> Blitzcrank a cikin League of Legends: jagora 2024, ginawa, runes, yadda ake wasa azaman gwarzo    

Blitzcrank a cikin League of Legends: jagora 2024, mafi kyawun gini da runes, yadda ake wasa azaman gwarzo

League of Legends Guides

Blitzcrank babban golem mai tururi ne wanda ke ɗaukar nauyin mai tsaron tanki da mai sarrafawa a cikin ƙungiyar. A cikin jagorar, za mu yi cikakken nazarin duk iyawar sa, haɗuwa, rune da abubuwan ginawa, da kuma gaya muku dabarun da ya kamata ku bi yayin wasa a gare shi.

Hakanan bincika meta na yanzu a cikin League of Legendsdon sanin mafi kyawun kuma mafi munin zakarun a cikin facin na yanzu!

Mai albarka tare da lalacewar sihiri kuma galibi yana dogaro da ƙwarewarsa, yana da sauƙin ƙwarewa kamar yadda duk iyawa suke da hankali. Yana da ƙarfi sosai a cikin iko, ba yana da kyau a cikin tsaro ba, amma a wasu fa'idodin ya fi ƙasa da sauran haruffa. Bari mu bayyana dalla-dalla kowane gwanintarsa.

Ƙwarewar Ƙarfafawa - Mana Garkuwa

Garkuwar Mana

Idan zakaran ya fadi kasa da kashi 20% na lafiya, Blitzcrank ya sami garkuwa wanda zai shafe duk lalacewa mai shigowa na dakika 10 masu zuwa.

Sakamakon garkuwa yana daidai da 30% na iyakar mana. Tasirin yana da sanyin daƙiƙa 90.

Ƙwarewar Farko - Kama roka

Kama makami mai linzami

Jarumin da ke gabansa kai tsaye ya fidda hannun sa. A kan nasara mai nasara akan abokan gaba, buguwar manufa ta farko za ta sami ƙarin lalacewar sihiri. Zakaran sai ya ja abokin karawarsa wajensa.

Za a yi mamakin ƙarin zakaran abokan gaba na rabin daƙiƙa.

Ƙwarewar Na Biyu - Hanzarta

Hanzarta

Lokacin da jarumi ya kunna iyawa, suna ƙara saurin motsin su da 70-90%. Mai nuna alama ya dogara da matakin fasaha, kuma haɓakawa a hankali yana raguwa. Tare da wannan, Blitzcrank yana haɓaka saurin harin sa da 30-62% na daƙiƙa 5.

Bayan dakika 5 sun wuce, za a rage saurin motsi da kashi 30 cikin dari na dakika 1,5 masu zuwa.

Ƙwarewa ta Uku - Ƙarfin Ƙarfi

Wutar Wuta

Yana ba da ikon kai harin da ya biyo baya, wanda zai buga abokin hamayyar da abin ya shafa cikin iska na daƙiƙa ɗaya kuma yana magance lalacewar sihiri sau biyu.

Bayan kunna gwaninta, ana iya amfani da haɓakar harin don 5 seconds, bayan haka tasirin ya ɓace.

Ƙarshe - Filin Matsayi

Filin tsaye

Abin sha'awa, yayin da ult ba a kan sanyi ba, jarumi yana nuna abokan adawar tare da hare-haren asali. Aƙalla, yana iya rataya har zuwa maki uku akan manufa ɗaya. Makiya masu alama za su sami ƙarin lalacewa bayan ɗan gajeren jinkiri na daƙiƙa ɗaya.

Lokacin da aka kunna, zakaran yana fitar da wutar lantarki. Yana magance ƙara lalacewar sihiri ga duk abokan gaba da suka buge kewaye da shi, kuma yana sanya tasirin "shiru" a kansu na rabin daƙiƙa. A wannan yanayin, ba za su iya amfani da kowace fasaha ba.

Idan ult yana kan kwantar da hankali, to, tasirin da ba ya aiki daga gare ta ba ya aiki, kuma Blitzcrank baya amfani da alamun sa.

Jerin dabarun daidaitawa

Yana da mahimmanci ga hali don samun duk ƙwarewa a farkon wasan, sa'an nan kuma kunna su zuwa matsakaicin na farko iyawa. Bayan haka, zaku iya canzawa zuwa haɓakawa na uku iyawa kuma daga karshe tada na biyu. Ana fitar da Ulta da zarar damar ta buɗe: a matakan 6, 11 da 16.

Matsayin Ƙwarewar Blitzcrank

Haɗin Ƙarfi na asali

Bayan koyon cikakkun bayanai game da kowace fasaha daban, muna kuma ba da shawarar ku yi nazarin mafi kyawun haɗin gwaninta don amfani da duk ikon Blitzcrank a cikin yaƙi har zuwa matsakaicin:

  1. Ƙwarewa ta Biyu -> Ƙwarewar Farko -> Ƙarshe -> Ƙwarewa na Uku -> Hare-hare ta atomatik. Haɗin kai mai sauƙi mai sauƙi, madaidaiciyar sarkar da ke hana zakarun abokan gaba yin tsinke ko walƙiya. Tare da ultra, kuna toshe iyawarsu, kuma da hannun ku, kuna ja su zuwa gare ku kuma ku ba su mamaki. Wannan zai sauƙaƙa samun Ƙarfin ƙarfi kuma ku sami ƙarin lokaci don ƙungiyar ku.
  2. Skill XNUMX -> Ultimate -> Blink -> Attack Auto -> Skill XNUMX -> Skill XNUMX. Haɗin wuya. Ayyukan ku shine ƙara saurin motsi kuma ku gudu zuwa taron abokan adawar don kunna fasaha na ƙarshe. Sa'an nan, tare da taimakon walƙiya da hannu, kuna sarrafa matsayi na zakarun abokan gaba: rufe nesa, magance lalacewa, tuntuɓe da hana ja da baya.
  3. Filashi -> Ƙwarewar Farko -> Haɗa kai -> Ƙwarewa na Uku -> Hare-hare ta atomatik. Kyakkyawan zaɓi don kai hari ɗaya hali. Yi amfani da Blink don mamakin abokin adawar ku kuma ku hana su kuɓuta hannun ku. Idan kuna amfani da haɗin gwiwa lokacin da kuke da cikakken cajin ƙarshe, to tare da harin atomatik zaku sanya ƙarin alamomi akan abokan hamayya. Yi lalata da stun gwarzon abokan gaba tare da haɗin gwaninta na uku tare da harin asali.

riba da rashin lafiyar jarumi

Kafin hada taron runes da abubuwa, muna ba da shawarar ku kula da mahimman fa'idodi da fursunoni na Blitzcrank. Don haka za ku kasance a shirye don buga masa wasa, kuna iya gyara wasu kurakuransa kuma ku bayyana ƙarfinsa.

Ribobi na wasa azaman Blitzcrank:

  • Mai ƙarfi sosai a farkon wasan da tsakiyar wasan.
  • Akwai basirar farawa, hanzari da iko mai ƙarfi.
  • Zai iya katse fasaha da harin wasu jarumai ta hanyoyi da yawa.
  • Yana haifar da shiru, wanda gaba ɗaya ya gurgunta ƙungiyar abokan gaba.
  • Ba ya kashe mana mai yawa a cikin matakai na gaba.
  • Mai jajircewa sosai saboda gwanintar m.

Fursunoni na wasa azaman Blitzcrank:

  • Mahimmanci sags a cikin marigayi wasan, bai dace da dogon matches.
  • Yana buƙatar mana a farkon wasan.
  • Yana da wuya a yi amfani da fasaha na farko, wanda nasarar dukan yakin ya dogara.
  • Mai iya tsinkayar gaskiya, abokan adawar na iya guje wa motsin ku cikin sauƙi.

Runes masu dacewa

Don cikakken bayyana yuwuwar gwarzo, ana ƙara runes wahayi и karfin hali, wanda zai sa shi zama mai wayar hannu sosai kuma mai tsaro, da kuma magance wasu matsalolin mana a farkon matakan. Don dacewa, koma zuwa hoton da ke ƙasa.

Runes don Blitzcrank

Primal Rune - Wahayi:

  • Girman kankara - a kan nasarar hana abokin hamayyarsa, ya saki hasken kankara, wanda, lokacin da wasu zakarun suka buge shi, ya haifar da yankunan sanyi. Yankuna suna rage jinkirin abokan gaba da aka kama su kuma suna rage lalacewarsu.
  • Hextech Leap - yana bayyana a wurin ma'anar Flash, da gaske yana maye gurbin tasirinsa.
  • Isar da kukis - Ana ba ku wani abu na musamman a kowane minti 2 wanda ke dawo da wuraren kiwon lafiya da suka ɓace, kuma lokacin amfani da ko siyar da abubuwa, ana ƙara mana mana har zuwa ƙarshen wasan.
  • ilmin sararin samaniya - Ana ba ku ƙarin haɓakar sanyin sihiri da abubuwa.

Sakandare - Jajircewa:

  • Platinum kashi - lokacin da abokan gaba suka yi lahani, ɓangarorin uku na gaba ko ƙwarewa za su magance rage lalacewar ku. Tasirin yana da sanyin daƙiƙa 55 kuma yana ɗaukar daƙiƙa XNUMX.
  • Dauntless - ana ba ku ƙarin kaso na ƙarfin hali da juriya ga jinkirin sakamako, wanda ke ƙaruwa idan kun rasa lafiya.
  • + 1-10% Gaggawar Ƙwarewa (ƙara da matakin zakara).
  • +6 makamai.
  • +6 makamai.

Kalmomin da ake buƙata

  • tsalle - Sihiri na asali wanda kusan dukkanin haruffan wasan ke buƙata. Yana ƙara ƙarin caji ga arsenal na zakara, wanda zaku iya yin combos masu wahala, fara fadace-fadace, ko ja da baya cikin lokaci.
  • Ƙonewa Alamar makiyi ɗaya wanda zai magance ƙarin lalacewa mai tsafta na ɗan gajeren lokaci. Wutar da aka saita ga abokan gaba za ta kasance a bayyane akan taswira gare ku da abokan ku, kuma tasirin warkarwa zai ragu sosai.
  • gajiya - za a iya amfani da maimakon Ignite. Alamar takamaiman manufa wacce za a rage saurin motsinsu da lalacewarsu na daƙiƙa 3.

Mafi Gina

Blitzcrank wani tanki ne wanda ke goyan bayan ƙungiyar kuma yana fitar da sauran abokan haɗin gwiwa. Don wasa mai dadi akansa, muna ba da ingantaccen gini bisa ga yawan nasarar 'yan wasa da yawa. Ta ƙetare wasu zaɓuɓɓuka kuma bisa ga ƙididdiga tana aiki mafi kyau a cikin matches.

Abubuwan farawa

A farkon, ana ɗaukar wani abu wanda zai taimaka muku kaɗan a cikin noma, in ba haka ba Blitzcrank ba zai karɓi zinari ba kwata-kwata. Bayan tara tsabar kudi 500, abu "tsoho garkuwa'zai tashi zuwa'Buckler Targon'sannan ga'Karfin dutsen”, da abin da za ka iya sarrafa totems.

Blitzcrank farawa abubuwa

  • Garkuwa tsoho.
  • Maganin Lafiya.
  • Boye totem.

Abubuwan farko

Domin jarumin ya kara samun wayar tafi da gidanka kuma ya sami damar taimakawa hanyoyin da ke makwabtaka da daji, yana bukatar kayan aiki don kara saurin motsi.

Abubuwan Farko na Blitzcrank

  • Takalma motsi.

Manyan batutuwa

Na gaba, ana siyan abubuwa don babban taro. Duk yana farawa da kayan aiki waɗanda zasu kara lafiyar jarumi, hanzarta dawo da mana da rage sanyin fasaha.

Abubuwan asali don Blitzcrank

  • Karfin dutsen.
  • Takalma motsi.
  • Shurelia's War Song.

Cikakken taro

A ƙarshen wasan, muna ƙara taron sa da abubuwa don sulke, lafiya, haɓaka fasaha, dawo da lafiya da mana. Don haka ya zama tanki mai ƙarfi wanda zai iya kai hare-hare da kuma kai hari ga ƙungiyar abokan gaba, ɗaukar duk lalacewa mai shigowa da kare abokan gaba.

Cikakken taro don Blitzcrank

  • Karfin dutsen.
  • Takalma motsi.
  • Shurelia's War Song.
  • Zika Convergence.
  • Rantsuwa ta Knight.
  • Daskararre zuciya.

Mafi muni kuma mafi kyawun abokan gaba

Halin yana nuna kansa da kyau a cikin fuskantar Yumi, Karma и Hay. Yi amfani da jarumi a matsayin ma'aunin su. Amma Blitzcrank ya fi rauni a kan irin waɗannan zakarun kamar:

  • Tariq - goyon baya mai ƙarfi wanda zai dawo da lafiya ga abokansa, sanya garkuwa da rashin ƙarfi. Zai iya magance abin da kuka yi mana cikin sauƙi, don haka gwada fara sarrafa shi kuma ku lalata shi. Don haka ka rage yiwuwar tsira ga tawagarsa.
  • Amumu - tanki mai kyau wanda ya bambanta da wasu a cikin lalacewa da sarrafawa. Zai iya katse harin ku kuma yana tsoma baki sosai yayin wasan. Yi ƙoƙarin ƙididdige motsin gaba da dakatar da su tare da shiru.
  • Rell - Wani gwarzo, a cikin yaƙin da Blitzcrank ya yi ƙasa da ƙasa. Champion yana ci gaba da yawa a cikin matakai na gaba na wasan kuma ya zama ainihin damuwa. Yi ƙoƙarin kada ta ci gaba a farkon wasan. Kuna iya keɓance ta cikin sauƙi ta fuskar fasaha kuma kada ku bar ta ta yi lilo da sauri.

Yana jin daɗi a cikin ƙungiya tare da Cassiopeia - mage mai kyau tare da ɓarna mai ɓarna da ɓarna mai amfani. Blitzcrank kuma yana da kyau a cikin duet tare da Ziggs и Serafina.

Yadda ake kunna Blitzcrank

Farkon wasan. A matsayin tankin tallafi, kuna layi tare da dillalin lalacewa. Taimaka masa noma da hana abokin gaba. Aikin ku shine tura abokan gaba zuwa hasumiya, kallon kurmi da gargadin jungler game da ganks, kare abokin aikin ku.

Yi ƙoƙarin samun matakin na biyu a gaban abokan gaba a cikin layi kuma ci gaba zuwa wasa mai ban tsoro. Yi amfani da gwanin ku daga fasaha ta farko bayan abokin hamayya ya kashe dashes ko gogewa. Don haka zai fi sauƙi a gare ka ka mallaki shi kuma, tare da abokin tarayya, ku ƙare shi.

Kar a bata mana a cikin mintuna na farko kamar haka. Blitzcrank yana da ƙimar amfani mai yawa kuma yana buƙatar ƙarin abubuwa da cajin rune don matsawa zuwa hare-hare marasa iyaka. Yi lissafin yanayin daidai kuma kada ku yi amfani da su a banza.

Yadda ake kunna Blitzcrank

Kula da taswirar kuma kar a tsaya a layi ɗaya bayan siyan takalman. Taimaka a cikin daji da kuma hanyoyin da ke kusa ta hanyar fara rikici da ɗaukar zakarun abokan gaba, sannan koma wurin farawa. Ka tuna cewa wannan shine mafi kyawun matakin wasan don Blitzcrank kuma kuyi ƙoƙarin samun taimako gwargwadon iko akansa.

Matsakaicin wasan. Yayin da zakara ya tashi kuma sabbin abubuwa suka bayyana, sanyin iyawar yana raguwa, saboda haka ana iya kula da su a hankali fiye da farkon wasan.

Ci gaba da yawo taswira, yin taɗi da taimaka wa abokan aikinku su yi noma har sai kun fara zama ƙungiya. Daga yanzu, ku yi tafiya tare da su akai-akai tare da su, don kada ku rasa yakin kungiya kuma kada ku shiga cikin abokan adawa masu karfi kadai.

Sanya totems don bin diddigin motsin zakarun abokan gaba a kusa da taswira. Shirya 'yan kwanto a cikin kurmi tare da dillalan ku masu lalacewa, cikin sauƙin haɗa makasudi tare da ƙugiya.

Yi ƙoƙarin gama wasan kafin ƙarshen wasan saboda Blitzcrank zai fara sag daga baya. Lalacewar abubuwan da abokan gaba za su yi zai yi masa yawa. Suna iya tsammanin ayyuka da sauƙin gujewa ƙwarewa, kuma motsi kadai bazai isa ba.

wasan makara. Yi hankali kuma kuyi ƙoƙarin yin nufin daidai tare da ƙugiya, in ba haka ba za a gano ku nan da nan kuma a lalata ku. Kada ku yi nisa daga abokan hulɗarku: Lalacewar Blitzcrank kusan babu.

Dauki bakin ciki da mahimman hari daga taron: masu harbi, masu sihiri, masu kisan kai. Yi ƙoƙarin kada ku taɓa tankuna da mayaka masu ƙarfin zuciya don kar a fara yaƙin da ba a yi nasara ba.

Sa ido sosai akan taswira, shiga cikin fadace-fadacen kungiya, kuma kada ku zagaya kai kadai. Tare da haɗin kai daidai na abokan tarayya, zaka iya samun nasara cikin sauƙi, amma a nan komai zai dogara ne akan abubuwan da kake ɗauka.

Blitzcrank babban zakara ne don gajerun fada tare da abokai, wanda zaku iya daidaita fadace-fadace da wasa cikin sauki. A cikin ƙarshen matakai tare da baƙi, zai zama da wahala a gare ku: duk sakamakon wasan zai shiga hannunsu. Sami gwaninta, gwada dabaru, kuma tabbas zaku yi nasara!

Raba labarin
Duniyar wasannin hannu