> Wukong a cikin League of Legends: jagora 2024, ginawa, runes, yadda ake wasa azaman gwarzo    

Wukong a cikin League of Legends: jagorar 2024, mafi kyawun gini da runes, yadda ake wasa azaman gwarzo

League of Legends Guides

Wukong shi ne sarkin biri wanda ya zarce makiyansa da karfin hali da mamaki da rudu. Wannan babban zakara ne wanda ke mamaye ajin jarumi. Ayyukansa a cikin yaƙi shine ya rushe hasumiya da sauri, kiyaye abokan adawar su cikin iko da lalata lalacewa. A cikin jagorar, za mu bincika iyawarsa, tattara mafi kyawun runes da abubuwa, sannan mu tattara cikakken jagorar yin wasa da Wukong.

Kuna iya sha'awar: Jerin manyan haruffa a cikin League of Legends

Yana magance lalacewar jiki, amma akwai kuma ƙwarewa tare da lalata sihiri. An haɓaka da kyau a duk kwatance - lalacewa, tsaro, sarrafawa da motsi. Hali mai sauƙin koya, daidai yake dogara duka na asali harin da basira. Bari mu yi magana game da kowace fasaha daban, zaɓi mafi kyawun haɗuwa da haɗuwa kuma zana jerin famfo.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Stoneskin

dutse fata

Wukong yana samun ƙarin sulke na 5-9 kuma yana sake haɓaka 0,35% na matsakaicin lafiyarsa kowane sakan 5 (dangane da matakin). Ana haɓaka buffs da kashi 50% na daƙiƙa 5 a duk lokacin da shi ko clone ɗin sa ya bugi abokin gaba ( zakara ko dodon daji) tare da babban hari ko iyawa, yana tarawa har sau 10.

Ƙwarewar Farko - Murƙushe Busa

Murkushe Busa

Wukong da clone na gaba na harin farko sun sami nasara a kewayon 75-175, suna magance ƙarin lalacewar 20-120, kuma suna cire 10-30% na makaman da abin ya shafa na daƙiƙa 3.

Ana rage sanyin ƙarfin da daƙiƙa 0,5 a duk lokacin da Wukong ko clone ɗinsa suka afka wa abokan gaba da wani hari ko iyawa. Ƙwarewar tana kunna tasirin sihiri lokacin da ake magance lalacewa.

Skill XNUMX - Jarumi Mai Dadi

Jarumi Trickster

Wukong ya datse kuma ya zama wanda ba a iya gani na daƙiƙa 3,25, yana barin abin da ba a iya gani ba na tsawon daƙiƙa XNUMX. The clone zai kai hari kusa da abokan gaba da Wukong ya lalata kwanan nan kuma zai yi kama da na ƙarshe.

Kowane ɗayan clones yana ɗaukar ƙarancin lalacewa 35-55%.

Skill XNUMX - Hawan Gajimare

Hawa kan gajimare

Halin ya karkata zuwa ga abokan gaba, yana aika clones waɗanda ke kwaikwayi dash zuwa ƙarin abokan gaba 2 na kusa. Kowane maƙiyi buga yana ɗaukar 80-200 (+ 100% Ability Power) lalata sihiri. Shi da clone ɗin sa sun sami saurin harin 40-60% (dangane da matakin fasaha) na daƙiƙa 5 masu zuwa.

Wannan ikon yana ɗaukar ƙarin lalacewa 80% ga dodanni.

Ƙarshe - Cyclone

Kirkiro

Champion yana samun saurin motsi 20% kuma yana juya ma'aikatansa na daƙiƙa 2. A karo na farko, ya buga maƙiyan da ke kusa don 0,6 seconds, sannan ya yi hulɗa da 8-16% na iyakar lafiyar da aka yi niyya kamar ƙara lalacewar jiki na tsawon lokacin ult.

Ana iya amfani da ult a karo na biyu a cikin daƙiƙa 8, bayan haka sanyi zai fara.

Jerin dabarun daidaitawa

Wani muhimmin mahimmanci ga Wukong shine fasaha ta farko, an kawo naushin da aka inganta daga hannu zuwa matsakaicin matakin da farko. Sa'an nan kuma, a lokacin wasan, suna yin amfani da damar na uku, a karshen wasan - na biyu. Ana fitar da Ulta a matakan 6, 11 da 16 kuma koyaushe yana kan fifiko.

Matsayin Ƙwarewar Wukong

Haɗin Ƙarfi na asali

Shi kansa Wukong mutum ne mai saukin hali, ba shi da wahala a saba da kwarewarsa, har ma ya fi saukin fahimtar makanikai. Don haka, duk abubuwan haɗin sa suna da sauƙin fahimta. Yi la'akari da abin da haɗin gwaninta zai taimaka masa a yaƙi:

  1. Skill XNUMX -> Attack Auto -> Skill XNUMX -> Skill XNUMX -> Ultimate -> Attack Auto -> Skill XNUMX -> Ultimate -> Attack Auto. Dash kusa da abokan gaba, sannan cire kariyarsu kuma tara clone don taimaka muku. Don haka, ƙara lalacewa daga ultraviolet na gaba kuma ƙulla abokin gaba tsakanin ku da clone.
  2. Ƙwarewa ta Uku -> Ƙwarewa ta Biyu -> Ƙarshe -> Ƙwarewar Farko -> Ƙarshe. A gaskiya ma, wannan makirci, kawai dace a cikin yaki da bakin ciki hari. Babu wani hadadden jerin iyawa a nan, kawai kuma yi dash, ƙirƙirar clone kuma kada ku bar abokin hamayya ya ja da baya.

riba da rashin lafiyar jarumi

Yin wasa don kowane hali, kuna buƙatar tunawa da ƙarfinsa da rauninsa don yin amfani da su daidai a aikace.

Wukong Ribobi:

  • Daban -daban - Zai iya mamaye layin saman, layin tsakiya, ko daji.
  • Mai ƙarfi a cikin solo da yaƙin ƙungiya.
  • Kyakkyawan jimre da dogon yaƙe-yaƙe - mai ɗorewa kuma yana yin lalata da yawa.
  • Sauƙi don koyo.
  • Daidai yana nuna kansa a duk matakan wasan.
  • Akwai sarrafawa, kama, motsi.
  • Yanke tsaron abokan hamayya.

Fursunoni na Wukong:

  • Sarrafa yana ba da ƙarshe kawai, sauran iyawa ba za su ragu ba ko dakatar da haruffa.
  • Ba a kiyaye shi daga sihiri.
  • Yana buƙatar gonaki da yawa da kayan tarihi masu tsada.
  • Ya dogara da gaske akan iyakar ku.

Runes masu dacewa

Mun tattara nau'ikan runes guda biyu don wasa mai daɗi a cikin daji da kan tituna. Zaɓi gini bisa ga matsayin ku a wasan.

Don yin wasa a cikin daji

Don sa jarumi ya ji dadi a cikin gandun daji, muna bada shawarar yin amfani da gungu na runes Daidaito и wahayi. A ƙasa akwai hoton allo da cikakken bayanin kowane ɓangaren taro.

Runes don wasa a cikin daji

Primal Rune - Daidaitacce:

  • Mai nasara - Yin la'akari da lalacewa ga zakarun abokan gaba tare da kai hari na asali yana ba da caji na musamman wanda ke ƙara ƙarfin daidaitawa. A iyakar cajin, jarumin kuma yana kunna vampirism daga lalacewar da aka yi.
  • Nasara - lokacin kashewa ko karɓar taimako, jarumin ya dawo da wuraren kiwon lafiyarsa kuma ya karɓi ƙarin zinariya.
  • Labari: Zeal - don gama kashe kowane maƙiyi (dodo, minion, zakara) ana ba da tuhume-tuhume na musamman waɗanda ke ƙara saurin harin jaruma.
  • Ƙarshe Ƙarshe - idan matakin lafiya ya ragu a ƙasa da 60%, to, lalacewar da aka yiwa abokan gaba yana ƙaruwa.

Rune na Sakandare - Wahayi:

  • Takalmin sihiri - bayan mintuna 12, an ba jarumin takalma kyauta. Duk lokacin da ka gama, ana rage lokacin sayan da daƙiƙa 45.
  • Ilimin sararin samaniya - sanyin jarumta na tsafi mai kira da tasirin abu ya ragu.
  • +10 gudun kai hari.
  • +9 don daidaitawa lalacewa.
  • +6 makamai.

Don kunna saman

Idan kuna shirin kunna babban layi kuma kuyi amfani da Wukong azaman mayaka, to yana da kyau kuyi amfani da tarin runes. Daidaito и karfin hali. Yi amfani da hoton da ke ƙasa don sauƙaƙe sanya runes a wasan.

Runes don wasa a saman

Primal Rune - Daidaitacce:

  • Mai nasara - Yin la'akari da lalacewa ga zakarun abokan gaba tare da kai hari na asali yana ba da caji na musamman wanda ke ƙara ƙarfin daidaitawa. A iyakar cajin, jarumin kuma yana kunna vampirism daga lalacewar da aka yi.
  • Nasara - lokacin kashewa ko karɓar taimako, jarumin ya dawo da wuraren kiwon lafiyarsa kuma ya karɓi ƙarin zinariya.
  • Labari: Zeal - don gama kashe kowane maƙiyi (dodo, minion, zakara) ana ba da tuhume-tuhume na musamman waɗanda ke ƙara saurin harin jaruma.
  • Ƙarshe Ƙarshe - idan matakin kiwon lafiya ya faɗi ƙasa da 60%, to, lalacewar da aka yiwa abokan gaba yana ƙaruwa.

Rune na Sakandare - Ƙarfafawa:

  • Platinum kashi - lokacin da jarumi ya sami lalacewa daga zakaran abokan gaba, to, hare-haren da ya biyo baya daga abokan gaba zai haifar da lalacewa na 30-60.
  • Dauntless - zakara ya ƙara ƙarfin ƙarfi da juriya ga raguwa, alamomi suna girma dangane da wuraren kiwon lafiya da aka kashe.
  • +10 gudun kai hari.
  • +9 don daidaitawa lalacewa.
  • +6 makamai.

Kalmomin da ake buƙata

  • tsalle - An ba da halin da ƙarin ƙarfin gwiwa wanda zai iya yin hadaddun hadaddun, sauƙin fara fadace-fadace ko guje wa bugun mutuwa daga abokan hamayya.
  • Kara - sihiri da kowane mai gandun daji ke bukata. Yana ba da ƙarin lalacewa na gaskiya ga dodanni masu alamar, yana tasowa daga kowane bugun ƙarshe kuma yana buɗe ƙarin tasiri.
  • Ƙonewa - alama abokin hamayyar da za a ci gaba da lalacewa mai tsabta na ɗan lokaci. Hakanan yana amfani da tasirin rage waraka kuma yana bayyana wurin sa akan taswira.
  • tarho - motsa gwarzo zuwa hasumiya mai alaƙa, kuma bayan teleportation yana ba da ƙarin saurin motsi. A tsawon lokaci, yiwuwar teleporting ba kawai ga hasumiyai ba, har ma ga ma'aikatan da ke da alaƙa da totems suna buɗewa.

Mafi Gina

Muna ba Wukong zaɓin haɗa abubuwa masu zuwa, wanda ke nuna kyakkyawan sakamako. Ya dace da wasa a cikin daji, amma kuma ana iya amfani dashi a cikin layi idan kun maye gurbin abu ɗaya na farawa.

Abubuwan farawa

Tushen tsarin kowane jungler shine kiyaye lafiya da kariya.

Wukong farawa abubuwa

  • Baby herbivore.
  • Maganin Lafiya.
  • Boye totem.

Yi wasa akan layi maimakon"Baby herbivore» amfani»Ruwan Doran".

Abubuwan farko

Sa'an nan kuma an sayi kayan aiki, wanda Wukong zai kara karfin kai hari, rage sanyin fasaha, kuma za'a iya sarrafa kusan dukkanin taswirar.

Abubuwan farko na Wukong

  • Warhammer Caulfield.
  • Sarrafa Totem.

Manyan batutuwa

Ana ƙara abubuwa zuwa babban taron waɗanda kuma ke haɓaka ikon kai hari, hanzarta sake shigar da ƙwarewa, da ba da ƙarin maki na lafiya da tsaro. Bugu da ƙari, duk abubuwan almara da aka siya daga baya za su ƙara shigar da makamai na sihiri da na zahiri.

Muhimman abubuwa don Wukong

  • Allah Crusher.
  • Takalmi masu sulke.
  • Bakar gatari.

Cikakken taro

A ƙarshe, ana siyan kayan tarihi na ikon kai hari, sulke da juriya na sihiri don ƙara ƙarfin yaƙi da Wukong da kuma tsira a ƙarshen wasan.

Cikakken taro don Wukong

  • Allah Crusher.
  • Takalmi masu sulke.
  • Bakar gatari.
  • Rawar Mutuwa.
  • Mala'ika mai gadi.
  • Chempunk saw wuka.

Mafi muni kuma mafi kyawun abokan gaba

Wukong ita ce zaɓen ƙididdiga don haruffa kamar Silasi, Master Yi и Kaburbura. Yana sauƙin sarrafa su a cikin layi, yana ƙetare iyawarsu kuma a zahiri baya ba da rai mai natsuwa a wasan. Wanene Wukong zai fuskanci wahala:

  • Kha'Zix - mafarauta daga rami, mai iko da kisa ta hannu. Yana iya ƙetare Wukong tare da dashes ɗinsa, ɓarna, da sake saitin sanyi. Yi hankali kuma kuyi ƙoƙarin yin wasa da shi tare da abokin wasan da ke da nakasa mai ƙarfi ko buffs masu amfani.
  • Evelynn - Mai iya kisan kai tare da lalata sihiri da ingantattun alamun tallafi, juriya, hari da motsi. Wukong na fama da matsalar tsafi a farkon wasan, don haka za a iya tsallake ta ne kawai a fafatawar da ake yi ko kuma da wani tsari na kwanton bauna.
  • Zach - Tanki mai iko mai ƙarfi da ƙarfin hali wanda ke magance lalacewar sihiri. Kada ka bar shi ya kama ka da mamaki, yadda ya kamata ka kawar da basira kuma kada ka ci gaba da gaba.

Babban duet yana fitowa da An yi waƙa - tankin zai zama abin dogaro mai dogaro, yana iya stun, amfani da debuffs kuma yana haɓaka yuwuwar yaƙin ƙungiyar sa. Wukong yana aiki sosai tare da mage kuma. Niko kuma jarumi Kale tare da daidaitawar ƙungiyar da ta dace.

Yadda ake wasa Wukong

Farkon wasan. Da farko yanke shawarar matsayin da kuke shirin kunnawa - solo laner ko jungler. Bayan haka, wannan zai canza wasan kwaikwayo sosai.

Wukong yana shan wahala sosai a farkon lokaci a cikin daji, don haka ya kamata ku yi cikakken bayani don zuwa mataki na huɗu, in ba haka ba ba za ku iya yin nasara ba har sai kun yi nasara. Don hana halin ku daga shan wahala daga lamuran lafiya, koyaushe ɗauki mataki baya tsakanin hare-haren ku ta atomatik. Ka kai wa dodo hari, sannan ka koma baya ka sake kai hari.

Yadda ake wasa Wukong

Kuna iya yin wasa da ƙarfi nan da nan a cikin layi, musamman idan kuna tsaye da mayaƙi mai iyakacin iyaka. Sa'an nan za ka iya sauƙi aika clones gaba ko amfani da ingantacciyar harin asali, danna abokin gaba zuwa hasumiya.

Idan kun yi wasa azaman jungler, to ku fara yin wasa a matakin 4, kar ku ɓata lokaci kuma ku taimaki abokan ku. Idan a kan layi, to, je zuwa maƙwabta bayan ka lalata hasumiyar farko. Gabaɗaya, Wukong yana jure wa turawa cikin sauƙi, don haka ba ya zama a matsayi ɗaya na dogon lokaci.

Matsakaicin wasan. Idan wasan farko ya yi kyau, ci gaba da wasa da karfi. Kusa da ƙarshen mataki, kowa ya fara haɗuwa. Kuna iya tafiya tare da kowa ko yin tafiya a hankali cikin daji, kuna kai hari daga baya ko daga kwanto.

Wukong yana da babban manufa guda ɗaya a cikin gwagwarmayar ƙungiya: Buga maƙasudi da yawa gwargwadon yiwuwa tare da matuƙar ku. Idan ƙungiyar abokan gaba ta rabu gida biyu, to kuna buƙatar yanke shawara da sauri idan kuna son amfani da ult a layin gaba don ɗaukar kayanku su sami sauƙi. Ko kuma yana da kyau a bi layin abokan gaba don a kai ga abokan gaba masu tsanani.

wasan makara. Tare da cikakkun kayan tarihi, jarumi ya zama dabba na gaske. Zai kasance mai sauƙi a gare shi duka a cikin yaƙe-yaƙe na solo da kuma cikin dogon fadace-fadacen kungiya a fagen gaba. Matsar da ƙungiyar ku kuma ɗauki lokaci don turawa don ƙare wasan da sauri.

Kada ku bari a yaudare ku cikin tarko kuma koyaushe ku sami tserewa a shirye. Wukong wani hali ne mai matukar muhimmanci a wasan da ya gabata, yana iya canza yanayin al'amura sosai. Saboda haka, mutuwarsa za ta zama babban hasara a wani lokaci mai mahimmanci.

Sarkin biri jarumi ne mai ƙarfi da sauƙi, mai kyau ga masu farawa. Kuna iya gwada ayyuka daban-daban da dabaru tare da shi, saboda yana da kyau a kusan komai. Kuna iya yin tambayoyi a cikin sharhi idan wani abu bai bayyana ba. Sa'a!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu