> Darius a cikin League of Legends: jagora 2024, ginawa, runes, yadda ake wasa azaman gwarzo    

Darius a cikin League of Legends: jagora 2024, mafi kyawun gini da runes, yadda ake wasa azaman gwarzo

League of Legends Guides

Darius shine kwamanda kuma Hand of Noxus, jarumi mara tausayi na daular. An san shi don babban lalacewa, sulke da ba za a iya shiga ba da kuma tasirin sarrafa taron jama'a. An yi wasa musamman ta saman, amma yana iya ɗaukar tsakiyar ko daji. A cikin labarin za mu yi magana game da siffofinsa, basira, ƙirƙirar ƙungiyoyi na yanzu na runes da abubuwa, da kuma mafi kyawun dabarun.

Kuna iya sha'awar: Jerin manyan haruffa a cikin League of Legends

Yana magance lalacewar jiki na musamman, yana wasa daidai da hare-hare na asali da ƙwarewa. Halin mai wuyar iyawa. Yana da ingantaccen lalacewa, tsaro da sarrafawa. Yana nuna kanta da rauni sosai a motsi da tallafi. Bari mu dubi kowane iyawarsa daki-daki.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Jini

Bleeding

Darius ya jagoranci hare-harensa, yana haifar da zubar da jini, yana magance ƙarar lalacewa a cikin dakika 5. Tasiri ya tara har zuwa sau 5. Darius yana yin lalata 300% ga duk dodanni.

Bayan kai karar 5 ko kashe zakaran abokan gaba"Noxian guillotine» kunnawa»Noxin Power" na 5 seconds. A lokacin aikin"Noxian may"Darius ya samu tsakanin ƙarin 30 zuwa 230 ƙarin Damage Hare-hare kuma yana amfani da matsakaicin adadin cajin Jini ga abokan gaba tare da Hare-haren Basic ko Blade"Kashewa"(dangane da matakin).

Ƙwarewar Farko - Rushewa

halaka

Darius ya ɗaga gatari, sa'an nan kuma ya karkata shi, yana yin lahani na jiki da ruwa da hannu. Makiya da aka buge su ba su da wani caji"Zubda jini».

Jarumin ya dawo da kashi 13-39% na rashin lafiya ga kowane gwarzon abokan gaba da babban dodon daji da ruwan ya buge. Hannun baya warkar dashi kuma baya amfani da caji".Zubda jini".

Ƙwarewa ta biyu - Rage Yajin aiki

Yajin Gaggawa

Harin Darius na gaba yana magance lalacewar harin 140-160% azaman lalacewa ta jiki kuma yana rage maƙasudin bugu da kashi 90% na sakan 1.

Ƙarfin yana mayar da kuɗin mana kuma yana rage sanyi da 50% idan ya kashe manufa. Har ila yau, fasaha yana kunna tasirin sihiri lokacin da ake magance lalacewa.

Fasaha ta uku - Tsari

Tsare

M: Darius ya sami 15-35% shigar sulke.

Aiki: Jarumin ya rataya gatarinsa yana jan shi, yana buga sama da rage abin da aka sa a gaba da kashi 40% na dakika 2.

Ƙarshe - Noxian Guillotine

Noxian Guillotine

Halin ya yi tsalle zuwa ga abokan gaba kuma yana ba da mummunan rauni, yana magance raka'a 125-375 na lalacewa mai tsabta. Ga kowane caji"Zubda jini"A kan abin da abin ya shafa, ikon yana yin ƙarin lalacewa a cikin adadin 0-100%.

Idan ya kashe makasudin, zai iya sake amfani da ikon sau ɗaya a cikin daƙiƙa 20. A matsayi na 3, fasaha ba ta kashe kowane mana, kuma yana kashe gabaɗaya yana wartsakar da sanyi.

Jerin dabarun daidaitawa

Da farko haɓaka ƙwarewar ku ta farko, godiya ga wanda zaku iya kashe minions cikin sauri kuma ku dawo da lafiyar ku a hanya. Na gaba, cikakken haɓaka matakin ƙarfin na uku - zaku iya fitar da abokan adawar daga ƙarƙashin hasumiya, kuma ku ƙara kayan yaƙin ku. A ƙarshe, kula da fasaha na biyu, wanda Darius ya sami ƙaramin iko amma mai amfani.

Haɓaka ƙwarewar Darius

Ka tuna cewa ult shine fifikon fifiko. Ita ce ke yin mummunar lalacewa kuma ta bayyana ƙarfin jarumi. Don haka, tabbatar da haɓaka shi kafin sauran ƙwarewa a matakan 6, 11 da 16.

Haɗin Ƙarfi na asali

Darius babban jarumi ne wanda zaku iya amfani da fasaha iri-iri da combos tare da shi. Babban abu shine a tuna don tattara tarin abubuwan wucewa, zaɓi manufa da hanyar kai hari cikin hikima.

  1. Harin asali -> Fasaha ta biyu -> Harin asali -> Fasaha ta uku -> Harin asali -> Fasaha ta farko. Haɗin asali mai ƙarfi mai ƙarfi wanda zai cika cajin m. Idan kun sami nasarar samun duk tarin Jini cikin sauri, zaku iya amfani da na ƙarshe.
  2. Tsalle -> Ƙwarewa ta Biyu -> Ƙwarewa ta Uku. Ana amfani da wannan haɗin gwiwar ko dai akan wani mai babban motsi ko kuma akan maƙiyi tare da latsa kiftawa. Koyaushe yana da kyau a saukar da Crippling Strike tare da saurin walƙiya fiye da ƙoƙarin dakatar da shi da wasu ƙwarewa. Iyakar fasaha ta uku ita ce raka'a 125 mafi girma fiye da Blink. Don haka lokacin da kuka yi amfani da yajin gaggawa na gaggawa kuma abokan gaba sun yi tsalle, kuna rage su da kashi 90%.
  3. Ƙwarewa ta uku -> Harin asali -> Ƙwarewa ta biyu -> Ƙwarewa ta farko -> Harin asali -> Harin asali -> Ƙarfafa -> Blink -> Harin asali -> Ƙarshe. An gabatar da haɗuwa mafi wahala. Godiya gare shi, za ku jawo hankalin abokin adawar ku zuwa gare ku, ku yi masa amfani da jinkirin tasiri, magance duk wani lahani mai yuwuwa kuma ku cajin kanku 5 na zubar da jini. Kafin amfani da Flash, kuna kashe abokin gaba na farko a gaban gaba - jarumi ko tanki. Sannan ku ƙara zurfafa zurfafa cikin ƙungiyar, sannan ku yi amfani da sauran damar zuwa babban ɗaukar hoto.

riba da rashin lafiyar jarumi

Bari mu ci gaba zuwa manyan halayen Darius - ƙarfi da rauni waɗanda ke tasiri sosai ga salon wasansa da haɓakawa.

Amfanin wasa kamar Darius:

  • Mai ƙarfi ko da a farkon mataki.
  • Mai matukar kuzari.
  • Yana nuna kansa da kyau a cikin ƙungiya da fadace-fadace guda ɗaya.
  • Babban tanki mai lalacewa.
  • Yawancin zaɓuɓɓukan haɓakawa.
  • Ƙarfin ɗaukar nauyi.

Rashin amfanin wasa kamar Darius:

  • Ana iya tsinkaya sosai.
  • Mara wayar hannu.
  • Sauƙaƙan gwarzaye masu kai hare-hare.
  • Mai rauni ga ganks.
  • Ya dogara da sihirin mai kiran.
  • A karshen wasan ya sags.
  • Wahalar koya.

Runes masu dacewa

Runes waɗanda ke haɓaka hari da garantin babban lalacewa, ƙarfi da tsira sun fi dacewa da Darius. Saboda haka, yi amfani da haɗin runes Daidaici da Jarumtaka, an ƙera shi don haɓaka iyawar jarumi melee.

Runes ga Darius

Primal Rune - Daidaitacce:

  • Mai nasara - Idan ka magance lalacewa ga zakaran abokan gaba tare da iyawa ko hare-hare na yau da kullun, zaku sami tarin Nasara waɗanda ke ƙara ƙarfin daidaitawa. Ana canza waɗannan zuwa hari ko ikon fasaha dangane da halin. A matsakaicin tari, ana kunna vampirism.
  • Nasara - don taimakawa ko kashe zakaran abokan gaba da kansa, kuna dawo da wuraren kiwon lafiya kuma ku sami ƙarin ƙarin 20. tsabar kudi
  • Labari: Ƙarfafa - Karɓi 5% dorewa da ƙarin 1,5% akan kowane tari da aka tattara (har zuwa matsakaicin 10). Tarin ya yi daidai da maki 100, wanda aka samu ta hanyar kashe minions, dodanni na gandun daji da zakarun.
  • Ƙarshe Ƙarshe - lokacin da aka rage wuraren kiwon lafiya zuwa 60%, lalacewar halayen a hankali yana ƙaruwa tare da kowane batu na rashin lafiya.

Rune na Sakandare - Jajircewa:

  • Farantin karfe - Lokacin da zakaran makiyi ya yi lalata da ku, iyawarsa guda 3 na gaba ko harin asali zai yi muku lahani na 30-60.
  • Ba mamaki - Tare da wannan rune kuna samun 5% jinkirin juriya. Ƙididdiga yana ƙaruwa dangane da abubuwan kiwon lafiya da aka rasa, har zuwa 25% jinkirin da juriya.
  • +10 gudun kai hari.
  • +9 don daidaitawa lalacewa.
  • +6 makamai.

Kalmomin da ake buƙata

  • Tsalle - sihiri da ya dace da kusan kowane hali. Wannan shi ne dash na ɗan gajeren lokaci mai nisa har zuwa raka'a 400, wanda ake amfani da shi don tsaro ko kai hari, dangane da halin da ake ciki. Yana aiki ko da ta bango da sauran cikas.
  • Teleport - yana ba ku damar kewaya taswirar cikin sauri. Tare da jinkiri na daƙiƙa 4, zaku matsa zuwa hasumiya da aka zaɓa. A tsakiyar wasan (minti 14), Hakanan zaka iya yin aika aika zuwa totems ko minions na abokantaka, sannan kuma sami ƙaramin buff zuwa saurin motsinku.
  • Fatalwa - Zakaran ku yayi watsi da karon naúrar na tsawon daƙiƙa 10 kuma ya sami ƙarin saurin motsi na 24-48% na tsawon lokaci (dangane da matakin zakara). Tsawon lokacin wannan buff yana ƙaruwa da 4-7 seconds bayan yin kisa (dangane da matakin).

Mafi Gina

Muna ba da ɗayan mafi kyawun gini dangane da sakamakon ƙimar nasara. An ƙara hotuna zuwa kowane mataki na taro, inda za ku iya ganin gumaka da farashin kayayyaki.

Abubuwan farawa

Tare da wannan saitin za ku iya ɗaukar mintoci cikin sauri kuma ku ƙara tsira. Kar a manta game da totems, wanda zaku iya hana ganks daga gandun daji na wani.

Abubuwan farawa don Darius

  • Garkuwar Doran.
  • Maganin Lafiya.
  • Boye totem.

Abubuwan farko

A wannan mataki, Darius yakamata ya ƙara saurin motsi da makamai.

Abubuwan farko na Darius

  • Takalmi masu sulke.

Manyan batutuwa

Abubuwan da ke biyowa za su taimaka wa jarumin a wasan da za su yi da masu fafutuka da masu tsaurin ra'ayi, suna kara karfin kai hari da sauri. Ƙarin saurin motsi, makamai da lafiya sune halaye masu mahimmanci a gare shi.

Abubuwan asali na Darius

  • Mai karya kashi.
  • Takalmi masu sulke.
  • Makamin Matattu.

Cikakken taro

A cikin ƙarshen wasan, ƙara kayan aiki waɗanda ke ƙara lafiyar ku, juriyar sihiri, da sulke. Babban tsira yana da matukar mahimmanci ga hali don yin yaƙi a kan layi na gaba da kuma tsayayya da hare-hare daga masu fafutuka.

Cikakken gini ga Darius

  • Mai karya kashi.
  • Takalmi masu sulke.
  • Makamin Matattu.
  • Ikon yanayi.
  • Gwajin Sterak.
  • Kazalika sulke.

Mafi muni kuma mafi kyawun abokan gaba

Hanya mafi sauki ita ce tsayawa kan layi gaba da gaba Tryndamere, Renekton da X'Sante. Kuna iya yin wasa kaɗan da tabbaci, amma kada ku yi kuskuren kuskure kuma ku kula da lafiyar ku, in ba haka ba suna iya cin gajiyar raunin ku. Yi ƙoƙarin dakatar da zakarun masu zuwa:

  • Wayne – mai matuƙar hadaddun maharbin dare. A daina noma da wuri, ɗauki minions kawai a ƙarƙashin hasumiya. Yin wasa da ita a cikin layi yana buƙatar taimako akai-akai daga jungler, sai dai idan Vayne ya yi kuskure da yawa. Kula da rashin amfani da fasaha kuma kuyi ƙoƙarin cin gajiyar kuskurenta.
  • gnar - ka rasa masa a farkon, tsakiya da kuma ƙare a gefe. Shi jarumi ne mai kyau kamar Darius. Idan maƙiyi ya yi kuskure kuma ya yi nisa, za ku iya kayar da shi, amma yana iya tsalle tsalle ya ɓoye. Layin da ke tare da shi zai yi noma ne kawai a ƙarƙashin hasumiya.
  • kennen - ɗan sauki fiye da sauran, amma har yanzu zakaran mafarki mai ban tsoro idan an buga shi daidai. Dole ne ku dogara da shi don yin kuskure, in ba haka ba ku yi noma a ƙarƙashin hasumiya kuma kada ku yi nisa. Don daidaita lamarin, za ku buƙaci noma da yawa da goyon bayan abokan ku.

Sejuani - kyakkyawan aiki tare da Darius idan ya taka rawar jungler. Tana yin ganks cikin sauƙi tare da sarrafa ta. Hakanan yayi kyau a cikin ƙungiyar tare da junglers Fiddlesticks, Jarvan IV da Rek'Sai.

Yadda ake wasa azaman Darius

Fara wasan. Daga farkon matakin jarumin yana da karfi sosai. Mayar da hankali kan noma don samun matakan farko da sauri. Level 2 da 3 na Darius ne babbar kololuwa a cikin iko, kuma idan ka sarrafa don samun shi a gaban abokin gaba, za ka iya sauƙi kashe shi. A matakin 3 zaku iya yaƙi 1v1 tare da kusan kowane babban layi.

A kusa da wannan lokacin, maƙiyi jungler zai mayar da hankali a kan ku. Sanya totems cikin hikima don saka idanu akan taswira kuma kauce wa harin mamaki. Idan har yanzu yana ƙoƙari ya gan ku, to yana da kyau a ja da baya a ƙarƙashin hasumiya. Idan gandun daji yana sama a wannan lokacin, to, ku shirya ku gudu zuwa kogin don taimaka masa ya yaki abokan gaba.

Matsakaicin wasan. Bi taswirar, nemo maƙasudai masu sauƙi. Idan ƙungiyar ku tana cin nasara, za su iya yin wasa 4v4 ba tare da wata matsala ba, har ma da 4v5 idan abokan gaba sun yi babban kuskure.

A wannan mataki, zaku iya rabuwa da abokan aikin ku kuma kuyi tsaga-tsaga kai kaɗai idan kuna da ƙarfi. Koyaya, kar ku yi wasa da ƙarfi, ja da baya lokacin da ba ku ga manyan membobin ƙungiyar abokan gaba akan taswira ba. Kar a wuce gona da iri ko kuma ku yi yawa.

Yadda ake wasa azaman Darius

Idan abokan aikinku sun koma baya wajen noma, to suna bukatar ku. Na biyu ƙungiya ta yi yaƙi da maƙiyan kaɗan, za su yi rashin nasara. Tabbatar cewa minions a kan hanyoyin gefen sun yi nisa sosai.

wasan makara. Ƙarshen ashana ba ƙaƙƙarfan rigar Darius ba ne. A wannan lokacin, kayan aikin abokan gaba za su yi noma kuma za su yi barna mai yawa. Har yanzu kuna iya zama da amfani sosai a cikin fadace-fadacen kungiya, amma dole ne ku yi hankali da masu yin alama da masu kisan gilla waɗanda ke da abubuwa 5-6 a wannan lokacin.

Akwai zaɓuɓɓukan wasan marigayi biyu. Kuna iya rabuwa da ƙungiyar kuma kuyi ƙoƙarin matsa lamba a gefe ko shiga cikin fadace-fadace tare da abokan wasan ku.

Idan kun fi ƙarfin duk zakarun abokan gaba a cikin yaƙin 1v1, to raba-turawa shine kyakkyawan ra'ayi. Idan wani a gefe ya fi ku, to, mafi kyawun faren ku shine ku haɗa tare da ƙungiya kuma ku shiga manyan yaƙe-yaƙe.

Idan kayanku yana da ƙarfi sosai, to ku lalata tankuna da abokan adawar da suka fi ƙarfin don share masa hanya. Yi ƙoƙarin rufe nesa ga masu harbi abokan gaba da masu sihiri. Idan babban dillalin ku ya fi maƙiyanku rauni, to ya kamata ku yi ƙoƙari ku rufe rata da sihiri kuma ku lalatar da abokan gaba tare da babban lalacewa.

Darius yana daya daga cikin shahararrun haruffa a wasan, wanda zai iya haifar da barga mai girma da kuma yin ayyuka daban-daban yayin wasan - tsaro, kai hari, turawa, jarumi na gefe. Kara gwadawa kuma ku ji daɗin makanikinsa. Muna yi muku fatan alheri kuma muna sa ido ga maganganun ku a ƙasa!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu