarun saman layi.
  • Sauƙaƙe rike tankuna.
  • Multifaceted - zai iya dacewa da kowace ƙungiya kuma ya ɗauki matsayi biyu akan taswira.
  • Babban matakan kariya.
  • Isasshen wayar hannu.
  • Yana ba da iko da yawa a cikin tsarin Mega Gnar.
  • Babu mana ko makamashi.

Fursunoni na wasa azaman Gnar:

  • Yana da wahalar koyo, da wuya a yi wasa don masu farawa.
  • Fara wasan tare da iyakance iyaka.
  • Mega Gnar Skin wani lokaci yana jawo a wuri mara kyau a lokacin da bai dace ba.
  • Ya dogara da ƙungiyar.

Runes masu dacewa

Ideal ga Gnar - haɗin runes Daidaito и karfin hali, wanda ke ƙara kai hari, yana ba da lalacewa mai ci gaba da rayuwa mai girma.

Runes don Gnar

Primal Rune - Daidaitacce:

  • Kwarewar fasaha - idan ka matsa ko yin mu'amala na asali da hannunka, zaka sami caji (mafi girman 100). Cajin 20% yana ƙara harin auto na gaba. Yana warkar da Jarumi kuma yana ƙara Haste da 1% na daƙiƙa XNUMX.
  • Nasara - lokacin da kuka yi kisa ko samun taimako a cikin kisa, kun sake cika abubuwan kiwon lafiyar ku da suka ɓace kuma ku sami ƙarin zinariya.
  • Labari: Zeal - sami saurin harin bonus na 3% haka kuma da kari 1,5% ta hanyar samun caji na musamman (max 10). Yi maki 100 akan caji ɗaya: maki 100 don kashe zakara ko dodon almara, maki 25 ga babban dodo, da maki 4 ga ɗan minion.
  • Ƙarshe Ƙarshe - Bayar da ƙarin lalacewar 5-11% ga zakarun yayin da ƙasa da 60% lafiya. Matsakaicin lalacewa ana yin maganin lafiya a kashi 30%.

Rune na Sakandare - Jajircewa:

  • Farantin karfe - Bayan samun lalacewa daga zakaran abokan gaba, iyawar 3 na gaba ko Hare-hare na asali da suke yi suna raguwa da lalacewa 30-60.
  • Girma - samu raka'a 3. matsakaicin lafiya ga kowane dodanni 8 ko abokan gaba da suka mutu kusa da ku. A 120 minion da mutuwar dodo, kuna samun ƙarin + 3,5% zuwa iyakar lafiyar ku.
  • +10 gudun kai hari.
  • +9 don daidaitawa lalacewa.
  • +6 makamai.

Kalmomin da ake buƙata

  • Tsalle - aika da zakaran ku a ɗan gajeren tazara zuwa wurin siginan kwamfuta.
  • Teleport - Bayan daƙiƙa 4 bayan yin wannan sihirin, buga waya zuwa hasumiya, minion, ko totem ɗin ƙungiyar ku. Bayan isowa, sami kari zuwa saurin motsi na daƙiƙa 3.
  • ƙonewa - Yana saita gwarzon maƙiyan da aka yi niyya akan wuta, yana magance lalacewar gaskiya 70 zuwa 410 (dangane da matakin zakara) sama da daƙiƙa 5 kuma yana raunata su na tsawon lokaci.

Mafi Gina

Mun shirya ainihin taro don wannan kakar, wanda ke haɓaka Gnar sosai. Zai kasance mai kyau a cikin duka melee da kewayo, zai iya kashe har ma da jaruntaka masu ƙiba kuma a lokaci guda kada ku ji tsoron lalacewa mai shigowa.

Abubuwan farawa

Kamar kowane jarumi a cikin layi, yana da mahimmanci a gare shi ya magance minions da sauri kuma ya kula da lafiyarsa.

Abubuwan farawa don Gnar

  • Ruwan Doran.
  • Maganin Lafiya.
  • Boye totem.

Abubuwan farko

Ƙara saurin motsinku da tsaro.

Abubuwan farko na Gnar

  • Takalmi masu sulke.

Manyan batutuwa

Gudun kai hari yana da mahimmanci ga jarumi, yana daidaitawa sosai tare da fasaha na biyu kuma yana ba da ƙarin lalacewa. Abubuwan da ke gaba zasu taimaka a cikin yakin da tankuna, ƙara yawan lafiyar lafiya.

Babban Abubuwan Ga Gnar

  • Triple Alliance.
  • Takalmi masu sulke.
  • Bakar gatari.

Cikakken taro

A ƙarshe, kammala saitin tare da abubuwa uku waɗanda ke haɓaka rayuwa. Na farko daga cikinsu ya fi tasiri a kan crit, na biyu yana nufin babban juriya na sihiri - ba ku da tsoron lalacewar fashewar mages. Ƙarshen zai ƙara yawan tsaro da lalacewa, wanda yake da mahimmanci ga jarumi a cikin wasan da ya gabata.

Cikakken gini don Gnar

  • Triple Alliance.
  • Takalmi masu sulke.
  • Bakar gatari.
  • Omen of Randuin.
  • Ikon yanayi.
  • Kazalika sulke.

Mafi muni kuma mafi kyawun abokan gaba

Gnar yana kan iya bakin kokarin sa Yorika, Ene Gwen, cikin sauki yana fuskantar hare-harensu. Gabaɗaya, wasan tare da su zai kasance mai sauƙi, zaku ɗauki jagora cikin sauri da sauri kuma ku tura minions. Sai dai akwai wadanda zai yi wuya ya fuskanci yakinsu, daga cikinsu akwai;

  • Malphite - Tanki mafi wahala ga Gnar. Yana yin babban lalacewa kuma yana satar saurin motsi, yana mai da Mini Gnar mara amfani. Ƙarin tsira, yin solo yana kashe wahala sosai. Matsar da shi a cikin kurmi sau da yawa don ɓacewa daga gani da hana shi kunna ƙwarewarsa.
  • Timo - Hakanan yana da kewayon hari mai kyau, yana iya yin mu'amala da jarumai masu ƙiba cikin sauƙi kuma yana amfani da ɓarna mara kyau. A cikin gwagwarmaya tare da shi, hali tare da ƙimar kulawa mai girma zai taimaka, ba tare da Mega Gnar ba za ku kasance ƙasa da shi a cikin layi.
  • Camilla - Wani daga cikin ƴan mayaka waɗanda za su iya kiyaye tazara mai kyau akan layi. Tana da wayar hannu sosai, mai ƙarfi, mai ƙarfin hali kuma tana da iko mai kyau. Nemo goyon bayan ɗan jungler don kayar da ita da sauri ya lalata hasumiya.

Mafi kyawun abokin Gnar dangane da nasara shine Skarner - Jungler tare da babban tsaro da sarrafawa. Idan ya gank ɗin layin ku sau da yawa, to tare zaku iya ɗaukar har ma da manyan abokan adawa. Matches a cikin duet tare da gandun daji shima yana da kyau. Rek'Sayem и Warwick.

Yadda ake wasa Gnar

Farkon wasan. Mini Gnar ya kamata ya yi harbi kamar yadda zai yiwu a cikin layin - lalata raƙuman ruwa kuma ya tura abokin gaba zuwa gefe. A matsayin Mini Gnar, wasanku ya dogara ne akan ƙwarewa ta farko da ta uku, za su magance iyakar lalacewa ta wannan tsari.

Sarrafa fushi wani ra'ayi ne mai rikitarwa. Dole ne ku shirya faɗa, daskare hanyoyi don ci gaba da fushi, yayin da kuke sanar da abokan wasan ku gwargwadon yiwuwa game da ayyukanku da motsinku.

Lokacin da Rage ɗinku ya kai iyakarsa, yin amfani da ƙarfin zai juya ku zuwa Mega Gnar. Idan ba a yi amfani da iyawa ba, za ku canza ta atomatik bayan ɗan jinkiri. A cikin layi, magance lalacewa gwargwadon iyawa kamar Mini Gnar. A cikin gwagwarmayar ƙungiya, kuna buƙatar zama Mega Gnar don fitar da babban CC da lalacewar AoE. Koyaushe kallon fushin ku.

Yadda ake wasa Gnar

Matsakaicin wasan. Gnar yana da ingantacciyar ƙarfin yaƙi a cikin hare-haren sa na kai-da-kai, wanda ke nufin ba shi da "lokacin raguwa" saboda sanyi kamar sauran 'yan wasa da yawa.

Babban hanyar da za a iya yaudarar abokin hamayya ita ce ta tura guguwar minions. Yawancin sauran mayaka ba za su iya daidaita zakaran share igiyar ruwa ba tare da amfani da iyawar sanyi ba. Lokacin da kake tura igiyar ruwa tare da kai hare-hare, abokin adawar ku yana da zaɓuɓɓuka 2: yi amfani da basira don tura igiyar baya, ko bari ku tura shi. Idan abokin adawar ku yana amfani da sanyin su akan kalaman, kuna da dama.

Ko da ba za ku iya yin watsi da ko tilasta abokan gaba don ciyar da iyakoki ba, to, kawai ku kiyaye ma'auni a cikin layi.

Yi tunanin yadda za a kauce wa sarrafawa. Idan minions za su iya toshe shi, yi ƙoƙarin shiga ta hanyar tsalle kan ma'aikatan ku, musamman idan abokin adawar ku yana kusa da su. Idan ikon jinkiri ne, kunna tsalle da sauri.

wasan makara. Makanikin Rage na hali zai yanke shawarar sakamakon yakin. Yana da matukar mahimmanci don ƙididdige lokacin sauye-sauye bisa ga halin da ake ciki. Mini Gnar yana haifar da fushin 4/7/11 sama da daƙiƙa biyu lokacin yin mu'amala ko lalacewa. A tsawon lokaci, ba tare da yin mu'amala ko lalacewa ba, Fury yana shuɗewa.

Idan kuna ci gaba zuwa wani haƙiƙa kamar Baron, ko kuma ku san akwai ƙungiyar gwagwarmaya a gaba, ku kai hari ga ƴan gungun mutane a cikin dazuzzuka a kan hanya. Don haka, wani ɓangare na tara ƙwayar fushi kafin yaƙin. Yankin rawaya a kusa da 70% shine manufa don fara fada.

Gnar babban zakara ne wanda zai iya dacewa da kusan kowace kungiya. Koyaya, yana da wahala a iya sarrafa shi ba tare da horo ba, yana da mahimmanci don fahimtar injinan sa sosai kuma kuyi amfani da haɗuwa daidai, ƙididdige kowane aiki. Kuna iya yin ƙarin tambayoyi a cikin sharhi, sa'a!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu